Mới thêm chức năng lưu Nháp và Sửa bài review, anh em vô thử nhé

Duy Luân
25/2/2021 16:13Phản hồi: 54
Mới thêm chức năng lưu Nháp và Sửa bài review, anh em vô thử nhé
Hôm trước mình thử nghiệm tạo mới các bài review theo kiểu đơn giản, dễ tiếp cận và được anh em hưởng ứng quá trời. Giờ mình đã bổ sung thêm chức năng chỉnh sửa và lưu bài nháp để anh em dễ dùng hơn. Việc upload ảnh cũng đã có thể thực hiện bằng cách kéo thả ảnh vô khung trình duyệt.

Nói trước về tính năng nháp, khi anh em đang viết dở dang bài review mà có việc cần ra ngoài, hoặc bận chưa viết tiếp được thì anh em cứ mạnh dạng nhấn Lưu. Bài nháp của anh em sẽ được liệt kê trong trang My Draft (tinhte.vn/my-draft), khi nào anh em rảnh thì viết tiếp. Anh em cũng có thể tìm thấy nút My Draft ở trong menu cạnh avatar của mình ở thanh header của web.

Và khi anh em đã viết xong bài Nháp thì nhấn nút Đăng công khai để người khác cũng có thể xem được nhé.

Ngoài ra chức năng sửa dành cho các bài review cũng đã lên. Khi sửa bài, anh em sẽ có một giao diện giống như khi tạo bài review với đầy đủ thông tin được fill sẵn. Nếu bạn muốn quay lại cách edit bài truyền thống thì cũng được luôn, nhưng một khi đã quay lại kiểu edit truyền thống thì bạn sẽ không thể chỉnh trong giao diện review nữa.

Screen Shot 2021-02-26 at 06.31.42.png

Lưu ý rằng chức năng sửa trong giao diện review chỉ áp dụng được với các bài tạo từ hôm nay trở đi. Bài cũ không áp dụng nha.

Rồi, nhiêu đó thôi. Những tính năng tạo, xem, sửa bài review nói trên cũng sẽ có mặt trên app Tinh tế trong vài bản update tới. Hi vọng anh em tiếp tục ủng hộ.

Mời anh em dùng công cụ viết bài review rất dễ, anh em có thể review về bất kì thứ gì anh em thích ở đây: https://tinhte.vn/review/editor
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huy Kutis
TÍCH CỰC
3 năm
Ngày càng ngon nè mod ❤️
@Huy Kutis Tinh Tế ngày càng phong phú & hấp dẫn hơn cũng 1 phần là nhờ những cải tiến như này cũng như sự nhiệt tình, hưởng ứng từ các mem 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Càng ngày càng có nhiều tính năng tiến bộ hơn
@khanhduy089 AE rứa là có thêm động lực chia sẻ òi nhé, chúc vui vẻ 😁
Ngon, nhưng mình học dốt Văn nên chưa khi nào post được bài dài. 😁
@manchirua Chả bù, xưa A cũng dốt văn nhưng giờ khó mà viết ngắn được. Bữa trước tính viết 1 bài siêu ngắn để hưởng ứng phong trào viết review theo form tối giản, ngặt nỗi càng viết thì chữ càng lênh láng nên buộc phải đầu tư thêm thời gian để viết theo cách chính thống trước đây 😂
Hợp lý. Phải thế chứ
Thêm tính năng sắp xếp thứ tự hình ảnh tải lên nữa đi @Duy Luân
@blacksun2511 Viết xong thì vô edit, cắt ảnh vào đúng vị trí mong muốn vậy 😁
Đừng nói nữa, quất đi em
@caffeinezzZ Mạnh dạn hóng thêm mấy bài chia sẻ của mod Sơn về các món đồ thời bao cấp, kiểu như cái đèn pin mấy chục 5 ko hỏng như bữa trước 😁
@crazysexycool1981
Cười vô mặt
@caffeinezzZ Dự trong số này thế nào cũng khó thiếu được cập lồng đựng thức ăn hoặc nồi áp suất của Liên Xô, nếu còn giữ được quả chạn gỗ nhiều ngăn thơm nồng mùi gián nữa thì tuyệt 🤣
@crazysexycool1981 Mấy cái hàng hiếm đó thì không có rồi 🤣
Cần lắm 1 bài review chi tiết về chiếc chạn đó từ bất cứ ai 😁
Quá ngon rồi, thank mod
Tinhte càng ngày càng hay
@quy.helios Chắc A chơi trên web là chính, giao diện dễ dùng, trực quan hơn app 🤓
MessGoudi
TÍCH CỰC
3 năm
Thế này việc tương tác ngày sẽ càng mạnh hơn nữa
@MessGoudi Chắc chắn òi, đặc biệt có 1 động lực rất lớn là bài viết của AE sẽ có xác suất cao được hươi ra Home 😁
tranvinh4u
TÍCH CỰC
3 năm
Mod cho mình hỏi, để vào mục viết review như trên ngoài gõ link https://tinhte.vn/review/editor ra thì trên giao diện web/app có nút menu nào để chọn vào cho nhanh ko, thanks mod @Duy Luân
Cần gì gõ, ngay ngoài Home có dòng chữ màu 3D kìa, nhấn là vô giao diện viết bài 🤓
Screen Shot 2021-02-26 at 09.47.43.jpg
Screen Shot 2021-02-26 at 09.47.43.jpg
@tranvinh4u Ngay trang chủ, bạn sẽ thấy có nút để viết nha
Screen Shot 2021-02-26 at 11.02.09.png
tranvinh4u
TÍCH CỰC
3 năm
@Duy Luân hình như trên app điện thoại chưa có phải ko ạ
@tranvinh4u Vừa thử thì đúng là chưa thấy trên app 😎
ờ mây ding gút chóp
@Hoang Long. Hóng đưa trở lại thao tác nhấn Enter để post comment 😷
Hình như mấy bữa trước thấy xuất hiện tính năng này òi mà nhỉ? 🙄
Screen Shot 2021-02-26 at 09.31.10.jpg
Bác toàn tạo ra nhiều chiêu bổ ích để anh em chơi không hà.. báo hại mấy bữa nay em toàn chơi không hà @Duy Luân ơi. Bớt Bớt tí nha
@Cu Sữa Rứa là chú lại có thêm động lực để tương tác trong thời gian tới đây òi nhé 😁
@crazysexycool1981 Zui thiệt mà mất thời gian quá a ơi.. he
@Cu Sữa Dịch mà rảnh thì chơi tới bến, quá hợp lý 😁
@crazysexycool1981 Bến Đói đang chờ em... hu hu
danglectm
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon quá mod ạ.
@danglectm Có vẻ gần đây, mod & team tuỳ tùng đang càng lúc càng hoàn thiện nhiều hơn các thao tác sử dụng cả trên web lẫn app, cũng là động lực để AE tích cực tương tác, chia sẻ hơn với Tinh Tế 😎
datlui
TÍCH CỰC
3 năm
update liên tục
@datlui Sẽ còn nhiều update nữa, có vậy mới trở thành MXH công nghệ nổi tiếng & được AE quan tâm nhất ở VN 😁
Tool ngon vầy muốn giả vờ lười viết bài cũng khó 😆
@liam.hoanglam Hóng các bài chia sẻ thú vị từ chú 😁
@crazysexycool1981 đang kiếm món nào ngon ngon hay hay anh ơi, nhiều món em xài ngon rẻ nhưng sợ mọi người chê chất lượng lắm :D
@liam.hoanglam Chê kệ chê, miễn là chia sẻ, 9 người 10 ý nên vô tư đi E 👌

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019