Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Chiếc ảnh chụp từ Nokia 8.3 5G...
Kính Cận 0_0
4 thángBình luận: 3
Chiếc ảnh chụp từ Nokia 8.3 5G...
Chiếc ảnh chụp từ Nokia 8.3 5G, sau khi update 4-5 bản cập nhật lớn, có bản hàng mấy GB thì ảnh chụp từ xác chết trôi sông nay đã đẹp hơn (ảnh gốc), ổn hơn tuy không lung linh nhưng vẫn thể hiện thần thái đẹp trai từ mẫu. Camera nhất là quay video trên 8.3 5G có nhiều cái hay ho mà ít kênh ở VN chia sẻ, nên mình tìm chiếc vọc vạch để có gì vui chia sẻ với anh em, có thể nói mức giá hôm khuyến mại dưới 10tr thì đây là một trong những chiếc máy đáng đồng tiền, đừng đem ba cấu hình, chip số cao ra so số thấp là nó kém hơn...

Một chiếc máy tổng hợp còn rất nhiều yếu tố khác, thiết kế, kết nối mạng, camera chụp, quay micro thu âm....nên anh em thích nào chọn đó và hãy hạnh phúc với lựa chọn của mình, đừng chọn vì nghe ai nói mà mua rồi đau buồn... Mình dùng Nokia gần như từ lúc mình quan tâm công nghệ đến giờ nên việc mình cảm nhận một chiếc điện thoại Nokia không quá khó và mất thời gian, nhưng mỗi khi trên tay chiếc máy mới mình đều rất thận trọng test nhiều mới dám nói, vì nói sai ít nhiều cũng gây ảnh hưởng đến thương hiệu dù máy mình mua chứ không phải đồ mượn, và máy hãng nào mình chia sẻ cũng đều trên tinh thần đó không chỉ riêng Nokia.

Mình nói thẳng thật đôi lúc anh em cũng có buồn mình, nhưng nếu mình làm tốt cần khen, nhưng điều gì mình làm không tốt, tệ mà bạn bè vẫn khen hay, tốt thì chính những lời khen đó vô tình giết chết mình lúc nào không hay. Nên với mình những lời chê đôi khi quý hơn cả khen nếu là chê đúng điểm chê...

Năm mới 2021 vui vẻ nhé anh em. Mình hy vọng còn có thể thấy nhiều đột phá mạnh mẽ từ điện thoại Nokia trong năm mới, và có dịp trên tay chia sẻ trải nghiệm với anh em là đã vui.
Chúc anh và gia đình năm mới bình an và nhiều sức khỏe nhé
Caemra sau chụp low light ổn hok a?
bangtown
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chat trực tiếp với Nokia thử xem. Vào My phone của Nokia nhé
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019