Mình tặng quà TTBC20: Khắc tên, Nicesoks, bàn phím Keychron K2, tổng giá trị gần 15 triệu đồng

Rubi Lee
9/1/2021 7:3Phản hồi: 571
Mình tặng quà TTBC20: Khắc tên, Nicesoks, bàn phím Keychron K2, tổng giá trị gần 15 triệu đồng
Hello mọi người, TTBC là sự kiện thường niên lớn nhất năm của tụi mình, và phần kêu gọi bình chọn của mod cũng là một đặc sản không thể thiếu của những ngày này. Năm nay mình có một số quà muốn gửi tặng mọi người, như một lời cám ơn đầy chân thành vì đã theo dõi Tinh tế nói chung và mình nói riêng trong suốt thời gian qua. Tổng giá trị giải thưởng lên tới 15 triệu đồng lận và chia ra làm rất nhiều quà suốt nên anh em cứ thoải mái tham gia nha.

Cám ơn nhà tài trợ

Trước khi đến phần thể lệ tham dự, rất cám ơn Khắc tên, Nicesoks và Lucas Combo đã tài trợ mình những món đồ để give away cho các bạn. Mọi người nếu không muốn hên xui may rủi bốc thăm thì có thể mua luôn sản phẩm ở link bên dưới nha:
Okay, bây giờ vào phần chơi giveaway nha

Danh sách quà tặng

Quà của Khắc tên

Khắc tên tặng cho các bạn 1 bao da đựng hộ chiếu rất cao cấp, trị giá 500 ngàn đồng. Kèm với đó là 1 móc khoá Sen đa năng trị giá 250 ngàn đồng. Đây đều là 2 sản phẩm theo mình là rất hay mà nhiều người vẫn chưa có cơ hội tiếp cận được, nên qua đây nhân cơ hội này mình chọn 2 sản phẩm này để anh em có dịp dùng thử.

Qua đó thì chúc anh em năm mới sẽ có cơ hội đi du lịch nhiều hơn nữa, không chỉ đi nước ngoài mà chỉ cần đổi gió ở những vùng ở Việt Nam thì cũng đủ vui rồi.

Móc khoá Sen với thiết kế thông minh và đa năng có thể sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau tuỳ nhu cầu của khách hàng.

Quà của Nicesoks

Như mọi người cũng đã biết Nicesoks là hãng vớ mình đã từng trên tay và give away cho mọi người. Lần đó đã có rất nhiều bạn chơi game nhưng phần thưởng thì có hạn, nên không thể trao đến hết tất cả mọi người được. Vì thế lần này Nicesoks lại gửi tặng đến TTBC20 100 hộp chia thành 15 giải thưởng, mỗi hộp sẽ có giá 120 ngàn đồng để tăng cơ hội cho nhiều bạn sở hữu hơn. Mọi người có thể đọc chi tiết về chất lượng vớ tại đây. Nếu mọi người quan tâm có thể xem thêm sản phẩm trên trang website chính thức của hãng. Bên cạnh đó Nicesoks cũng có gian hàng Tiki để mọi người đặt mua. Còn cơ cấu giải thưởng thì sẽ như sau:

• 5 Giải 10 hộp, gồm 5 hộp vớ nam + 5 hộp vớ nữ, trị giá 1,2 triệu/giải
  • 10 Giải 5 hộp, gồm 3 hộp vớ nữ + 2 hộp vớ nam, trị giá 600 ngàn/giải

Chi tiết những sản phẩm sẽ được tặng:

Vớ nữ:

Vớ nam:

Quảng cáo

Quà của Lucas Combo

Một bàn phím cơ Keychron K2 bản nhôm RGB sử dụng switch Gateron Blue có giá 2 triệu sẽ là phần quà mà Lucas Combo muốn tặng cho mọi người. Các bạn có thể đọc bài trên tay và review bàn phím này của mod @bk9sw tại đây nha. Tuy nhiên các bạn lưu ý, thể lệ chơi game bàn phím sẽ có một số khác biệt so với hai món bên trên.

Thể lệ chơi

• Các bạn vào link sau: https://tinhte.vn/ttbc20/
  • Bình chọn hết các hạng mục nha. Ở mục mod các bạn bầu bất kì ai cũng được, nếu yêu quý mình thì bình chọn cho mình lại càng tốt 😁 Bầu ai cũng vậy, bầu thêm mình thì mình cảm ơn ạ :v
  • Sau đó chụp màn hình và comment trong bài viết này đối với quà của Khắc tên và Nicesoks. Đối với bàn phím, các bạn comment trong link NÀY. Anh em nhớ lưu ý kĩ cái này nha.
  • Mình sẽ tiến hành quay game khi TTBC20 năm nay kết thúc, anh em nhớ theo dõi kết quả trên trang Tinh tế Live nha.
Cám ơn mọi người đã đồng hành cùng TTBC20 nói chung và những bài viết của mình nói riêng. Mến chúc các bạn có một năm mới đủ đầy và hạnh phúc bên gia đình và nhớ đọc bài của Tinh tế thường xuyên nha <3

Kết quả Game

Quảng cáo

Kết quả bàn phím
https://fb.watch/4LwDtMq4pP/
571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi luôn nha mod 😁
Ngon, đã tham gia, thích game kiểu ko quan trọng vote ai của mod 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Thái Là Em
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Thích nhất game tự do không quan trọng vote cho ai và chia sẻ lê trang cá nhân 😂😂😂
@Thái Là Em Chia sẽ cũng được nhưng sau khi biết KQ thì xóa 😁
Thái Là Em
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Mấy cái chia sẻ lên trang cá nhân ghét vcd 😂😂😂😂
@Thái Là Em Thể lệ game mà, có ai sẵn lòng muốn share mô, thôi thì cứ share cho hợp thức hoá, sau khi kết quả được công bố thì delete 😁
Đăng18
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thử vận may 😆
Xong.. hy vọng trúng
aloso88
TÍCH CỰC
3 năm
Đã bình chọn
TuấnPhát)
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã bình chọn
noreply.cntt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã tham gia
Ky Loki
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã bầu cho ấy lâu ời 😆
tahatran
ĐẠI BÀNG
3 năm
^^ hóng mod add fr fb em : )
Anh em nhớ comment trên group tt để chơi cái bàn phím nha.
Lên
tuilait
CAO CẤP
3 năm
Chắc chắn là có bình chọn cho mod xinh gái rùi
tuannd30
TÍCH CỰC
3 năm
Tham gia cho vui ^^
Hy vọng năm nay có quà
nhatjustin
ĐẠI BÀNG