nhanka50
ĐẠI BÀNG
Cái ngăn đựng laptop của con Peak design rất ngu. Làm móp nhẹ cái xps 15, giờ phải chọn túi chống sốc nào đây các bác? Xót quá
17
151
20cent
TÍCH CỰC
bạn nên chọn balo đựng laptop có ngăn cho laptop riêng biệt ở ngoài (thường lót sẽ dầy và không để chung với đồ khác). Mình cũng bị cấn hư màn hình khi dùng Samsonite balo để chung laptop với đồ khác.
7
Con này nhiều người review đựng laptop ngu rồi.
3
túi đẹp mà ngu vậy hả bạn
3
mình thấy nhiều người xài cũng bị cấn màn macboook 😁
1
cái túi cho trải nghiệm ngu nhất mình từng mua... đeo vào cứng như đeo túi đá... xiết mácbook hư hết
11
Hên quá chưa mua em này 😁
1
Ngăn đựng laptop nó chạm đáy ba lô hay sao mà móp?
0
thinhnguyen1004
TÍCH CỰC
định mua mà gặp đc bài của bác, đúng may thật 😁
0
Ken1907
ĐẠI BÀNG
May quá! Mình không có tiền mua con này. Kakaka
1
tjendung
TÍCH CỰC
Peak Design được tâng lên quá, chứ chất lượng thì trung bình
6
bangtoto
TÍCH CỰC
Bạn để lại cho mình vậy
0
cuong_pham 208
TÍCH CỰC
Đang có con y sì. Chắc mai quăng sọt rác. Đeo rất đau vai. Mua thì đắt
3
Pop-up
TÍCH CỰC
Nó ngu chỗ nào bác. Cho xin anh với miêu tả cụ thể được không ạ?
0
Mình dùng được hơn 4 năm, sử dụng cho cả đi học, đi làm và đi du lịch. Mình thấy hiện tượng ép màn hình sẽ xảy ra và gây hại với laptop nếu bạn nhồi nhiều đồ và bố trí các ngăn divider không tốt. Lời khuyên là bạn nên chia các divider xa nhau một tí, không dồn divider lại một chỗ, khi xếp đồ thì hãy bố trí sao để phần bụng balo (phần không tiếp xúc với lưng) phình to nhất có thể để giảm áp lực lên phần lưng.
Nhưng xét cho cùng thì đúng là balo này không phù hợp với đại đa số các nhu cầu sử dụng thông thường, nhồi càng nhiều đồ thì khả năng laptop ăn hành càng cao 😁
4
Balo mình có ngăn đựng laptop nhưng vẫn dùng một túi chống shock riêng 😃 Balo có "ngăn để đựng laptop" chứ đâu có tính năng chống va đập 😁.

Nhiều balo có ngăn đáy túi chỉ là một lớp mỏng chứ không có mút/đệm nhằm hạn chế va đập khi đặt túi xuống.
1
bangtoto
TÍCH CỰC
Mình dùng con korin design thì rơi mấy lần mà macbook k sao, mỗi tội đựng ít đồ quá. Đang ngắm con này. Ahihi
1
tin_truc22
CAO CẤP
Túi ko phai vấn đề, vấn đề ở laptop và người. thay 1 trong 2 cái đó là ổn
0
StonyRock
ĐẠI BÀNG
Thiết kế rất ngu . cái người mua đem đựng laptop thì ngu hơn . đưa title có vẻ cay cú
0
Đang dùng targus ngăn lap có 6 mặt dày.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019