Đây là thống kê được Apple chia sẻ, có tới 80% tổng số iPhone trên toàn thế giới đã được cập nhật lên iOS 14 và trong đó là 86% iPhone cũ được ra mắt trong vòng 4 năm trở lại đây đều đã lên iOS 14.

Tương tự như vậy đối với iPadOS, có đến 70% thiết bị iPad cập nhật lên iPadOS 14 và 84% iPad ra mắt trong vòng 4 năm trở lại đây cũng đã cập nhật theo.

Trong đó với iOS 13 cũ thì tổng số iPhone hiện tại chỉ chiếm khoảng 12% còn ở lại với bản cũ, và chỉ 2% với bản iOS trước đó nữa.

Theo MacRumors
12
84
Tỉ lệ cập nhật iOS mới rất cao chứng tỏ iPhone bao mượt 4-5 năm
2
Apple mà cho xuống nữa thì ngon 😆
0
Bao mượt.
0
apple không khóa sign nữa mới ngon 😁
1
Matevol
TÍCH CỰC
Nội lý do này thôi đủ thuyết phục người dùng xài aiPhone rồi 👍
0
14 vẫn dùng ổn
0
App Store VN
CAO CẤP
App Store vẫn lỗi vặt, từ beta tới giờ vẫn không fix
0
cuongvothanh
ĐẠI BÀNG
nói chứ ap cứ để hieu năng cao mãi . biết đến khi nào có cớ đổi đt
0
Vẫn nằm ở 20% ăn chay
1
htux
CAO CẤP
mình xài iP6 từ 2014 tới tận 2019 mới đổi lên 8, mà mỗi năm upgrade iOS đều đều
1
iOS cứ có bản GM là mình lên 😁
1
Ntuanh
ĐẠI BÀNG
Mình vẫn nguyên bản như ngày đầu
1
Thì restore hay lỗi mặc định phải lên 14 còn gì? Chưa kể iOS bản nào chả có lỗi này lỗi nọ ng ta lên mong fix lỗi, và cứ fix lỗi cũ sẽ có vấn đề tiếp theo với bản mới.
0
Con nhà đẻ ra, có gì phải cho con yêu hết chứ phải như con ghẻ đâu. Nghĩ mà buồn cho cái v60.
0
iphone 6 có nên lên 12.5.1 không anh em
0
hadryan
TÍCH CỰC
Lên xong hối hận quá
0
auto TIENPHAT
ĐẠI BÀNG
Các bạn cho mình hỏi chút. Mình dùng ipad pro9.7 ios 14.4 cao nhất có dùng icloud trung với con iphone của mình . Khi có ai gọi đến thì ipad cũng đổ truông và hiện thông tin nguòi gọi đến và mình tắt máy nghe máy bằng ipad đuợc. Vừa rồi bán con pro này đi mua con ipad air3 về dùng cũng ios14.4 và trung icloud như con pro kia nhưng nó ko còn thông báo người gọi đến như con pro kia là sao nhỉ. Ai dúp mình với ạ.. thanks
0
iPhonecafe
CAO CẤP
Đây là việc bình thường mà ? Lúc nài 90% iPhone cài sang android hẵng post bài được ko các bác.
0
hqm_thunderlion
TÍCH CỰC
Thỉnh thoảng nó cheat một tí, nhỡ tay nhập pass là nó lên luôn. Rất mất dạy
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019