Anh em Tinh tế thích iPhone 12 Pro/ Pro Max màu Pacific Blue nhất

Lê Huyền Vân
26/11/2020 7:34Phản hồi: 77
Anh em Tinh tế thích iPhone 12 Pro/ Pro Max màu Pacific Blue nhất
Hôm qua mod @Mikeknowsme đã làm một bài khảo sát xem là anh em Tinh tế yêu thích màu sắc nào trên những chiếc iPhone 12 mới.

Tổng cộng đến thời điểm mình tổng kết có 858 anh em đã tham gia làm khảo sát thể hiện sự yêu thích của bản thân.

Nhìn chung, iPhone 12 Pro/ 12 Pro Max màu Pacific Blue (màu mới năm nay) được nhiều anh em lựa chọn với 257 phiếu. Mình cũng thích màu này vì vẻ đẹp sang trọng và thể hiện sự khác biệt của nó.

iPhone 12 tiếp theo được yêu thích vẫn là iPhone 12 Pro/ 12 Pro Max nhưng với các màu khác. Lần lượt màu Gold với 217 phiếu, màu Space Black với 78 phiếu và màu Silver thì được 75 phiếu.

Có thể thấy, anh em thiên sự yêu thích của mình về 2 phiên bản iPhone 12 kích thước màn hình to nhiều hơn.

Còn lại là những bình chọn rải rác cho các màu khác nhau của iPhone 12 tiêu chuẩn. Cao nhất là màu xanh Green (năm nay nhẹ nhàng thanh thoát hơn) với 65 phiếu, màu trắng được 63 phiếu, màu đen 37 phiếu và 2 màu anh Blue cũng như đỏ cùng số phiếu là 33.

Anh em tham khảo bảng thống kê tổng hợp bên trên nhá!
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cá nhân e thấy Gold đẹp nhất dòng 12 pro/ 12 pro max ý chị ạ
@imBinhh_ Mua 12 Pro Max Pacific Blue và Gold. Mới nhìn thì Pacific Blue đẹp vì mới lạ, cầm nhìn một hồi thấy chán và xấu. Nhìn lại Gold vẫn đẹp và sang chảnh, lâu chán nhất
@harry.pham16 haha. thấy màu trên livestream quảng cáo thì màu Pacific Blue đẹp thật. thế quái nào lúc cầm trên tay test nhìn xấu thế 😁
@imBinhh_ Nhìn nhanh chán lắm. Hên là tui mua 2 màu một lượt chứ mua Blue thì phải chờ mấy tuần mới đổi được Gold vì nó đang cháy hàng
@harry.pham16 😆) nhìn trên live đẹp thật. Vậy mà 😃))
Màu xanh green nổi bật thực sự, e nhận xét thế thôi chứ chưa biết nhìn thực tế nó thế nào
@WXYZ Giống màu xanh bóng đêm 😆
@WXYZ Đồng ý
Mình nằm trong số 63 người thích màu trắng 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 viền bóng thì dễ xước nha bác 😁
@taurus2011 nhưng màu trắng còn đánh bóng dc, mấy màu khác thì never
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@TrungTruc1102 Cái này thì đồng ý với bác 😄
@taurus2011 màu trắng xước dăm thì nhìn kỹ mới thấy , có mấy màu khác lỡ có xước thì xác định dùng ốp che lại
Cười vô mặt
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@TrungTruc1102 mà xài thì chắc dùng ốp ngay từ đầu rồi bác ơi
Cười vô mặt
duaxiem
CAO CẤP
3 năm
Vân thích màu nào là anh thích màu đó (ps: không có chính kiến gì cả)
màu mới nên hot là đúng rồi
An Dien
TÍCH CỰC
3 năm
Mình vẫn thích màu đen nhất 😛
cả cái tinh tế to nv mà ít a e tham gia khảo sát vậy?
Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
Màu xanh blue vừa đẹp vừa sang nhất
alphi
TÍCH CỰC
3 năm
@Yo Phim Màu blue trong năm 2020 điện thoại tầm trung và giá rẻ làm mưa làm gió rồi. Giờ nhìn hết sang
iPhone 12 thường, màu Blue lại là xấu nhất..
Không ai thích màu đỏ cánh sen à
Vậy mà thống kê doanh số ở các siêu thị thì khách hàng lại đặt màu vàng nhiều nhất 😁
Trắng mới là đẹp nhất
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
cá nhân mình cũng thấy màu blue năm nay đẹp và lạ nữa
Đơn giản là vì đã mua iPhone là phải to nhất, màu lạ nhất thì người ta mới biết mình dùng điện thoại mới, còn bộ nhớ nhỏ nhất cũng được vì không ai biết =)))))
Dung
XBlue
CAO CẤP
3 năm
Mình thích đỏ
Team màu Gold trên pro và pro max.
Vẫn thíc màu space gray
Tui mua 2 cái iPhone 12 Pro Max Pacific Blue và Gold 256GB. Lúc mới nhìn thấy Blue đẹp mà nhìn một hồi lâu thấy xấu và chán, trong khi cái Gold thì nhìn đẹp và sang chảnh nhìn lâu không chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019