Mời ae tham gia game, trúng ngay tai nghe Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 trị giá 8tr5

Knah
18/1/2021 9:1Phản hồi: 1.362
Mời ae tham gia game, trúng ngay tai nghe Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 trị giá 8tr5
Sennheiser là hãng tai nghe nổi tiếng và lâu đời đến từ nước Đức. Thương hiệu này đã có mặt từ rất lâu ở Việt Nam và mình nghĩ ae Tinhte ít nhiều cũng đã được nghe nói đến cũng như sở hữu hoặc mơ ước. Sẵn có cái tai nghe MTW2 ở đây nên mình tổ chức cái game nhỏ, ae chỉ cần chia sẻ về trải nghiệm, một kỷ niệm hoặc vì sao ae lại quyết định lựa chọn tai nghe của Sennheiser trong topic này là được. Quà tặng dành cho ae nào may mắn sẽ là chiếc tai nghe Sennheiser Momentum True Wireless trị giá 8tr5.

Thể lệ:
  • Chia sẻ vài dòng kèm hình ảnh về chiếc tai nghe Sennheiser mà ae yêu thích (đã dùng, đang dùng hoặc đang nhắm tới).
  • Game sẽ kết thúc sau 1 tuần vào ngày 25/1 và quay số trao giải may mắn trao giải cho ae vào ngày 28/1.
Xem thêm:
Kết quả Game
1.362 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang nhắm tới em này luôn, đang gom lúa, hi vọng trúng giải. haha
Đã đi nghe thử ở Mai Nguyên, chất âm hay lại thích hợp với người nghe tạp như mình
Có tiền lì xì sẽ làm em này
quocdungnqd
ĐẠI BÀNG
3 năm
@utmit hốt liền giá đang quá tốt you ơi, bên Gojoy đang sale còn có 3tr599.
@quocdungnqd em không bình luận được là saoooooooo
Mình đang định mua Momentum True Wirelesss 1, Hy vọng sẽ hên hên ,đã nghe ở 3k shop và âm thanh và âm trường rất hợp với những bản mình hay nghe
@hoaibaothanh13 kèm hình cho nó sinh động bác ơi
@hoaibaothanh13 Mua amazon ấy, hôm tôi mua có 99$ sale. Canh đi.
M cũng đang ngắm Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 luôn á, nhưng cũng đang đắn đo vì cái giá quá 😔
skatervn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có điều kiện sẽ quất Sennheiser Momentum True Wirelesss 2
luong.le
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang nhắm tới chiếc này. Vỏ hộp trông đẹp quá. 😁
Ths.NLPhung
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Experor Cmt kiếm tương tâc hả thằng chó.
@thangquynhortc2 Do bác ấy chưa biết thể lệ chơi nên nói vv vậy thôi.
Thằng em trong team cũng đang xài hãng này, NGON, BỔ, CHẤT
Mong sẽ trúng được 1 em 😃
Bonie
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mới được sài ké, chất âm ngon, chỉ có vấn đề kết nối kém, đàm thoại phải nói lớn bên kia mới nghe được, chạy xe sẽ có lúc kết nối bị chập chờn, còn lại ok. Qua năm đủ kinh phí sẽ mua.
Thật tình không khoái kiểu tai nghe này, đeo vào nó lùng bùng khó chịu.
@suutamcongnghe senn họ có nhiều mẫu khác mà bác
Đã từng dùng tai nghe Sennheiser, và mục tiêu bây h là chiếc Sennheiser Momentum True Wireless 2 đúng như Audio tinh tế nhắc tới, và tới đây chắc mình sẽ may mắn có được nó. Thank trước nha !
Cười vô mặt
tusitac
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang dùng một em Anker, giờ hy vọng nhận được một trong hai em tai nghe Sennheiser này thì tuyệt
@tusitac anker nghe sao bác? nghe nói hơi bèo so với tầm giá đúng hông? mình có mua 1 cái loa soundcore mini mà nghe khá chán
Daotv
ĐẠI BÀNG
3 năm
Sennheiser Momentum True Wireless 2 với việc được nâng cấp thêm chống ồn chủ động, nâng cấp thời lượng pin lên tổng cộng là 28 tiếng, chống nước IPX4. Qúa tuyệt trong tầm giá 😁
Hailua6510
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nghe được rất nhiều lời khen ngợi về chất âm của em này mà không có điều kiện để trải nghiệm thử. Tính hè năm nay sẽ xuống tiền rước một em về nghe. Điều lăn tăn nhất là tai mình nhỏ, đeo em này vào sẽ thấy nguyên một cục lòi ra ngoài tai.
Cho_Chet
TÍCH CỰC
3 năm
ÚI, quà noel mụn của mình đây rồi. 2 năm trc đã đc nghe thử qua ver1, ấn tượng mãi, mà kinh tế k cho phép. Xin cảm ơn nhà tài trợ
Yêu quá
Đang sử dụng MTW2 , rất hài lòng về mọi thứ , chỉ cần mở hộp ra để vào tai , việc nghe nhạc trở nên rất thoải mái , và dẽ dàng . Âm thanh thì chưa nghe con TWL nào hay hơn cả .
Thấy các bác toàn cmt tai nghe đắt tiền, còn đối với mình, đây là chiếc tai nghe của Sen đầu tiên và ấn tượng nhất với mình.
Mức giá quá hợp lý cho một chất lượng âm thanh vừa đủ để làm hài lòng mình. Nó rẻ, chỉ chưa tới 500k. Nó là dùng entry - nhưng những gì nó mang lại thật xứng đáng. Vì có lẽ đơn giản, nó là Sen. Dù rẻ dù đắt thì nó cũng là Sen.
haruku21
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nguyenvanduy7493k45pda con này có cái nhược điểm là dùng lâu bị bong cái lớp lót cao su 😔
@haruku21 500k. Mình dùng 3 tháng thì bong. Nên bóc hết cho nhanh.
smoc123
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nguyenvanduy7493k45pda mua lại mấy miếng đó mấy hồi
abc261181
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nguyenvanduy7493k45pda mình có con này đầu tiên khi chơi tai nghe
AndrewLe
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tai nghe full size duy nhất tới giờ.
Thời điểm mua em HD 598 này mình mới bắt đầu tập tành chơi tai nghe, sau thì tốn kém quá nên không theo nổi.
Mình thích chất âm trong trẻo của em này khi nghe Trịnh Công Sơn, Vũ Thành An...
Giờ thì không còn quan trọng chất âm lắm, chỉ vừa đủ dùng nên chỉ nhét em Airpods Pro bên mình, vừa nhỏ vừa tiện.
tieutangmi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 đỉnh thực sự, hoàn thiện vô cùng tốt. Mình đang rất mong có một em như vậy. Hi vọng có cơ hội để trúng thưởng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019