Các bạn đừng quên giải trí mỗi ngày cùng với "BfoneFanClub tấu hài" nhé.

Huy.bn
30/6/2020 6:12Phản hồi: 30
Các bạn đừng quên giải trí mỗi ngày cùng với "BfoneFanClub tấu hài" nhé.
Vừa tâng bốc nhau nhưng cũng vừa canh chừng nhau. Sợ thế lực thù địch đội lốt chống phá. Sao khổ vậy trời. 😂
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa tâng bốc nhau nhưng cũng vừa canh chừng nhau. Sợ thế lực thù địch đội lốt chống phá. Sao khổ vậy trời. 😂
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@maidng Kiểu như k thể tin ai đc ý, trong group này người đúng người sai, kẻ nào cũng bị nghi ngờ đặt trong tầm ngắm hết 😂😂
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
@maidng Chê cũng chửi, khen cũng bị chửi, sống sao cho vừa mấy anh "tinh hoa" bây giờ.
ketansat5011
ĐẠI BÀNG
4 năm
@maidng phải sợ có B gian chứ bạn.
@Huy.bn Bởi vì chiêu trò quá, lừa nhiều quá nên giờ chính bản thân họ cũng chả đặt được lòng tin vào ai hết.
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@_MyLoveIsWinter_ Kẻ lừa đảo lại sợ mình bị người khác lừa 😁😁
Nếu không mua Bphone thì sẽ mãi mãi là trẻ trâu , mình xin nguyện là " Sửu nhi " mãi mãi . Còn ai không muốn làm trẻ trâu mà muốn trở thành 1 thành viên của " Đội ngũ tinh hoa " do anh Quảng dẫn dắt thì mời hãy tậu cho mình 1 chiếc siêu phẩm Bphone .
namhy
TÍCH CỰC
4 năm
@Power Rangers Chúc bạn trẻ mãi!
Em cũng biết suy nghĩ và học thức 100%, nên quyết định để giành tiền mua b10, ko thì bọn nó lại coi thường, các bác thấy đúng ko? 🤣🤣🤣
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@tranthuy85 Nó nói câu mất não bác nhỉ 😂, thứ ba mà e tưởng chủ nhật gặp nhau cuối tuần.
@Huy.bn Comment kiểu thế mà thằng admin ko tuýt còi? Đủ biết tư tưởng và trình của group này rồi. Mà thôi, mình vẫn dành tiền để mua b10 nhé! 🤣
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@tranthuy85 K biết có b5 k nữa còn b10 thì??? 🤔🤔 😂
Đù, vậy mình không mua Bphone thì mình không biết suy nghĩ, vô học, trẻ trâu. Bó tay !
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@Frozen Cat Nhỏ là trong gia đình người nói, rộng hơn là xã hội bác ạ. Thế mới khổ 😬
Hienle0512
TÍCH CỰC
4 năm
@Frozen Cat BFC người ta gọi đó là tầm nhìn chưa tới, chưa hiểu sâu vấn đề - đôi khi cũng bị kêu là dân trí thấp. ^^
Mình sẽ còn trẻ trâu thêm mấy chục năm nữa nên chắc không có cơ hội mua b rồi 😔
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@xtheskyx Đâu phải mỗi mình bác trẻ trâu đâu, bác tính xem nó bao hàm bao nhiêu người, khổ tâm thực sự 🤡
lâu nay mình trẻ trâu mà không biết. haizzz
toni17
ĐẠI BÀNG
4 năm
Muốn thành elite chỉ cần bỏ 9tr, không cần học hành, không cần suy nghĩ, không cần nỗ lực, quá rẻ. Các bạn còn chờ gì nữa 😆
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
@toni17 Chỉ cần bỏ 9 triệu mua b là auto đẹp trai và thành đạt, không phải làm gì mà vẫn thành "tinh hoa".
toni17
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Raid3r sắp tới C85 ra mắt thì tinh hoa chỉ cần bỏ ra dưới 1 triệu là thành tinh hoa, nhà nhà tinh hoa, người người tinh hoa 😂
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
Các bạn đừng có chạy theo những giá trị phù phiếm nha 😁😁
Ăn suốt ngày thẩm du miết thành ra tự kỷ là đây
Phuhoba93
TÍCH CỰC
4 năm
Mới mua con Vsmart Joy3 và dùng thấy ngon hơn con B52
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
@Phuhoba93 K mua bfone là trẻ trâu à nha, còn nhiều nhiều nữa....
Nguồn: ảnh đính kèm 😁
@Phuhoba93 Dùng V thì chưa biết là người gì, nhưng dùng B thì chắc cú là "tinh hoa".
Nguồn: trong ảnh.
thanh8
TÍCH CỰC
4 năm
Phân biệt rõ ràng nhé người bt là có học thức , bên hãng b nào đó là học thức 100% nghĩa có thể 1% nữa
nttuan2
TÍCH CỰC
4 năm
Sao bình loạn đâu mất hết rồi???
Tinh hoa Elite cả nhé.
cuquynh
TÍCH CỰC
4 năm
Cười vào mặt bọn nó , nó nói phần mềm nó ngang hoặc hơn ios kìa hiiiiii bọn mặt máu l

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019