Review đèn ngủ đơn giản để bàn, sẵn làm đồ trang trí trong nhà
Gaohong
2 thángBình luận: 37
Review đèn ngủ đơn giản để bàn, sẵn làm đồ trang trí trong nhà
Rất thích trang trí nhà hay phòng ngủ theo kiểu nhẹ nhàng và đơn giản nên đã tìm mua cái đèn này, mình dùng được 2 năm rồi mà vẫn còn mới. Lúc đặt trên Shopee giá 160k năm 2019, năm 2021 thì giá là 170k 😁

Lúc thấy giá rẻ cũng hơi lo lo sợ mua về không dùng được, đọc review thấy ổn nên đặt luôn và kết quả ổn thiệt nha! Từ hồi mua về tới giờ, mình chủ yếu dùng cái đèn này để trang trí phòng khách :D

Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về đèn này

Lúc

Quảng cáo

- Đế đèn bằng gỗ, Chụp đèn bằng vải. Đèn có công tắc bật hoặc tắt tiện lợi.
- Màu sắc: ngoài đèn trơn của mình, thì còn 1 loại có họa tiết trên đèn.
- Kích thước: cao 28cm x rộng 14cm
- Trọng lượng: 200g. Điện áp đầu vào: 220V.
- Thông tin bóng đèn mình có chụp lại dưới bài, bạn nào cần xem hình cho tiện nhé

Mình bố trí trang trí đèn này như vậy nè.

Lâu lâu khoe một món đồ trang trí mới như cái máy hình này chẵng hạn, mình sẽ dùng đèn này làm nền chụp chung.

Những thứ mình thích

- Nhìn tone màu đèn nhẹ nhàng, tối bật lên nhìn không gian khá chill.
- Vừa làm đèn ngủ, vừa trang trí phòng khách.
- Lâu lâu mình dùng làm đạo cụ chụp ảnh luôn.

Quảng cáo

Cái đèn cao hơn chai strongbow 1 tí và hơn 1 gang tay của mình. Đưa cái tay vào cho bạn dễ hình dung nó to hay nhỏ thế nào nè

Trên đèn có 1 đường dán như hình

Công tắc và chui cắm đèn.

Dưới đế gỗ là 1 lớp mút đen, giúp đèn đỡ trượt trên mặt phẵng trơn

Quảng cáo

den ngu 10.JPG
Update thêm ảnh vì có bạn hỏi việc thay bóng. Nên mình chụp thông tin đèn với cái bòng đèn luôn.

Những thứ mình không thích

Không có nắp đậy phía trên nên đèn sẽ bị rơi bụi vào bên trong, khó vệ sinh vì chỗ bóng đèn có nhiều khía. Nhưng mà vấn đề mình không lớn lắm :D

Bóng đèn, chụp từ trên xuống. Zoom kỹ tý là thấy bụi đóng, chùi mãi khôn ra được vì mấy cái khía á 😔

Chụp từ phía dưới lên để bạn dễ tham khảo. Xem thông tin của bóng đèn nhé (Đèn Led - 3W)

Nên mua hay không?

Mình thấy đèn này nên mua với những bạn nào thích trang trí nhẹ nhàng, cần đèn ngủ để bàn đơn giản và muốn có 1 món đạo cụ chụp ảnh.

Loại mình mua là Minimal Lamp - Trắng Vân Linen, bạn có thể tìm mua trên Shopee hay bất cứ đâu với từ khóa vậy

Trên tay mấy món đồ rẻ rẻ, hay hay của bạn để chia sẻ cái hay đó với mọi người nhé. 500 anh em đang hóng bài của bạn đấy :D

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

em gái mình làm 1 cái từa tựa cái này, khác mỗi cái nó hình tháp
@lamtien338 Có vẻ con gái thích mấy cái kiểu đèn vậy ha 😄
Má ơi cái của mình nó đắt.
Có vẻ cũng ko đẹp hơn. Chắc là hơn mỗi on off cảm ứng
@T.NC Đèn của bạn có đồ che ở trên, bên trong đèn sẽ k bị dơ như đèn của mình 😅
Thay bóng hue vô được không nhỉ.
Này mình k rõ, nếu có mua chắc bạn nhắn hỏi thử người bán xem. Mình chưa thay bóng lần nào hết 😄
P/s: Để mình chụp thêm hình cái bóng đèn + thông tin bóng đèn update lên bài bạn xem
Tay đẹp quá
Cười vô mặt
@tranhung214
Cười ra nước mắt
Loại này thì sao nhỉ 😃
@Lưu Di Dân Loại đèn của bạn thì Đẹp chứ sao hihi
@Lưu Di Dân Cho mình xin link mua đèn vs ạ
@Ronnb Bạn search từ khoá "đèn bàn vintage" nhé, chỗ mình mua trên Shopee hết hàng rồi.
Tay sạch sẽ, đẹp đẽ 😁
@blacksun2511 chời hahaha còn thông tin trên bài thì sao ạ, có cần bổ sung gì không =)))
@Gaohong Thông tin trên bài thì đầy đủ rồi, thiếu mỗi cái địa chỉ để đến xem thực tế thôi 😆
Đẹp ko hehe
@Cu Sữa ủa bộ bạn đang ngủ cái bạn thấy mình rủ chia sẻ bạn chụp luôn đó hả 😁 dễ thương vậy kkkk
@Gaohong Dạ đúng rồi hehe.. ngoài đời mình cũng dễ thương lắm
Mình dùng đèn cảm ứng ánh sáng, loại hình vuông, hồi mua trên lazada hay sao á, rẻ nên mua, tắt đèn nó tự bật, tiện
@sấm102 ồ hay ạ, tự động bật tắt là tiện hơn của em nhiều. Đèn của em thì e k hay dùng, để trang trí là chủ yếu 😁 hihi
Ko khoái lồng đèn kiểu này cho lắm, cảm giác đơn điệu quá 🙄
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Thấy loại này cảm giác rẻ tiền quá bạn, có nhiều loại đẹp hơn nhiều
@lamdainhan10 thì nó cũng chỉ hơn 100k thôi mà, có đắt tiền đâu 😆))
Mình lại thích kiểu đơn giản, nhẹ nhàng như vậy 😁
Thích cái tay
@ViệtCộng07
Cười ra nước mắt
Nhẹ nhàng xinh xắn dễ vệ sinh
@hawazz Thật ra là khó vệ sinh cái chỗ chui đèn ạ, vì nó k có cái nắp ở trên che bụi 😂
mình dùng đèn tự bật khi tắt điện, mua ở fahasa với giá 32k
@fuaka93 Quao tiện & rẻ quá bạn 😁
có ích, k có đèn ngủ là k thể ngủ nổi 😃
@RF Hiến Nguyễn Mà mình thì dùng trang trí phòng khách á bạn 😁 lâu lâu chụp hình 🤳🏻 kkk
HTC206
TÍCH CỰC
2 tháng
Phòng phải tối om mới ngủ được chứ có đèn là chiu á. 😁
@HTC206 Thật ra mình cũng dùng trang trí à 😁
Cũng ổn
quá ổn với cái giá 160k
@nhtphuc bây giờ tăng 10k là 170k ạ hihihihi
@Gaohong vẫn ổn =))

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019