Samsung Galaxy Note20 Ultra 5G chính thức sử dụng được 5G Viettel, anh em đang sử dụng Note 20 Ultra đã dùng được chưa?

Vậy là Galaxy Note20 Ultra 5G đã chính thức sử dụng được 5G do nhà mạng Viettel cung cấp, đây là sự hợp tác giữa Samsung và Viettel trong thời gian vừa qua, nhằm đem 5G đến những chiếc điện thoại đầu bảng của mình. Sau Note 20 Ultra thì sẽ là Galaxy Z Fold2 là Z Flip 5G, tiếp nữa sẽ là Galaxy S20 Ultra trong những ngày sắp tới.

Anh em lưu ý rằng để sử dụng được 5G thử nghiệm trên Note20 Ultra thì anh em phải update phần mềm lên One UI 3.0, sau đó ra những địa điểm có phủ sóng 5G thử nghiệm như phố đi bộ (cả Sài Gòn và Hà Nội) thì mới có thể sử dụng được 5G. Anh em lưu ý phần này nhé.
20
181
chetnhacon
TÍCH CỰC
Ngon cho đội Samsung
1
Dũng AQ
ĐẠI BÀNG
Dự là tái tê đây
0
Hiếu_Sad
TÍCH CỰC
Quá ngon rồi. Đội táo chắc cũng phải chờ lâu nữa. Nhưng mà cũng chẳng quan trọng lắm vì chỉ cần 4G ổn định là vui lắm rồi
0
Carnage
TÍCH CỰC
Thế mà hôm trc có bài viết note 20 ultra k sd đc 5G tại VN 😆
13
Kieuphongpr
TÍCH CỰC
Quá đỉnh
0
ủa sao ko được nhỉ
0
MUFCVN
TÍCH CỰC
Sao hôm trc trong bài thử nghiệm 5G có mấy thanh niên vào bảo note20 ko dùng đc 5G ở Vn, kêu SS lừa đảo các thứ cơ mà. Ko biết đã dùng bao h chưa
10
tmtuan1987
ĐẠI BÀNG
Ngon rồi
0
taiideas
CAO CẤP
Note đẹp
2
Chaebol
TÍCH CỰC
đội iphone vẫn đang chờ...
1
Đây là tin giả để tinh tế đánh lừa dư luận đấy. Chứ hôm nọ SS bị iSheep chửi cho lên bờ xuống ruông vì tội khoe 5G để làm màu không xài được ở Vn đâu.
7
tuanbida
CAO CẤP
Vậy mà hổm rày làm hồi hộp hú hồn à.
1
fear factor
CAO CẤP
Phải hỏi là các doanh nhân thành đạt được dùng chưa mới đúng chứ.
0
Thơm thơm còn táo thì sao ta? Cộng đồng táo cực kì đông đảo
1
sao hôm rồi bảo ko dùng được 🙄
0
Đội IP kg biết tới khi nào
0
Hiệp Có Tóc
ĐẠI BÀNG
Chúc mừng team cơ khí )))) một thành công banh nhà lồng
1
hoang01phuong