#Trên tay đồ rẻ: Kệ, giá để bàn chải đánh răng đa năng bằng nhựa, gắn tường không cần khoan OENEN

25/1/2021 13:7Phản hồi: 109
#Trên tay đồ rẻ: Kệ, giá để bàn chải đánh răng đa năng bằng nhựa, gắn tường không cần khoan OENEN
Mình mới gắn cái kệ nhựa này, chụp vài tấm trên tay chia sẻ với anh em tinhte
- Tên sản phẩm là: Giá để bàn chải đánh răng đa năng, loại 2 cốc (có loại 1,3,4,5 cốc tùy nhu cầu, càng nhiều thì càng bự).
- Chất liệu: làm từ nhựa ABS bền đẹp, thân thiện môi trường, không mùi, không độc hại (shop quảng cáo)
- Lắp đặt dễ dàng, không cần khoan. Sản phẩm đi kèm có miếng keo dán tường, trên miếng keo có 2 cái ngàm, dán lên tường xong cài cái kệ này vào là được. Keo dính cực chắc, dán lệch cái là không có cơ hội làm lại cuộc đời đâu, anh em cẩn thận (hoặc mua thêm 1 miếng dự phòng shop bán kèm).

Về công năng sử dụng:
- Mặt dưới: 2 cốc úp ngược chống bụi, thoát nước nhanh, có nam châm dưới đít, đưa đít vào là hít cái bụp, lực hít đủ để giữ cố định. Kế bên có 4 chỗ treo cổ bàn chải, phía trên là chỗ nặn kem đánh răng mạ crôm sáng bóng như tay nắm cửa ô tô, nặn ra khá đẹp và nhẹ nhàng. Mấy chỗ mép nhựa treo bàn chải thì chưa mài kỹ, để hơi sắc, dễ đứt tay.

Mặt trên nhìn xuống:
- 1 vị trí cho tuýp kem đánh răng chổng ngược, 1 ngăn sâu và 1 mặt phẳng để được nhiều đồ linh tinh.

- Ngoài ra còn cái ngăn kéo nữa, ai đeo đồng hồ đi tắm quên thì tháo ra vất vào đây cũng được.

Giá cả thì 159.000đ cho cái kệ đó, kệ treo khăn thì nó dứt 139.000đ treo được mỗi cái khăn. Hàng ship từ nước kế bên về, ship hơi lâu, gần 2 tuần, có mã freeship với mã giảm 10.000đ. Anh em vô shopee tìm cái tên shop là ra nha.

Đánh giá cá nhân:
Chất lượng hoàn thiện tạm được, mấy điểm ghép nối hơi hở, tổng thể chắc chắn. Treo bàn chải, thao tác lấy kem tiện lợi hơn, để được nhiều đồ cho 1 người. Hài lòng với 159.000đ.

Trên tay mấy món đồ rẻ rẻ, hay hay của bạn để chia sẻ cái hay đó với mọi người nhé. 500 anh em đang hóng bài của bạn đấy :D

109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kukun
TÍCH CỰC
3 năm
đang muốn mua cái khay để đựng đồ nhà tắm, mà k biết nên mua loại này dán cho chắc
kukun
TÍCH CỰC
3 năm
@HanChaeYoung e chỉ đựng đồ thôi bác
kukun
TÍCH CỰC
3 năm
@Andydo611 bác cho em cái link để tham khảo với ạ
Andydo611
TÍCH CỰC
3 năm
@kukun Mua lâu lắm rồi nên không nhớ. Bạn lên shopee gõ hộp đựng giấy ecoco là ra.
dlcr
TÍCH CỰC
3 năm
cho xin link di top
Không thấy hình bạn ơi 😁 add lại xong báo mình cho ra trang chủ cho vui hihi
@Duy Luân Quái, lúc nãy xem còn thấy mà ta.
@blacksun2511 Bạn kéo thả hình vào mới được 😁 dùng link google là nó sẽ expire đấy. Add hình vô bài tinhte luôn cho gọn
@Duy Luân Mình add hình lại rồi, mà trên điện thoại không sắp xếp vô bài được.
@blacksun2511 Để mình add cho 😁
Cái này có vẻ không dễ cọ rửa lắm, đồ nhà tắm lúc nào cũng dễ dính nước rồi bọt v...v , không cọ thường xuyên nhìn rất bẩn
Andydo611
TÍCH CỰC
3 năm
@trongvongbankinh Cọ rửa được nha bạn. Nó chắc lắm, ấn lực mạnh không rớt đâu.loại của tui thì mặt trên có khe thoát nước, chùi rửa thoải mái
Soozo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@trongvongbankinh Đã dùng loại khác nhưng thiết kế kiểu này. Nói chung là bẩn vì khó vệ sinh.
kiphoenix
ĐẠI BÀNG
3 năm
@trongvongbankinh mấy cái này muốn cọ rửa thì cứ gỡ hẳn ra rồi rửa j thì rửa, nó đâu có phải cố định hẳn vào tường đâu mà lo bạn 😁
zerolove77
TÍCH CỰC
3 năm
Có link ko bác? Ngon đó
@zerolove77 Đây pác ơi @dlcr https://shopee.vn/product/259669320/3333712352?smtt=0.5573439-1611613007.9
tpv1988
TÍCH CỰC
3 năm
Mình thì đang dùng loại này , thấy tốt lắm hoàn thiện đẹp , 4 cốc cũng hít bằng nam châm , đợt mình mua sale còn 65k
tpv1988
TÍCH CỰC
3 năm
@HanChaeYoung Trúng đợt sale thôi bác ơi , bình thường cũng 200k à
Công nhận phòng tắm để kệ này gọn thật, không còn nhiều đồ lỉnh kỉnh chỗ giá gương nữa.
Dụng cụ lấy kem tiện, và kiệt, thích nhất cái này
@duatrebinguyenrua Sao nó lấy được hết kem trong tuýp bác nhỉ?
Giá rẻ. Tiện 👍
Cái ly dễ vỡ lắm nha hahaa
@Hạt mè bé xíu Xài cẩn thận thôi 😁
issacnhut
TÍCH CỰC
3 năm
Mình cũng đang xài loại này, phiên bản lớn hơn - 4 ly và 2 hàng để bàn chải 😁
Quá ổn 😆
Foureyes8x
TÍCH CỰC
3 năm
dùng thời gian sẽ bung keo thôi,
zerolove77
TÍCH CỰC
3 năm
@Foureyes8x Cái nào chã vậy, chứ bền quá ai mua tiếp
Andydo611
TÍCH CỰC
3 năm
@Foureyes8x Chắc chắn không bung. Tui xài 3 năm rồi. Tự tui cầm giựt nó ra mà chịu thua.
.acu.
TÍCH CỰC
3 năm
Bàn chải đánh răng là nơi thạch sùng thường xuyên bò lên lấy nước. Gắn vô đó mà cộng với việc bàn chải không khô ráo nữa thì tha hồ vi khuẩn
@Acuteboy Vậy để bàn chải ở đâu cho hợp lý bạn?
@Acuteboy Nhà mình ko có thạch sùng
.acu.
TÍCH CỰC
3 năm
@blacksun2511 Mang ra ngoài phơi. Mình cũng nhiều lần nghiên cứu mua mấy cái kệ này nhưng vẫn chưa tìm ra được cái nào ưng ý
Anonymox
TÍCH CỰC
3 năm
@Acuteboy dùng kệ hở không có nắp che bàn chải đánh răng ấy. Nhanh khô hơn
không biết cái này thế nào; chứ loại có tia cực tím khử khuẩn, phần lấy kem rất vô dụng;
cũng có thể nó chỉ phù hợp với 1 số loại kem nào đó; riêng colgate trà xanh thì sau 1 đêm thì hết lấy được do kem đặc lại (khô kem)

vd: https://shopee.vn/(Hàng-Mới-Về)-Bàn-Chải-Đánh-Răng-Tia-Cực-Tím-Tiệt-Trùng-Sử-Dụng-Năng-Lượng-Mặt-Trời-i.85904190.7741772261
@nta139 Để trong nhà tắm mà sử dụng năng lượng mặt trời nạp pin thì em cũng thua luôn.
BlueStacks
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nta139 :V pin mặt trời sài nhà tắm. gút chóp 😆 thích hiện đại nhưng lại k sài đúng chỗ
Cái này chỉ hợp loại lỏng như close up thì lấy ez. Loại đặc thì ko lấy được nhé.
Mình đang dùng, cỡ tháng rưỡi sạc 1 lần, phòng có nắng nên thấy có NLMT là hợp lý 😆
Vụ uv khử khuẩn khá hay, loại treo mà ko có uv thế nào cũng mốc, ko tốt cho sức khoẻ.
Nhà mình cũng có con này, cái vụ kem đánh răng mọi người bỏ qua đi nhé. Dùng chán cực
@congzing Của mình thấy cũng ổn mà ta, của bạn bị như thế nào?
@congzing Y chang, mấy cái kem xài rất tệ
haisaco
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái loại này trước mình mua 2 cái. Dán tường được 2 hôm rơi 1 phát vỡ hết đồ. Sau đó dán lại phải hạn chế bỏ đồ nặng lên.
Cái kem đánh răng mua đông nó khô lại chọc mãi ko ra giờ cũng bỏ luôn lấy bằng tay.
@haisaco Bạn để gì nặng vậy? Miếng dán mình thấy chắc lắm mà.
Chỗ mình ko có khái niệm mùa đông nên ko lo vụ kem bị khô.
ceds
ĐẠI BÀNG
3 năm
hết đồ công nghệ để review, ae quay sang review đồ gia dụng 😆
zerolove77
TÍCH CỰC
3 năm
@ceds Thì phải đủ KPI chứ bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế