#WWDC20: Đang livestream cùng hàng triệu người thức với bạn để xem sự kiện Apple!

Mikeknowsme
22/6/2020 8:26Phản hồi: 154
#WWDC20: Đang livestream cùng hàng triệu người thức với bạn để xem sự kiện Apple!
Đêm nay 0h00 (23/06) sẽ có rất nhiều người cùng thức với bạn, sự kiện WWDC 2020 chính thức được diễn ra và Apple sẽ tổ chức online trên YouTube cùng với website của họ. Mời anh em lên Tinh tế để cùng các mod livestream để hóng xem sự kiện xem năm nay Apple sẽ tạo bất ngờ gì.

Tinh tế sẽ livestream trên Diễn đàn và ngay tại bài viết này nên anh em đừng bỏ qua nhé! Sẽ có mod @Trung Dt cùng với mod @Chill With Dan sẽ bàn luận trực tiếp sự kiện. Những tin tức hot nhất sẽ được Tinh tế cập nhật liên tục cho anh em tiện theo dõi luôn.

The live stream has ended.

Anh em cũng nhớ sạc đầy iPhone, iPad, Mac, Apple Watch để có bản cập nhật gì chúng ta cùng update để trải nghiệm các tính năng mới.
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

truonghuydn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng livestream thanks bác
athonl
TÍCH CỰC
4 năm
@truonghuydn Cứ ngủ sớm, mai đảm bảo tỉnh táo còn đi làm, sáng lên cty vừa làm việc, vừa update ios mới. Ez.
@athonl Còn tôi sẽ ngủ giống hàng tỷ ng khác 😁
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@athonl Dù biết vậy nhưng vẫn thích cái cảm giác hóng coi live hơn bạn 😎
phanbao
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bóng Cúc Lần này live bán kính
@phanbao Gọi là Thím Cúc (Tim Cook) hay hơn và lịch sự hơn bạn à 😃
@Thiếu nữ thôn quê Xin hỏi trai thẳng thì gọi là trai thẳng vậy còn bê đê nên gọi là gì ạ.
@phanbao Buồn cười nhất gọi thằng này con kia ko sao mà gọi thằng bê đê, con bóng là lại có hội chó là bạn vào nhảy dựng lên hộ, bảo sao càng thích ng khác công nhận giới tính càng bị phản đối =)).
phanbao
ĐẠI BÀNG
4 năm
@supperchym ờ, mà thắc mắc SuperChym là Chym siêu to hay là siêu cứng hay là siêu dài thòn lòn hay là cả 3 thứ gộp lại. Cúc thích cái này lắm....
Hóng quá ạ
Nào nào, tung vài con mac chạy chip ARM làm chao đảo thế giới nào =))
vunh94
CAO CẤP
4 năm
@Hồ Đăng Khoa tao cũng éo tin :3 báo vẫn là báo, có ARM cũng chỉ là đc những thằng khác bổ trợ cho nó thêm thôi chứ chả phải ARM hết
vunh94
CAO CẤP
4 năm
@Hồ Đăng Khoa trên tay tận mắt đi, chứ báo nói sao chả đc :3 ảo tưởng tin báo quá nhiều....
@vunh94 Đâu đâu đưa thông tin chính chủ , dẫn link chính chủ là có chip phụ trợ đi =)). Không thì tiếp tục gào mạnh lên kẻo người ta tưởng giếng hoang vô chủ bây giờ =)). Dòng thứ dốt nát xài vài cái smartphone là tưởng chip ARM yếu =)). Gào to lên em ơi =))
@vunh94 Anh em nào cần thì đọc thêm để biết về ARM =)), còn cái loại đang gào dưới giếng kia thây kệ đi =)). Lâu lâu có người đi ngang nó phải gào khóc để người ta biết trong giếng có mấy con ếch dốt nát như nó chứ =))
https://machungdung.com/amazon-web-services-dua-ra-bo-xu-ly-arm-cho-dam-may-cua-minh-hua-hen-gia-ca-co-the-thap-den-45-so
dungkma
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng IPhoneOS 14 và IPadOS 14
sự kiện lần này có vẻ hot, diễn ra trong thời điểm nước sôi lửa bỏng dính kiện cáo liên quan đến dịch vụ! Cả thế giới quan tâm lắm đây!
K có gì hot. Ngủ cho khỏe.
htson16
TÍCH CỰC
4 năm
@from team b with love Cmt đạo à . Thích ngủ cứ ngủ người thích hóng cứ hóng
@from team b with love Cay
gamebit
ĐẠI BÀNG
4 năm
@from team b with love Samsung không update cho à,ngủ là đúng rồi
@from team b with love Cám ơn, đỡ lag
hóng có gi mới nào
bykany
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng iPhoneOS :d
Art.Đơ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Anh chị em ơi, 500 anh em đây rồi ...
Mại dô mại dô...
Mong chờ sáng mai thức dậy lên tt sẽ biết hết thông tin
Đêm nay hàng triệu người thức cùng bạn
@nguyenkhangpt92 Đêm nay, hàng trăm triệu người khác sẽ ngủ giống như tớ.
@copthuy thức xem đi bác 😁 ngủ sẽ còn nhiều mà bác
Có thông tin về các sản phẩm iPhone mới không anh em?
Nói chung ngủ khỏe, mai lên Tinhte đọc tin.
😁
@manchirua chắc chắn là ko! tối nay 80% nói về iOS 14!
@manchirua Chắc chắn là không! Tuy nhiên từ bản Beta IOS này các dev có thể vọc cạch sâu rồi xem bản Beta hỗ trợ phần cứng ntn rồi tiếp tục đoán già đoán non tiếp
htson16
TÍCH CỰC
4 năm
@manchirua Iphone hẹn gặp lại tháng 9 nhé wwdc chỉ phần mềm thôi
Ae chuẩn bị ios beta 14 nào 😆 chờ cái os lỗi lâu lắm rồi 😃)
Hay quá! Đã lâu ko thấy Apple có sự kiện gì lớn!
Opera Voz
TÍCH CỰC
4 năm
Tôi đi ngủ mà. Kệ bố cả triệu người.
Chỉ có apple mới làm cho cả thế giới thao thức.
BH2412
TÍCH CỰC
4 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Haha
kisschau
ĐẠI BÀNG
4 năm
Biết sớm cũng chẳng giải quyết gì mà mất đi giấc ngủ, ảnh hưởng sức khoẻ, đi ngủ mai đọc báo thì cũng phấn khích như ai. Nếu ko mất giấc ngủ thì xem cho hào hứng, chứ còn mất ngủ thì thôi, mai e còn phải trộn 20 bao xi măng để đổ móng nhà nữa 😀
blackeye09
ĐẠI BÀNG
4 năm
Làm gi có dụ cập nhật liền
@blackeye09 Thường sẽ có beta sau 30p bạn ạ. Bạn chưa hóng bao giờ à 😆
Còn bản final sẽ ra sau khi có iphone mới tầm 1 tuần.
BH2412
TÍCH CỰC
4 năm
@blackeye09 Chuẩn
@isNHP Thì m nói sai chỗ nào à 😆 đã mất công hóng thì xài dev beta chứ chờ public làm gì 😃)
Còn final k ra cùng hôm giới thiệu ip, ra sau khá lâu.
@blackeye09 Có liền 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019