[QC] Galaxy Note 20 Ultra 5G màu Đen Kim Cương, ưu đãi tới 15 triệu, độc quyền tại Viettel Store

TTKM
6/10/2020 2:27Phản hồi: 138
[QC] Galaxy Note 20 Ultra 5G màu Đen Kim Cương, ưu đãi tới 15 triệu, độc quyền tại Viettel Store
Samsung thường nổi tiếng với việc tung ra rất nhiều lựa chọn màu sắc hấp dẫn sau một thời gian ra mắt như một cách để hâm nóng lại tên tuổi cũng như sự chú ý của mọi người đến sản phẩm của mình. Một vài ví dụ điển hình gần đây như Galaxy S20 Ultra màu Trắng Tinh Vân hay Galaxy S20+ BTS Edition đều là những lựa chọn màu sắc được nhiều Samfans ưa thích và săn đón…

Hiện tại. Galaxy Note 20 Ultra bản 5G chỉ mới có Đồng ánh kim, sự bổ sung này có thể sẽ hấp dẫn nhiều người dùng hơn. Bởi màu đen này gần như phù hợp với tất cả mọi người. Đối với nam thì vô cùng sang trọng, lịch lãm. Với nữ thì rất ngầu và cũng dễ dàng phối đồ nữa.
Cụ thể, khách hàng đặt trước phiên bản đặc biệt này từ nay đến 9/10 tại Viettel Store sẽ nhận được các Ưu đãi vô cùng hấp dẫn lên đến 15 triệu như sau: Giảm ngay 5 triệu cho khách hàng đặt trước, Hỗ trợ thu cũ trợ giá 3 triệu, Tặng Phiếu mua hàng 4 triệu… Đặc biệt khi tham gia kèm gói cước Viettel siêu ưu đãi, khách hàng còn được giảm giá thêm 3 triệu.

Ngoài ra, để hỗ trợ phương án tài chính cho khách hàng yêu thích Note 20 Ultra 5G, Viettel Store cùng Samsung cũng đưa ra các ưu đãi trả góp 0% hấp dẫn. Với thẻ tín dụng. số tiền trả góp hàng tháng chỉ còn từ 999.000đ/tháng (trong vòng 24 tháng).

Chưa hết, khách hàng còn được giảm đến 3 triệu đồng khi tham gia nâng cấp gói cước Viettel và thêm 5% tối đa 500.000đ khi thanh toán qua VNPAY-QR. Bạn đọc quan tâm có thể đặt hàng trực tiếp tại đây

Đây là chương trình nhằm tri ân khách hàng đã ủng hộ Viettel Store trong suốt thời gian qua khi đây là chương trình khuyến mại tốt nhất năm nay đối với smartphone dòng Note 20, đặc biệt so với phiên bản Note 20 Ultra 5G màu Đồng trước đây.

Theo số liệu từ Viettel Store thì Galaxy Note thì Ultra 5G là dòng sản phẩm bán chạy nhất và mang đến cho người dùng những công nghệ đỉnh cao, xứng đáng là flagship hàng đầu trong năm 2020 của Samsung.

Với tần số quét 120Hz của Galaxy Note 20 Ultra thì đây là smartphone đầu tiên trên thế giới với khả năng tự động điều chỉnh tần số quét dựa trên nội dung hiển thị trên màn hình.
Với người dùng yêu công nghệ, Galaxy Note 20 Ultra 5G là smartphone không nên bỏ lỡ. Máy trang bị bộ vi xử lý mới nhất Exynos 990 8 nhân đi kèm RAM 12GB, đáp ứng được tất cả tác vụ trong thời điểm này dù có nặng tới đâu.

Hơn nữa, đây cũng là một trong những smartphone hiếm hoi trên thị trường hỗ trợ 5G tốc độ cao và có thể quay video ở độ phân giải 8K khổng lồ với tốc độ 24 khung hình/giây, dễ dàng vượt xa độ phân giải 4K hiện có.

Bút S-Pen, tính năng tách biệt Galaxy Note khỏi những dòng máy khác, nhận được nâng cấp đáng giá trên Galaxy Note 20 Ultra. Với độ trễ được giảm xuống còn 9ms (so với 45ms trước đó), trải nghiệm viết/vẽ/ghi chú được cải thiện đáng kể.

Galaxy Note 20 Ultra trang bị tổng cộng 3 camera, bao gồm cảm biến chính 108MP, khẩu độ f/1.8, hỗ trợ OIS + ống kính 12MP cho góc chụp siêu rộng + camera tele 12MP. Đáng chú ý, camera tele có khả năng zoom ấn tượng lên đến 50x.
Minh Khuê
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giảm đến tận 15tr lại còn trả góp á? ngon quá nhỉ
tuanvaman
TÍCH CỰC
4 năm
@Cao Bá Dương đọc kỹ đi rồi phán ngon ^^
chenyoung
TÍCH CỰC
4 năm
@shininglife hàng samsung vn đó bạn. lần trước đợt note 10+ cũng có đặt như này
milosam
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Cao Bá Dương .... 15 triệu như sau:
- Giảm 5 triệu
- Thu cũ trợ giá 3 triệu ( ko đổi thì thôi)
- Tặng Phiếu mua hàng 4 triệu ( tức là giảm tiếp 4tr nữa)
- Tham gia kèm gói cước Viettel siêu ưu đãi, khách hàng còn được giảm giá thêm 3 triệu. ( chưa tìm hiểu)
Vậy là giảm 9,000,000 ( đối với người dùng bt)
GIÁ còn lại: 23,990,000
Trả góp: HSBC 24 tháng, NH khác 6 tháng hoặc qua các cty tài chính.
( em ko phải shit đơ)
LeNu1989
ĐẠI BÀNG
4 năm
@milosam Giảm 3 triệu tham gia gói viettel cam kết 18thang mỗi tháng 500k ( có 5g một ngày. 250p ngoại mạng, nội mạng miễn phí )
Ưu đãi đến hết m9/10 thôi à a ơi, em hỏi store nào cũng dc đúng k, em đang đi SG mà sợ trong đây k mua trả góp dc
@Đoàn Văn Quốc Trả góp cần mỗi bằng lái xe thôi mà a, store toàn quốc a đều đóng tiền trả góp là dc, miễn anh vở VN thôi
@Đoàn Văn Quốc Store nào cũng trả góp dc mà bác
@Đoàn Văn Quốc Cùng trong 1 hệ thống thì bạn trả đâu cũng được bạn ạ. Những mã giá cao như này chắc chắn là sẽ được trả góp nhé
@Đoàn Văn Quốc Quất nhanh còn kịp ae ơi
Có 5G dùng việt nam chắc quá sướng
HQTRM
TÍCH CỰC
4 năm
@An - Thiên 86 Mối quan hệ biện chứng giữa 5G và quay video 8k là gì vậy bạn?
@HQTRM Live Stream 😃
HQTRM
TÍCH CỰC
4 năm
@khoikiller2018 Sợ mấy thằng seeder vl, nãy kêu có 5G chắc quay video 8k ngon lắm, xong thấy bẻ thì sửa cmt vội =)))))
Samsung đào tạo seeder thiếu não như này hèn chi đọc cmt thấy giả trân vl =))))
Cam của note 20 Ultra thì quá đỉnh + 5G nữa thì... mà giảm mạnh thế này chẳng lẽ lại múc
@Quốc Tuấn Lê HN Đỉnh nhất là màn, sau đấy đến cam
Nếu máu quá thì mua trả góp mình thấy cũng là phương án khá ok
NDN Sơn
TÍCH CỰC
4 năm
@Quốc Tuấn Lê HN đang có màu này độc quyền đấy, e cũng đang định đặt 1 con
@NDN Sơn màu đen đẹp mà, nhìn cái máy nó sang hơn bao nhiêu
Tổng giảm 15 triệu thì cũng kinh đấy. Trước mới ra nhìn màu đồng không chán, giờ có màu đen thì lại chán màu đồng rồi
@Thiện Tâm 6789 Màu đồng á b, màu nào thích thì mua thôi b, ngại gì
@Thiện Tâm 6789 quan trọng là ai thích màu gì thì mua màu ấy thôi mà, như e thích màu đen hơn
Thiện An23
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Anh Quân 69 Đa số phái mạnh họ sẽ thiên về màu đen nhiều hơn
Màu đen bao giờ trông cũng nam tính và quyền lực hơn rất nhiều so với các màu còn lại
@Thiện Tâm 6789 Màu đồng trông cũng được đấy chứ, mỗi màu đẹp 1 kiểu mà
@Thiện Tâm 6789 mình lại thích màu nho mà mỗi tội k thấy
Khuyến mãi gì mà lên đến 15tr r @@~ trả góp 0% nữa
@Thanh Liên 28 Cộng các gói vào đó a, km sâu vậy thì quất thôi
Bản 5G đắt hơn tí nhưng dc trải nghiệm 5G đầu tiên VN cũng kinh đấy chắc nhanh vãi chưởng
Nam Anh86
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phạm Văn Tài 92a 5G thì chắc chắn là nhanh rồi bro 😆)) Đó chính là lí do khác bọt và cũng là lí do vì sao giá nó nhỉnh hơn các bản khác đó
@Phạm Văn Tài 92a Chưa biết bao giờ triển khai luôn.
@Nam Anh86 5G thì nhanh mà nghe nói sóng còn yếu hơn 4G, trong khi 4G chỉ sử dụng ngoài đường, vào nhà là mất song. Nên không hi vọng vào 5G là mấy.
@Phạm Văn Tài 92a 4G vào chỗ nào kín kín đã mất sóng rồi thì 5G thì xác định lúc nào cũng phải ngồi cạnh trạm phát sóng.
Có màu đen à ???? Sao không thấy thông tin gì các store khác nhỉ
@Thiện Tâm 88 Độc quyền đấy bạn ơi nên chỉ mỗi bên viettel store có thôi
@Thiện Tâm 88 mình đọc thấy bảo độc quyền bên VT mới có đấy bạn ạ
Bảo An 66
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Côngchinhccg Chẳng trách không thấy thông tin rầm rộ ở thị trường công nghệ VN
huuviet97
TÍCH CỰC
4 năm
Khuyến mại ko biết có nhưng gì mà lên 15tr nghe hấp dẫn quá
Tùng thư
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huuviet97 Thấy cùng hấp dẫn quá bạn ơi khuyến mãi khủng đấy chứ
@huuviet97 Các bro chịu khó đọc bài viết 1 tí là biết ngày khuyến mại gì thôi mà
S20 ultra từ đợt đầu, bjo thu cũ đổi mới dc k nhỉ? giảm sâu tn thì ngon quá
@Ngọc Tuấn Phạm HN S20ultra mua đợt đầu giơ đổi thì lại chất quá bạn ạ
Mình vẫn ưng mấy em note màu đen nhất, bền và sang, nam tính nữa
@Phạm Tuấn Hùng a2 Màu đen ae dùng là đẹp
Viettel store trả góp quá bên nào ae nhỉ? có nhanh k ạ
@Dương Trần 29 Có mấy bên bạn cũng có thể trả góp qua thẻ nhé bạn ơi
Đợt đầu nó ra tính đổi máy mà ko có mầu đen tình dùng tiếp con Note 10+
@Côngchinhccg đợt này ra màu đen khối ae lại phải tiêu tiền 😃
Ng anh thư
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Côngchinhccg giống ông anh mình thế chỉ thích mỗi mầu đen thôi mầu khác ko có thích
samsung có dòng ultra nc là vẫn đỉnh, k biết năm sau sẽ ra gì
@Hữu Trường CEO 08 Hiện tại thì vẫn rất thích con 5G này, năm sau thì năm sau tính bạn ạ 😆
NDN Sơn
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn thật sự ấn tượng với độ nhạy của cây bút Spen trên con này
Nam Đan 66
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NDN Sơn Note có con Spen là điểm nhấn chính mà, dân văn phòng có vẻ thích note lắm
Tùng thư
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dùng thử con note 20 ultra của anh đồng nghiệp thấy đã lắm luôn
ra màu này lại đắt hàng, ae con trai thích màu đen hơn nhiều
Bảo An 66
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dự là màu này sẽ hot lắm đây
Cá nhân mình vẫn thích đen hơn là các màu khác. Nhưng nếu mình không nhầm thì có vẻ màu này là màu độc quyền tại viettel store thì phải
Nam Đan 66
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bảo An 66 Nó chính xác là màu độc quyền bạn ạ. Hiện tại mới thấy có ở vts thôi
Con gái mà cũng máu mua mày đen đây, cơ bản là màu hợp mệnh hihi
@Linhtutiii em nhà ở đâu thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095