Tổng hợp các bài thi Review Laptop Lenovo, Laptop ThinkPad anh em đã nộp

Gaohong
23/3/2021 10:29Phản hồi: 19
Tổng hợp các bài thi Review Laptop Lenovo, Laptop ThinkPad anh em đã nộp
Trong bài này mình tổng hợp lại các bài thi đã nộp tại cuộc thi review Laptop Lenovo, Laptop ThinkPad, sẽ cập nhật liên tục khi có bài thi mới. Cám ơn anh em đã tham gia chia sẻ và vui vẻ cùng Tinh tế.

Link về cuộc thi:

Mời thi review Laptop Lenovo, Laptop ThinkPad: Cảm nhận thực tế của bạn

Với mong muốn nhận được thêm các chia sẻ của anh em về trải nghiệm sử dụng máy tính xách tay. Mình tổ chức cuộc thi review laptop Lenovo ThinkBook và laptop ThinkPad với giải thưởng được tài trợ từ Lenovo là hai chiếc laptop ThinkBook 15 và…
tinhte.vn

Thời gian cuộc thi vẫn đang diễn ra đến hết 23h59 31/03/2021. Mời các anh em tiếp tục gửi bài tham gia cùng cuộc thi tại Chuyên mục Review mới của Tinhte.vn

Giờ thì mời anh em đọc lần lượt các bài thi nhé

1

Lenovo Thinkbook14 [Ryzen 7 4800u / 16GB <-> 40GB Ram / 512GB SSD] - Vị vua Business Laptop mới !? | Viết bởi Saber106

Đây là review về Lenovo Thinkbook14 [Ryzen 7 4800u / 16GB 40GB Ram / 512GB SSD] - Vị vua P/P Business Ultrabook mới? của mình. Mình mua nó với giá 17.500.000 VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

2

Review Thinkpad X240 mua cũ với giá chỉ 4,9 triệu. | Viết bởi datnguyen241988

Đây là review về Thinkpad X240 mua cũ với giá chỉ 4,9 triệu. của mình. Mình mua nó với giá 4900000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

3

| Viết bởi

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

4

Review Cảm nhận sử dụng ThinkPad T450s sau 3 năm sử dụng | Viết bởi vnnagroup

Đây là review về Cảm nhận sử dụng ThinkPad T450s sau 3 năm sử dụng của mình. Mình mua nó với giá 9.000.000 vnđ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

5

Review Lenovo Flex 5 | Viết bởi mazx

Đây là review về Lenovo Flex 5 của mình. Mình mua nó với giá 15 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Lenovo Flex 5 Flex 5 14ARE05 bản R5 4500U…
tinhte.vn

6

Review Trên tay nhanh Lenovo Thinkbook 14-IML | Viết bởi mr.tuanpz0

Đây là review về Trên tay nhanh Lenovo Thinkbook 14-IML của mình. Mình mua nó với giá 15000000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

7

Review Review ThinkPad X240 dùng từ 2015 | Viết bởi alex.hn

Đây là review về Review ThinkPad X240 dùng từ 2015 của mình. Mình mua nó với giá 14.5 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

8

Review ThinkPad P51 của mình và X1 Carbon Gen 7 của vợ | Viết bởi Khanh_Thien

Đây là review về ThinkPad P51 của mình và X1 Carbon Gen 7 của vợ của mình. Mình mua nó với giá khá tốt so với giá các cửa hàng đang rao bán vì nhờ thằng bạn chuyên mua hộ hàng Mỹ mua giúp (giá lưu hành nội bộ nên không tiện tiếc lộ 😁).
tinhte.vn

9

Review Lenovo Thinkpad X280 sau hơn 1 năm dùng. | Viết bởi nhiepphong200

Đây là review về Lenovo Thinkpad X280 sau hơn 1 năm dùng. của mình. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Lenovo Thinkpad X280 sau hơn 1 năm dùng.
tinhte.vn

10

Review Thinkpad X1 carbon gen 4 sau 3 năm sử dụng | Viết bởi Nathan Jay

Đây là review về Thinkpad X1 carbon gen 4 sau 3 năm sử dụng của mình. Mình mua nó với giá 19 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

11

Đánh giá Lenovo ThinkPad P15 Gen1 phiên bản MAX cấu hình: Tuyệt Vời | Viết bởi ✿ • Q U E E N✿ᴳᴵᴿᴸ࿐ ❤

Đây là review về máy tính trạm Lenovo ThinkPad P15 Gen1 phiên bản MAX options của mình. Mình mua nó với giá 170 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comments vô bài này nha.
tinhte.vn

12

13

Review Trải nghiệm Laptop Lenovo Thinkpad T420 con máy gần 10 năm tuổi | Viết bởi Tớ Là Raymond Nguyễn

Đây là review về Trải nghiệm Laptop Lenovo Thinkpad T420 con máy gần 10 năm tuổi của mình. Mình mua nó với giá 7 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

14

Review Thinkpad T480s | Viết bởi minhhq1980

Đây là review về Thinkpad T480s của mình. Mình mua nó với giá 25 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinkpad T480s CPU: Core i7 8550U.
tinhte.vn

15

Review Thinkpad X1 Extreme Gen 1: Khi phải đi làm nhưng vẫn muốn đi chơi | Viết bởi Solus161

Đây là review về Thinkpad X1 Extreme Gen 1 của mình. Mình mua nó với giá 45 triệu VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinkpad X1 Extreme Gen…
tinhte.vn

16

Review Thinkpad P1 gen1 và so sánh với Macbook pro 15 2018 #nhacogireviewhet | Viết bởi daimabao2007

Đây là review về Thinkpad P1 gen1 và so sánh với Macbook pro 15 2018 #nhacogireviewhet của mình. Mình mua nó với giá 32 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

17

Review Cảm nhận và một số hình ảnh về Thinkpad T14s Gen 1 | Viết bởi minianimo

Đây là review về Cảm nhận và một số hình ảnh về Thinkpad T14s Gen 1 của mình. Mình mua nó với giá rẻ bèo, mình nhờ dịch vụ đặt hộ trên trang taobao v ship về mất khoảng hai tuần. . Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

18

Review ThinkPad X1 Carbon Gen 5 | Viết bởi Trinh Quoc Viet

Đây là review về ThinkPad X1 Carbon Gen 5 của mình. Mình mua nó với giá 15,5tr. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về ThinkPad X1 Carbon Gen 5 Do nhu cầu…
tinhte.vn

19

20

Review Thinkpad T570 laptop dành cho lập trình viên | Viết bởi tunghactech

Đây là review về Thinkpad T570 laptop dành cho lập trình viên của mình. Mình mua nó với giá 18 triệu (giá năm 2018). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

21

22

23

24

25

Review Thinkpad t480s sau 2 năm sử dụng | Viết bởi thanchethd

Đây là review về Thinkpad t480s sau 2 năm sử dụng của mình. Mình mua nó với giá 27tr trên tiki bảo hành 3 năm chính hãng. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

26

27

Review Lenovo Thinkpad X1 Yoga Gen 4th (2020) | Viết bởi rookie

Đây là review về Lenovo Thinkpad X1 Yoga Gen 4th (2020) của mình. Mình mua nó với giá 38,890,000 VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

28

Review Thinkpad X1 Extreme Gen 1 | Viết bởi Đặng Thọ Bách

Đây là review về Thinkpad X1 Extreme Gen 1 của mình. Mình mua nó với giá 41 triệu VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinkpad X1 Extreme Gen…
tinhte.vn

29

| Viết bởi

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

30

Review Thinpad X1 Gen 7 Hàng Lướt | Viết bởi kub4undre

Đây là review về Thinpad X1 Gen 7 Hàng Lướt của mình. Mình mua nó với giá 19tr. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinpad X1 Gen 7 Hàng Lướt Màn 14…
tinhte.vn

31
https://tinhte.vn/thread/review-tren-tay-2-dong-laptop-workstation-lenovo-thinkpad-p1-gen-2-va-thinkpad-p52.3301325/

32

Review Thinkpad T470p và X1 carbon G7 | Viết bởi SeeMNM

Đây là review về Thinkpad T470p và X1 carbon G7 của mình. Mình mua nó với giá T470p giá 21 triệu (2018) và X1 G7 giá 24 triệu (2020). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

33

34

Review Thinkpad E15 Intel(R) Core(TM) i5-10210U | Viết bởi jackieTong

Đây là review về Thinkpad E15 Intel(R) Core(TM) i5-10210U của mình. Mình mua nó với giá 18.850.000 VNĐ tại FPT Shop. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

35

| Viết bởi

tinhte.vn

36

| Viết bởi

tinhte.vn

37

Review Lenovo ThinkPad T420s đã bị mình tàn phá qua sử dụng như thế nào!!! | Viết bởi MrT-TrM

Đây là review về Lenovo ThinkPad T420s đã bị mình tàn phá qua sử dụng như thế nào!!! của mình. Mình mua nó với giá 8.000.000 VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

38

Review Thinkpad X1 Carbon Gen 6th | Viết bởi Tạ Tiến Trường

Đây là review về Thinkpad X1 Carbon Gen 6th của mình.Mình mua nó với giá 26.500.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinkpad X1 Carbon Gen…
tinhte.vn

39

Review Lenovo ThinkPad E14 - Tạm ổn cho nhu cầu công tác và di chuyển nhiều | Viết bởi liam.hoanglam

Đây là review về Lenovo ThinkPad E14 - Tạm ổn cho nhu cầu công tác và di chuyển nhiều của mình. Mình mua nó với giá Hàng công ty cấp, giá bán lẻ đâu đó khoảng 17-18tr.. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

40

Review Review Laptop Lenovo ThinkPad Gen 2 sau gần 1 tháng sử dụng. | Viết bởi betiteo

Đây là review về Review Laptop Lenovo ThinkPad Gen 2 sau gần 1 tháng sử dụng. của mình. Mình mua nó với giá Sau gần 1 tháng sử dụng thực tế Lenovo ThinkPad E14 Gen 2, hôm nay mình xin chia sẻ chi tiết về trải nghiệm khi sử dụng chiếc laptop này với…
tinhte.vn

41

Review Cảm nhận về Thinkbook 14-IIL sau 3 tháng sử dụng | Viết bởi Phúc Luca

Đây là review về Cảm nhận về Thinkbook 14-IIL sau 3 tháng sử dụng của mình. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Cảm nhận về Thinkbook 14-IIL sau 3 tháng…
tinhte.vn

42

Review Yoga 370 Laptop (ThinkPad) - 2nd hand user Review | Viết bởi austin_1st

Đây là review về Yoga 370 Laptop (ThinkPad) - 2nd hand user Review của mình. Mình mua nó với giá 17tr. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

43

Review Laptop Lenovo Ideapad 100s | Viết bởi Dantalian

Đây là review về Laptop Lenovo Ideapad 100s của mình.Mình mua nó với giá 4 triệu rưỡi. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Laptop Lenovo Ideapad…
tinhte.vn

44

Review Laptop Thinkpad T430s sau 5 năm sử dụng | Viết bởi scorpiushta

Đây là review về Laptop Thinkpad T430s sau 5 năm sử dụng của mình. Mình mua nó với giá 9 triệu VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

45

Review ThinkPad T450s và lưu ý cho anh em khi mua hàng cũ xách tay. | Viết bởi duychien.218

Đây là review về ThinkPad T450s và lưu ý cho anh em khi mua hàng cũ xách tay. của mình. Mình mua nó với giá 10.000.000VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

46 (không có hình ảnh minh họa)

Review Lenovo ThinkPad X230 | Viết bởi ThanhMAC

Đây là review về Lenovo ThinkPad X230 của mình. Mình mua nó với giá 4500000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Lenovo ThinkPad X230 Bộ vi xử lý:Intel…
tinhte.vn

47

Review Thinkpad X1 Carbon Gen 5 - Lựa chọn tối ưu cho tác vụ văn phòng mà vẫn chơi tốt game nhẹ... | Viết bởi Anh Giáo Minh

Đây là review về Thinkpad X1 Carbon Gen 5 - Lựa chọn tối ưu cho tác vụ văn phòng mà vẫn chơi tốt game nhẹ nhàng của mình. Mình mua nó với giá 22 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

48

Review Lenovo ThinkPad X220 Core i7 2640 DDR3 8Gb SSD 500 Gb | Viết bởi Hiệp Gà 2018

Đây là review về Lenovo ThinkPad X220 Core i7 2640 DDR3 8Gb SSD 500 Gb của mình. Mình mua nó với giá 5.500.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

49

Review Lenovo Yoga 6 AMD Ryzen 5 4500U | Viết bởi HIMYM

Đây là review về Lenovo Yoga 6 AMD Ryzen 5 4500U của mình. Mình mua nó với giá 18,990,000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Lenovo Yoga 6 AMD Ryzen 5…
tinhte.vn

50

Review Thinkpad T460s - Chiếc Thinkpad đắt nhất mình từng mua | Viết bởi atkhus

Đây là review về Thinkpad T460s - Chiếc Thinkpad đắt nhất mình từng mua của mình. Mình mua nó với giá 9 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

51

Review Thinkpad X390 - Laptop Bố già - Tận tụy và cầu toàn | Viết bởi tuanntss

Đây là review về Thinkpad X390 của mình. Mình mua nó với giá 21 triệu VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Thinkpad X390 Công ty mình đã mua hơn 20…
tinhte.vn

52

Review Cụ nội Thinkpad edge 14 | Viết bởi supperchym

Đây là review về Cụ nội Thinkpad edge 14 của mình. Mình mua nó với giá 17tr. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Cụ nội Thinkpad edge 14 Mua được 11 năm…
tinhte.vn

53

Review Review Laptop LENOVO Thinkpad T480S - Hàng công ty cấp | Viết bởi PhanDat123BL

Đây là review về Review Laptop LENOVO Thinkpad T480S - Hàng công ty cấp của mình. Mình mua nó với giá Công ty cấp để làm việc, không biết giá do cấu hình hơi khác loại ngoài thị trường. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

54

Review Thinkpad L15 - Máy văn phòng tốt nhất hiện tai? | Viết bởi winter1989

Đây là review về Thinkpad L15 - Máy văn phòng tốt nhất hiện tai? của mình. Mình mua nó với giá 23 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

55

Review ThinkPad X1 Yoga Gen 4 bản 2019 | Viết bởi mjhungvit

Đây là review về ThinkPad X1 Yoga Gen 4 bản 2019 của mình. Mình mua nó với giá 24.500.000 vnđ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

56

Review Đánh giá cá nhân Lenovo ThinkBook 14s | Viết bởi duaxiem

Đây là review về Đánh giá cá nhân Lenovo ThinkBook 14s của mình. Mình mua nó với giá 0 đồng vì được cấp dùng cho công việc. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

57

Review Lenovo Thinkpad T540p | Viết bởi ngocgiang205

Đây là review về Lenovo Thinkpad T540p ông cố nội 8 năm tuổi của mình. Mình mua nó với giá 45 triệu (quy đổi từ tiền Nhật). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

58

Review Thinkpad T14s AMD Gen 1 sau 4 tháng sử dụng | Viết bởi trolai10

Đây là review về Thinkpad T14s AMD Gen 1 của mình. Mình mua nó với giá Trọn gói về đến Việt Nam 21.5tr VND. Giá quá thơm khi order Taobao về VN. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài…
tinhte.vn

59

Review Thinkpad T540 Core i7 Công ty cấp | Viết bởi Đoạt Mệnh 3000

Đây là review về Thinkpad T540 Core i7 Công ty cấp của mình.Mình mua nó với giá 0 đồng vì công ty cấp xài. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

60

| Viết bởi

tinhte.vn

61

Review laptop Lenovo Yoga Y510 mà em gái mình đã dùng được gần 5 năm | Viết bởi chebistorm

Đây là review về Review laptop Lenovo Yoga Y510 mà em gái mình đã dùng được gần 5 năm của mình. Mình mua nó với giá 15 triệu 600 ngàn đồng . Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này…
tinhte.vn

62

Review Lenovo ThinkPad T490 - khen chê và một vài trivia | Viết bởi honolulu149

Đây là review về Lenovo ThinkPad T490 - khen chê và một vài trivia của mình. Mình mua nó với giá 0 đồng do máy mình được công ty cấp, giá tham khảo hiện giờ khoảng 24tr, mình đã sử dụng được 6 tháng. Một số chi tiết mình so sánh với dòng HP 840 G6…
tinhte.vn

63

Review Review Thinkbook 14 G2 ITL sau 1 ngày sử dụng ở những tác vụ cơ bản | Viết bởi Bình Khang

Đây là review về Review Thinkbook 14 G2 ITL sau 1 ngày sử dụng ở những tác vụ cơ bản của mình. Mình mua nó với giá 15trxxx tại BaoAn (Laptopno1). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

64

Review thinkpad x1 extreme | Viết bởi hieu888

Đây là review về thinkpad x1 extreme của mình. Mình mua nó với giá 44tr. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về thinkpad x1 extreme i9-10885H 32 GB DDR4…
tinhte.vn

65

Review Review Lenovo Thinkpad X13 Gen1 | Viết bởi khada

Đây là review về Review Lenovo Thinkpad X13 Gen1 của mình. Mình mua nó với giá 24 triệu VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Matevol
TÍCH CỰC
3 năm
Cộng đồng ae ThinkPad cũng đông phếch. Trong cty mình thì chưa thấy ai xài dòng này chủ yếu dùng Macbook với Surface.
bupbechanh
TÍCH CỰC
3 năm
@Matevol MOD ơi, bài số 30, 31 không thấy hình ảnh lẫn thông tin bài viết, nhờ MOD update lại giúp nhé.
Bài 30, 31 do lần đầu share lên tinhte thì bài đó chưa có hình hoặc chưa xong nên share link lên chưa hiển thị như mấy link khác đó bạn.
Vấn đề này mình đã nhờ mod phụ trách fix rồi, khi nào fix xong sẽ hiển thị ạ, hiện tại thì chưa dc ạ
halh
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Gaohong Mình hóng kết quả, thấy bảo 1 tuần mà giờ quá mấy ngày rồi 😁
Vào đây chỉ để nói rằng i love you Gạo ko quan tâm lap
Yêu quá
rookie
TÍCH CỰC
3 năm
Nhiều phết nhỉ. Mà bây giờ trông bề ngoài nó cứ giông giống nhau, không nói không biết loại gì. 😁
Trong Noo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không thấy bài nào về X1 Yoga 😔
rookie
TÍCH CỰC
3 năm
Mình vừa làm nhanh một bài 😁
Trong Noo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@rookie . Hóng
Đang phân vân em nó vs mac pro m1.
Tks bro
GoldChick
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không ai review dòng Legion nhỉ? 😁
HTC206
TÍCH CỰC
3 năm
Ước gì thời gian tham gia lâu lâu xí, bận quá chưa rảnh viết được 😔
Hóng 1 bài thinkpad x vs panasonic cf
Thua rồi, đúng dịp đi công tác nên ko thể viết kịp, chúc anh em may mắn 😁
Davekoz_2506
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ae cho hỏi nếu mua Thinkpad cũ ở đâu uy tín, hàng chuẩn, Sài Gòn. Đội ơn ae
bettyboy
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Davekoz_2506 Thấy bên ThinkPro có tiếng về dòng này. Nhưng mà hình như toàn hết hàng.
bupbechanh
TÍCH CỰC
3 năm
Hàng Thinkpad nếu mua 2nd thì là hàng cũ. Còn dạng hàng Tân Trang bán lại thì càng khó nhận ra do các phần thay thế của Thinkpad bán đầy thị trường, râu còn này cắm cằm bà kia đều khó mà phân biệt được.

Khi mua cứ tháo máy ra coi xem bộ lòng thế nào, test kỹ LOA, MÀN HÌNH, BÀN PHÍM, CỔNG kế nối... Nói chung test thật kỹ. VÌ bản thân người nhập hàng về họ cũng đã test kỹ rồi, họ biết bệnh tình từng con laptop bán cho khách hàng, có điều họ giấu ko nói ra, ai xui mua ko test kỹ lãnh hậu quả.
Davekoz_2506
ĐẠI BÀNG
3 năm
@bupbechanh Căng thẳng vậy, thật ra cg kg cần phức tạp vậy, thay đồ cg dc, miễn tốt, bảo hành hậu mãi ok là được, uy tín là chính
Mê ThinkPad X1 Carbon 😁
Anh em xài X1 với T480 đông phết, ít ai xài Yoga nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019