Dark mode phiên bản mới của Tinhte do mình tự làm theo tone màu Nord
junjihoon
3 thángBình luận: 68
Annotation 2020-07-16 140539.jpg
demo
Annotation 2020-07-16 140539.jpg
Màu đẹp, nhìn lâu cũng khá dễ chịu nà!!!!
😁 Nhìn cũng ổn áp phết
Xài web có sẵn dark mode có phải chờ đợi gì đâu
@locthuyforever Mình chỉ xài mỗi safari thôi bác khổ vậy còn app tinhte thì quá chuối xài xs mà nó lag như đang xài 3gs ngày xưa
@sharinran141 Safari chịu rồi dù có bật dark mode lướt web cũng z , mỗi lần dùng dt nơi tối toàn dùng samsung còn lại dùng iphone
@locthuyforever Dùng trình duyệt của Samsung cũng dark mode hết trang tinh tế luôn 😁
@johnny dũng dùng dark mode của trình duyệt cũng ok b nhưng 1 số cái sẽ không đúng màu, dù sao thì đây cũng là màu theo sở thích cá nhân mình thôi ạ
Tuankts2.0
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Màu ko sang
màu này nhìn tởm vãi 😁
@dunghoangit Chuẩn, chả biết các bác khác thấy thế nào.
Màu sắc ntn vi phạm nghiêm trọng các quy tắc thiết kế.
Nhìn như con nít thiết kế.
@dunghoangit màu nhìn quê mùa vc
tinh tế càng ngày càng rối, phải adblock 1 mớ element
kedote
TÍCH CỰC
3 tháng
@minhtymeo Có được adsense cũng tranh thủ kiếm ít trả lương cho các mod chứ bạn
Màu này k đẹp
Safari không xài được bác ạ
@nguyentrunghieu82 Tải cốc cốc
phucius
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Màu này invert từ cái màu xanh sang nhưng về bản chất nhìn xấu lắm => Darkmode khá hợp với màu neon nên mình recommend nghiên cứu màu neon cho đẹp
Màu này đợt rồi bị tẩy chay trên gg dịch. Vì thà đen thì đen kiểu oled cho mất điểm sáng pixel. Còn kiểu màu này thì để trắng sướng hơn
@bthieu2212 Màu đen đi vs chữ trắng tương phản cao nên nhiều người dùng lâu vào ban đêm sẽ cảm thấy nhức mắt. Riêng mình thấy "grey mode" nhìn đẹp và dễ chịu hơn "black mode". Google họ cũng tính toán và nghiên cứu kĩ rồi mới áp dụng màu này vào nguyên bộ app của họ chứ.
@thanhtuan1611 Bác nên cập nhật gg dịch nhé. Lúc trước gg dịch màu grey mode như bác nói nhưng bản mới nhất có ghi rõ là làm theo phản hồi ng dùng nên đã đổi lại dark mode theo đúng nghĩa đen rồi
@bthieu2212 Nguyên bộ GG trên đt mình đều màu này
@thanhtuan1611 Vậy là chúng ta k thuộc về nhau. Bản này là bản cũ của gg dịch trên ios mình cũng từng có. Bản mới nhất đã đổi dark tối ưu màn oled theo phản hồi ng dùng
@thanhtuan1611 Và khi search ngược lại chữ đen thui không nhìn ra luôn, mình dính nhiều lần rồi, làm chưa tới nên lỗi còn nhiều
này là mắm tôm mode chứ darkmode gì đâu nè 😁
Tinh Tế thiết kế ngày càng vớ vẩn. Trước cái thời giao diện mảng đen mảng trắng bô nhếch, thì trang chủ sạch đẹp, thanh thoát bao nhiêu. Càng về sau càng rối rắm, cục mịch. Đến giờ thì nguyên cái trang đầu toàn nội dung rác:
Bao giờ có vậy?
@bskhang2000 Ko phải là bản chính chủ của tinhte đâu b
BLACKPINK??? 😆))
kedote
TÍCH CỰC
3 tháng
@noctunalguy Tái định ngĩa màu hồng hay màu đen đây 😃)
Xấu
Tinhte nên sớm update giao diện Dark mode, để anh em kêu ca hoài nản ghê.
@locthuyforever Chuẩn, giao diện không đồng bộ với bài đọc.
Từ giao diện kéo xuống lưng lửng lại trắng toát, không làm đến nơi.
Nhấn vào link bài đọc thì lại trắng nữa, phần này các developer chưa đụng đến luôn, từ khi xuất hiện dark mode thì bài đọc không đồng bộ
Màu này đẹp đó bác, em ưng lắm 😁 . Hi vọng sớm hoàn thiện :D
@megatroll Mình làm với sở thích cá nhân thôi, cơ mà ko hiểu sao lại ra trang chủ, làm bị chê dữ quá kk
vauto0123
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Chuyển hết đen cho đẹp 😁
@vauto0123 Đừng đen quá, vì với những màn amoled cũ tần số quét thấp (60Hz) khi kéo vuốt sẽ hiện 1 vệt đen
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019