DJI Store đầu tiên ở Hà Nội khai trương, tặng anh em một cái DJI Pocket 2 giá 8.690.000đ

P.W
6/12/2020 8:55Phản hồi: 1.740
DJI Store đầu tiên ở Hà Nội khai trương, tặng anh em một cái DJI Pocket 2 giá 8.690.000đ

Sáng nay chủ nhật 06/12, DJI Store đầu tiên tại Hà Nội đã được khai trương, mở ra một không gian trải nghiệm, tư vấn và sở hữu những sản phẩm từ drone, gymbal đến camera vlogger chất lượng của thương hiệu DJI. Tại địa điểm này, tọa lạc ở số 22 phố Nguyễn Thái Học, Ba Đình, Hà Nội, các nhân viên sẽ trực tiếp giải đáp mọi thắc mắc của anh em về những dòng sản phẩm của DJI hiện đang có mặt trên thị trường. Bên cạnh dịch vụ trải nghiệm, tư vấn, cũng như giá sản phẩm hợp lý nhất, VJO Vietnam cũng sẽ có chế độ bảo hành các sản phẩm DJI cho anh em một cách uy tín. Điều này có nghĩa là, khi đã có cửa hàng chính thức, anh em sẽ không phải tự mày mò giải pháp phục vụ công việc (hoặc giải trí) với các sản phẩm DJI đặt mua qua mạng internet nữa, chỉ cần tới cửa hàng là nhân viên sẽ giải đáp thắc mắc tận tình.

Nhân tiện, VJO Vietnam và Tinhte cũng có một minigame tặng anh em một cái DJI Pocket 2 trị giá 8.690.000đ. Tất cả những gì anh em cần làm chỉ là comment trong bài viết này, rồi 6 ngày sau Tinhte sẽ quay random chọn ra một người may mắn nhất để trao tặng chiếc DJI Pocket 2.

Sáng nay mình qua chơi, tiện chụp nhanh vài bức hình của buổi khai trương, thì thấy có nhiều anh em đã xếp hàng từ rất sớm để được vào trải nghiệm các sản phẩm, và quan trọng hơn là mua những chiếc drone hay gymbal với giá hợp lý, nhưng số lượng suất mua ở mức vô cùng giới hạn. Đặc biệt có anh, dù 9h mới chính thức khai trương, nhưng đã tới chờ từ 7h sáng.

Tất cả khách hàng đến với sự kiện không chỉ được tư vấn, được trải nghiệm sản phẩm mà còn có cơ hội tham gia chương trình mua sắm với ưu đãi cực kỳ lớn, lên tới 50%. Chi tiết anh em có thể theo dõi tại đây

Chưa hết, DJI by VJO Vietnam còn cho anh em cơ hội sở hữu DJI Mini 2 với giá “0 đồng”. Một chiếc DJI Mini 2 sẽ dành tặng cho vị khách hàng may mắn nhất. Áp dụng cho tất cả khách hàng đến mua hàng tại DJI by VJO Việt Nam từ ngày 06.12 đến 11.12.2020. Chi tiết chương trình anh em có thể tham khảo thêm tại đây

Gửi thêm anh em một vài hình ảnh DJI Store by VJO Vietnam hôm khai trương:

Quảng cáo

KẾT QUẢ GAME

Chúc mừng bạn @Dtam54 đã trúng giải
1.740 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

l_u_m_i_a
ĐẠI BÀNG
3 năm
Sang qua xếp hàng chờ mua pocket 2 mà đông quá
Raspberry
TÍCH CỰC
3 năm
@l_u_m_i_a Ko thấy ai đeo khẩu trang nhỉ
l_u_m_i_a
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Raspberry có bác ơi, lúc đầu đang ít nên chưa ao đeo đấy, sau đông thấy bên VJO ra phát khẩu trang cho tất cả mọi người
@l_u_m_i_a Đông kinh khủng nhỉ
@Raspberry Đứng cách 1,5m thế thì cần gì đeo
Cười ra nước mắt
hongphuc9x
TÍCH CỰC
3 năm
Chính hàng thì ngon rồi
@hongphuc9x Sao ko thấy team 3 cây vào bài trừ hàng tàu nhỉ?
hongphuc9x
TÍCH CỰC
3 năm
@honghai12a1 Tàu hay ta, cứ ngon là được
Sơn Kao
TÍCH CỰC
3 năm
@honghai12a1 Dji là Hongkong mà 😆😆😆
@hongphuc9x Có bảo hành chính hãng thì quá an tâm
Cu Cook
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon quá
Su Guang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon
Tuyệt vời
huy.sushi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cho mình tham gia với!!!
pvn2k5
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ước gì ở gần để tham quan.
Yêu quá
ndta13
CAO CẤP
3 năm
Đồ DJI thì chỉ có chuẩn thôi, làm dịch vụ hay sở thích cá nhân đều ngon, đầu tư xứng đáng, hơn xa ba cái đồ tào lao rẻ tiền
Abadonbinh91
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Đặng Trung Hòa vậy mà xài osmo pocket quay phà phà, còn hàng mỹ sản xuất ở trung quốc như gopro 8 thì treo máy suốt, chưa kể thiết bị bay dji số má cỡ nào, định vị khách hàng trung và cao cấp chứ ko phải cấp thấp như xiaomi đâu
@Đặng Trung Hòa Tàu thì cũng có tàu this tàu that chứ bác
haohan776
TÍCH CỰC
3 năm
@ndta13 Bác cứ nói chuẩn
haohan776
TÍCH CỰC
3 năm
@nh0ktam01 Tàu trung ương dùng tốt bác nhỉ
Ngon nhỉ
Chúc mừng anh em HN có store chính chủ nha
ntnguyenDAB
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chu cha nhìn là khoái rồi, cmt liền 🤗
Cái gymball màu trắng đẹp quá
Xem review mê em này dã mannn
BK9X
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon
Nhìn Store hiện đại, đẹp, xịn chúc cửa hàng luôn phát triển
Phu Vu 1802
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mong được quà 😃
18K
CAO CẤP
3 năm
Trước giờ vẫn qua bên VJShop. À tiện thể anh em nào qua đây buổi trưa qua ăn bún cá chấm Hạnh Béo luôn haha
@18K Đông vch, quán bên Sơn Tây ngon hơn 😆)
18K
CAO CẤP
3 năm
@novemberrain007 Nhưng sơn tây lại không có dji store
huedo84
TÍCH CỰC
3 năm
Thèm 1 em để được lái máy bay🤣🤣🤣
Vẫn thích gimbal của DJI hơn những hãng khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp