Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Trong sự kiện tối qua Nokia Mobile ra mắt các sản phẩm mới: Nokia 8.3, Nokia 3.4, Nokia 2.4 với...
Kính Cận 0_0
7 thángBình luận: 19
Trong sự kiện tối qua Nokia Mobile ra mắt các sản phẩm mới: Nokia 8.3, Nokia 3.4, Nokia 2.4 với...
Trong sự kiện tối qua Nokia Mobile ra mắt các sản phẩm mới: Nokia 8.3, Nokia 3.4, Nokia 2.4 với tai nghe và loa. Nokia 8.3 thì đã giới thiệu trước đây nhưng có lẽ do tình hình dịch Covid-19 và liên quan đến ngày công chiếu bộ phim nên đến hôm nay mới ra mắt trở lại. Dự là sẽ sớm ra mắt và mở bán ở VN 😁

giờ không biết kiếm đâu chỗ đứng cho Nokia
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@kedote Khéo lo bạn ơi, thấy Nokia vẫn sản xuất máy mới đều đều, có khi bạn không thích hay không dùng Nokia nhưng ngoài kia hàng bao nhiêu người mê và xài nó
@kedote Em thấy Nokia vẫn rất nhiều fan cứng nha bác, rất nhiều người dùng Nokia luôn, trong nhà em đây đã mấy con rồi
@kedote Nó vẫn là 1 trong những dòng điện thoại được mua nhiều nhất đó bạn
Tiếp1234
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Và mấy con kia thì mở bán trong tháng 10 luôn
Buồn, đọ xao với mi
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@fuaka93 Cũng chưa biết mà bác, em là em vẫn tin Nokia, ủng hộ Nokia chứ em hãi mấy con hàng Tầu lắm rồi, đã từng xài và ớn chạy luôn
@fuaka93 Cũng chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu bác, nhưng dù gì hãng điện thoại châu Âu vẫn hơn Trung Quốc chứ
Mặt trc đẹp bao nhiêu thì mặt sau mất cảm tình bấy nhiêu, mấy đời gần đây của NOKIA mình đều có cảm nhận như vậy
@NDC9057 Mặt sau camera nằm giữa cân đối thế còn chê thì muốn sao giờ 🤣
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@NDC9057 Vậy mà bác chê thì không hiể phải làm sao cho bác vừa lòng đây, em là em thấy mặt trước mặt sau đều đẹp
@linhcuuhoa Mỗi người một lí do mà bác
@NDC9057 Mặt sau em thấy ổn mà, đặt cam vậy nhìn ok chứ có gì mà mất cảm tình
Mavinuio
TÍCH CỰC
7 tháng
đẹp
duc2304
ĐẠI BÀNG
7 tháng
8.3 nhìn đẹp phết
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@duc2304 Chuân bị lúa hốt thôi nào bác ơi, em mê con này quá
@duc2304 Mình cũng thích con này, nhất định sẽ mua 1 con
Nhìn giá em 8.3 mà hết hồn 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019