Trong Android 11 trên các máy Pixel, mình thích nhất việc tích hợp chức năng ghi chú lên ảnh screenshot, không cần dùng app ngoài nữa. Còn lại chức năng mới thì không có gì nhiều, không có gì quá lớn. Hệ thống thông báo vẫn làm mình bị miss thông báo, chưa ngon lắm. Để xài thêm coi sao.

Còn anh em? Anh em đã lên Android 11 chưa, anh em thích gì và không thích gì ở Android 11? Hãy comment vào bài này nhé.
13
117
dth mình android 9 nhưng vẫn ghi chú trên ảnh chụp màn hình được, ko phải cài app ngoài
1
tubuzi
ĐẠI BÀNG
Mới lên 😆) đợi các app cập nhập thôi một số app k update đc dữ liệu như liên quân
0
Không có máy Android để lên 😢
0
Muốn ngoi lên 11 mà có được mô tề, cả K2 lẫn 3i 😭
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
2
nay là tết android hả mod 😃
0
xài rom PE có trình chỉnh ảnh luôn 😅
0
qua2007
TÍCH CỰC
không thích
0
Jason845
TÍCH CỰC
Đang dùng Android 10 trên lg v50, bực cái không thể ghi chú trên hình được. Anh em nào biết app nào có thể ghi chú + vẽ lên hình chụp được thì offer mình với nha.
0
mrHz
CAO CẤP
Rất thích Pixel, nhưng k thích thiết kế và cấu hình lắm
1
iPhonecafe
CAO CẤP
Đã lên từ hôm có bản developer preview đến các bản beta và giờ là final. Nói chung thấy cũng mượt, còn lại mình cũng không vọc vạch sâu lắm. Chụp ảnh screenshot bằng vuốt đa nhiệm hay phết !
0
Xoá cái thanh Google tìm kiếm đen thui ở dưới màn hình đi được chưa? Chán quá.

•Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT1986 using Nokia5.3&930 Xàm SonyZ5•
0
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
chụp hình bản 7.5 có vẻ giảm chất lượng hơn bản cũ
0
Không biêt bao giờ mới thay đổi đc cái này 😔 Nhìn ngứa măt thật 😑
0
Cái tính năng ghi chú lên screenshot rất hay và thường sử dụng. Mình dùng note của SS hehe.
1
kikyo007
ĐẠI BÀNG
Cái notification bar nhìn ghớm quá
2
sunnydtld
ĐẠI BÀNG
Mới lên hôm qua, lúc trước vuốt nhẹ ở dưới lên, những app hay xài sẽ hiện lên. h chỉ có cách cho nó luôn hiện luôn. Khá bât tiện. Nếu vậy ghim luôn ngoài Home Screen cho rồi. Nếu cho hiện luôn, màn hình nhìn khá rối, nhiều icon quá.
0
Tr Thay
TÍCH CỰC
Vì chụp hình mà đến pixel, nên không quan tâm nhiều về thứ khác ngoài chụp. Xử lý nhanh chụp hình là ok
1
fonjp
ĐẠI BÀNG
Không co pixel để lên
1
hacrot3000
TÍCH CỰC
Đã thấy nhưng chưa dám lên. Chờ bà con lên trước xem phản hồi thế nào đã
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế