Mình vẫn đang dùng KEYone mỗi ngày đọc tin tức vẫn hy vọng một phép màu đưa BlackBerry trở lại mạnh mẽ và sớm ra mắt KEY3. Nếu điều đó không thể có lẽ đây là chiếc BB sau cùng mình sử dụng hoặc sẽ cố gắng lên KEY2 mạnh hơn để dùng. Vẫn muốn giữ lại bên mình một chiếc điện thoại bàn phím cứng của BB. Ngày trước xa rồi mình tình cờ biết đến diễn đàn Tinh Tế ở thời điểm đó nhờ BlackBerry, thời huy hoàng của BB, mình tìm thông tin về chiếc Bold 9780 Google và cụ đã dẫn mình đến vùng đất này, vùng đất một thời gắn bó với anh em BlackBerry chân chất, dễ mến ngày ngày chia sẻ nhau những thông tin hữu ích...
9
21
mình biết tinh tế nhờ iphone nên giờ vẫn dùng iphone 😁
1
Con bb cuối cùng mình mua. chán con này nhất
0
Hy vọng Blackberry hồi sinh, nhưng không có thông tin gì về Blackberry sẽ làm điện thoại mới.
0
Mtk2411
TÍCH CỰC
Em cực mê blackberypass nhưng thời gian mới ra mắt giá nó quá đắt nhưng công nghệ thiên văn phòng nhiều nên em chọn mợ lumia 930 r... h thì iPhone rồi 😆)
0
Dao DuyLinh
TÍCH CỰC
Mình cũng đến vs tinh tế từ con 8800
0
Bb đẹp thật
0
Vẫn còn tình cảm với BB
0
minh cũng đến với tinh tế từ BB , ngày ấy suốt ngày úp rom 87 với cài các thứ từ tinh tế . phần mềm và thuốc thì ngày ấy nhiều vô kể . chưa kể chơi BB thì chơi đc cả phần cứng luôn. hiện tại vẫn đang dung key 1.
0
Đẹp nhở!!
0
Backberry đang chết dở rồi
0
lnmkhoa
TÍCH CỰC
KEY ONE đang chạy Andorid mấy vậy Nhân ơi. Còn mượt không, pin ntn, xin tý Review đi 😆))
0
danganhuyen
TÍCH CỰC
Nhờ bà chị mà biết đến tinhte và Blackberry.
0
djbuj
CAO CẤP
Mình biết đến tinh tế nhờ e bb7105t .kaka. Thời đó tinh tế BlackBerry là bá đạo xôm nhất. H xếp xó hết r
0
Bít tinhte từ BB nhưng thích nâng bi bêphon 🤣🤣🤣
0
dinhdung87
CAO CẤP
Thik dùng bn lắm cơ mà bị thik faceid, chả nhẽ lại đổi về k2 😆 hu hu hu
0
Arsenal_Bber
TÍCH CỰC
Mình cũng thế, mua bb không biết cài gì lên diễn đàn có hướng dẫn. Từ đó gắn chặt với tinh tế luôn
0
shirou21
ĐẠI BÀNG
mình cũng biết đến diễn đàn tinh tế kể từ một ngày mùa hè năm 2010, sau khi nhìn thấy một vị cầm 87 ở quán nước đầu làng, lên mạng tìm hiểu và mua 87 bằng được ko lâu sau đó, đầy kỷ niệm.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019