Điều dễ dự đoán nhất ở Bkav không phải là về sản phẩm Bphone mà là thái độ tấn công ngược lại vào người dùng khi bị chỉ trích. Không những tấn công ngược theo kiểu hàng tôm hàng cá mà còn đi kèm đe dọa đậm chất mafia. Thay vì tiếp nhận lời góp ý theo đúng tinh thần kinh doanh thì Bkav càng phơi bày sự xấu xí của mình.
21
20
Nico8101
TÍCH CỰC
Mỗi lần đọc bài nào liên quan Bphone lại mong ước có "haha" để thả 😂
4
huynhpv
CAO CẤP
Nhận tiền của thương hiệu nước ngoài =)). Thương hiệu nào coi bờ phôn là đối thủ mà phải làm thế nhỉ =))
5
Haizz ko có thôi chứ làm gì căng 😆
2
Bây giờ lại có B Tân nhận tiền nước ngoài chửi Bphone nữa hả
1
RaiChu9x
TÍCH CỰC
Áo tưởng sức mạnh 😆 anh Quảng chơi đồ rồi .
3
l0ngnguye
TÍCH CỰC
chẳng ngốc đầu lên nổi là vậy
2
Chờ xem
3
ephemeral55
TÍCH CỰC
trèo cao thì ngã đau, nổ nhiều thì bị đánh nhiều 😆
2
Hồi B 1 ra, mình cũng trầm trồ a Quảng giỏi, hơi nổ tí nhưng vẫn dám làm, đi làm có tiền chắc chắn sẽ mua đồ Vietnam.
Hồi B2 ra, a Quảng nổ quá trời, sản phẩm cao cấp quá không với tới.
Hồi B3 ra, a Quảng nổ + Bkav chửi người dùng, thấy mọi người feedback tệ quá, toàn lỗi, mình ngồi nghe thôi, không xài.
Cho đến B86, không hiểu a Quảng nghĩ gì mà cho seeder đi khắp diễn đàn gây war, so sánh tung trời, nhận về toàn comment tiêu cực, thậm chí là chửi nhau thẳng với người dùng. Không hiểu nổi a Quảng và Bkav muốn gì ở người dùng, kể cả rất rất yêu thích dùng hàng Vietnam người ta cũng nghi vấn sản phẩm của ảnh.
3
LuanKim
TÍCH CỰC
suốt ngày cái Bướm-Phone này, nghe mắc mệt, tào lao ko
2
ducthinh9986
ĐẠI BÀNG
Tiền nào của đó thôi, chứ con máy 10tr toàn đi so sánh với con máy có 30tr bọ, mà vẫn nhận mình hơn thì cũng đến ạ. Giờ lại đi la làng bị các đối thủ đánh. Rõ lực cười, phải tự đi hoàn thiện bản thân, chứ đừng đi đổi cho bất cứ một ai.
Sản phẩm còn lỗi người dùng góp ý thì ko biết ghi nhận sửa chữa chỉ biết đi đổ tại, cái này nó là đặc tính của con người, có xu hướng né tránh lỗi của bản thân, chỉ thích nhắc tới lỗi của người khác. Nhưng đưa vào kinh doanh là ko được rồi
3
Haizz😔
4
Khaivy
ĐẠI BÀNG
Mình thấy rất nhiều bải viết chửi rủa Bphone về chuyện này, bây giờ Quảng trả lời thì nguyên đám anti ngậm tăm im re không giám phản bác
0
huy6683
TÍCH CỰC
Bờ phôn thì kinh rồi , ai đọ nổi .
Ếch chết tại miệng Quảng ạ , ko oan tí nào đâu
2
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019