Iphone giờ không còn tốt bền nửa đâu nge các bạn. Mình xài đủ loại điện thoại , từ iphone , sansung

tinnokian781
28/12/2020 0:43Phản hồi: 17
Iphone giờ không còn tốt bền nửa đâu nge các bạn. Mình xài đủ loại điện thoại , từ iphone , sansung, oppo, realme...cái nào cũng mua mới. Nhung chỉ duy nhất có thằng iphone ở đây là iphone xr. Vừa hết bảo hành là ngủm, không lên nguồn , mang ra tiệm tiệm bó tay, phải bán xác...đau quá.à mà chưa kể lúc đi mua xr thì con đầu tiên bíc hộp ra là không lên nguồn . Phải bíc hộp khác. Các bạn đừng thần thánh nó nửa . Đau quá tữc quá
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Linhtinhvai
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chuyển qua iphone 12 đi bạn, có lý do chính đáng để nâng cấp rồi. Nói vậy chứ mình sài ip6 6 năm, vừa rồi cho cậu con trai cháu bỏ túi làm mất trên dg đi học về, ip xs mua tại apple úc sài đến nay dc 3 năm rồi cũng chưa tìm thấy lý do gì để đổi cả. Thêm con ipad 5 sài 7 năm cũng quăn quật suốt vẫn tốt, chỉ là cục pin bắt đầu có vấn đề. Mình k thần thánh họ táo quá, nhưng thực tế là trải nghiệm của mình như vậy, nên chia sẽ với bạn
David.Vu
TÍCH CỰC
3 năm
Do m đen thôi chứ than gì ở đây. Biết bao nhiêu người xài chứ có phải mình m đâu. Vô gây war hay gì, đồ điện tử khi mua thì phải chịu. Con 7 plus t mua về rớt 2 lần đi luôn cái màn hình trong khi vợ t xài 6s plus 3-4 năm rớt mấy chục lần có làm sao. Viết chính tả thì sai lên sai xuống. Chắc ham rẻ đi mua mấy cái shop tào lao rồi mang hoạ vô người
đen thôi, đỏ quên đi
dothinh115
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cả lò nhà mình toàn dùng ip để share gói cloud, năm nào cũng có người đổi ko iphone thì ipad. Chưa có cái nào phải mang đi bảo hành luôn, số bạn ko dc xài đồ apple thôi 😆
nnquangit
TÍCH CỰC
3 năm
Trước giờ có ai nói nó bền đâu.
Đây mua máy liked new mà dùng trên 2 năm méo chịu hỏng, còn cái mua mới 4 năm nay cũng ì ra chưa sửa chữa gì
HUNG VN
CAO CẤP
3 năm
Không may gặp máy kém thôi bác. Sp của hãng nào cũng có lỗi hết mà. Vì vậy chỉ còn niềm tin ở chổ bào hành cũa hãng để may ra còn cứu vãn.
Hehe trường hợp này khá là hiếm
lạc minh
TÍCH CỰC
3 năm
Tui xài 5s nay đã 7 năm, chỉ mới hư cục pin thôi
có lẽ bác nên rút kinh nghiệm cho lần sau..xài trước khi hết bảo hành nên bán rồi lên đời ip mới là hợp lý nhất...))
Do ông xui thôi chứ 6s mua cũ mà xài 3 năm vẫn chạy bình thường chỉ có pin chay thôi
Huy Vũ..
TÍCH CỰC
3 năm
Con 5SE của e từ thủa nào giờ vẫn chưa chết bác ak . 11 pro max rơi từ bàn xuống vài lần chỉ vỡ cường lực ( cường lực cùi mía 50k/10 cái ) e nghĩ bác đen thôi
Louis09
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đen thôi! Mình không thần thánh nó, nhưng dùng suốt từ đời Iphone 4 đến nay, chưa gặp trường hợp nào đáng tiếc như bạn. Đó là chưa kể, làm rơi, rồi abc... chả sao cả, vẫn chạy phà phà...
Nguyên2018
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thím đen thôi!!!!!!
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Thế là bác xui rồi chứ tôi xài nhiều đồ apple vẫn tốt chán. Hồi tháng 9 2019 mua con xr tại apple store dùng được 1 năm 1 tháng bán lại lên đời 12 pro. Xr lúc bán tôi xài không bị trầy xước hay lỗi vặt gì, pin vẫn còn 95% sau 13 tháng sử dụng. Bán người quen nên tôi bán rẻ $350 full box kèm cáp sạc của máy (chưa dùng) với 10 mấy cái ốp. Không biết chất lượng đồ apple VN/A sao chứ LL/A tôi chưa gặp lỗi gì. Đôi khi dồ điện tử nó thế, không biết đường mà lường.
tcl1972
CAO CẤP
3 năm
Cái quan trọng là bạn dùng bao nhiêu cái iphone rồi? Nếu cái XR đấy là thứ n thì phán được, còn đấy là cái thứ 1 thì xóa bài đi.
Không tin đâu
Yêu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019