Tính năng viết review đơn giản đã lên app Tinh tế

Duy Luân
1/4/2021 22:45Phản hồi: 35
Tính năng viết review đơn giản đã lên app Tinh tế
Tính năng review hiện tại đã có mặt trên app Tinh tế, để anh em có thể viết review dễ dàng hơn, nhanh gọn hơn so với khi dùng web. Chức năng này hiện thẳng trên trang chủ của app, anh em nhìn vô là thấy à. Hi vọng sẽ nhận được thật nhiều bài hay, bài ngon độc lạ từ anh em. Anh em tải App tinh tế mới nhất để dùng nhé, nếu anh em có góp ý gì thì hãy vào mục Menu > Góp ý app Tinh tế để cho tụi mình biết nha.

TẢI VỀ APP TINHTE TẠI ĐÂY

Chức năng review từ ngày bọn mình thử nghiệm đã thành công hơn mong đợi, mỗi ngày nhận được rất nhiều bài review thuộc nhiều mảng khác nhau: công nghệ có, du lịch có, đồ gia dụng trong nhà cũng có, xe máy, xe ô tô cũng có luôn. Quá vui. Ước mơ đó giờ về việc tạo một platform ngon lành để anh em chia sẻ các món đồ xung quanh mình cuối cùng cũng hiện thực hóa. Cảm ơn anh em đã ủng hộ 😁

Sắp tới bọn mình sẽ thử nghiệm review bằng video, dự định tối đa 3 phút hoặc 5 phút gì đó, vì hiện tại ai cũng có thể tạo video, anh em cũng mạnh dạn quay và chia sẻ hơn. Hi vọng vụ video này cũng được anh em hưởng ứng.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OK cũng thú vị nè
Chúc mừng những AE nào thích trào lưu viết review theo form sẵn kiểu này, đã vài 3 lần thử nhưng có vẻ hoàn toàn ko khoái bằng kiểu viết truyền thống 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
VuTa..
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon ngon. Mà chưa có bài review nào 😃
@VuTa.. Viết thôi, lục trong nhà xem có đồ gì kích thích, ko nhất thiết phải là những món đắt tiền & tân thời 😎
Chờ cái video
@hoangsytai Để ý kỹ thì thấy hầu như toàn bộ những người viết bài theo form Review tối giản này đều ko làm clip minh hoạ, chủ yếu toàn thấy chữ & ảnh 😁
@crazysexycool1981 Video ko phải ai cũng làm được
@hoangsytai Đơn giản là đặt máy phía trước, sau đó cứ thao thao bất tuyệt về sản phẩm thôi, có chi khó mô chú? 😎
@crazysexycool1981 phải ai cũng nói được đâu bác
@hoangsytai Thì cứ nói những gì mình nghĩ, mình cảm nhận thôi chú, có phải bài phát biểu gì mang tính trang trọng mô? 😎
Hay nhỉ nhưng nhiều bài review thấy xàm quá.
@xuantuhue Cụ thể là những bài gì vậy? Link? 🤓
Cái này tuy đơn giản nhưng do không được tùy chỉnh nhiều nên có nhiều bài hơi củ chuối!
Ví dụ có bạn viết thế này:
Review sản phẩm xxx, siêu rẻ, siêu tốt, siêu hay.
Đây là bài review về sản phẩm xxx, siêu rẻ, siêu tốt, siêu hay. Mình mua sản phẩm xxx, siêu rẻ, siêu tốt, siêu hay với giá vài trăm k...
@NguyễnXuânBằng Siêu rẻ siêu tốt siêu hay là bạn đó tự thêm vô mà
@NguyễnXuânBằng Mấy thứ đó có sẵn, ko phải do người viết chủ động gõ mô? Để ý sẽ thấy gần như bài Review nào theo form ngoài Home đều có mấy dòng đó 😎
@Duy Luân Theo mình nên cho phép tùy chỉnh lại toàn bộ bài trước khi đăng. Hiện tại do nó theo một bố cục duy nhất nên ông nào muốn giật tít nó thành ra như vậy.
@NguyễnXuânBằng Cái đó chịu thôi 😁 ông nào muốn giật tít thì dạng free form còn dễ làm hơn á
Thế viết review phức tạp ko được àh
@hoangminh2018 Vẫn được chứ, chỉ là thêm lựa chọn cho phong phú thôi!!!!!
@hoangminh2018 Được những nếu thích viết đầy đủ thì ko nên sử dụng cái form có sẵn ở ngoài Home, mình ko khoái hình thức này cho lắm, chủ yếu dành cho những người viết ngắn gọn, đơn giản, ko muốn mất thời gian 🤓
Vui vẻ
Thế nó lại nát như fact, mấy cháu mới nhớn mê gái up dăm ba hình bảo review thì như đống rác 🤣🤣
Cười vô mặt
@Nicotine Caffeine Ban nick hết
@Duy Luân
Tôi tin em!
@Nicotine Caffeine Hóng bài review em gái nào đó cho bá tánh cũng biết 😁
Đơn giản mà nhanh nữa
@Ngothien123 A thì hoàn toàn ko khoái cách thức viết bài kiểu này 😌
50 ng khac
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ad cần lựa chọn bài viết để đăng chứ có bài ngắn gọn,cụt lủn review như kiểu cho có thì nên del đi,mất vài phút mà ko hiểu review cái gì nữa..🤔😞
@50 ng khac Ad nào vô đây vậy? Chủ thớt là mod mà? 🤓
rookie
TÍCH CỰC
3 năm
Chỉ tiện lợi thôi, nhưng mình không thực sự thích những bài viết theo khuôn như thế. Đọc cứ như đọc văn mẫu.
AdonisUri
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon, rì viu đã đơn giản hơn rồi, cảm ơn mode Luân nhé!
ductinh2405
ĐẠI BÀNG
3 năm
App Tinh Tế bác Luân viết trên nền tảng nào vậy ạ? Một mình bác xử luôn từ A->Z luôn hay sao ạ?
bocugaumeo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thích
Đây cũng là tập kỹ năng viết báo
Slump
ĐẠI BÀNG
3 năm
Review đạt thành tích nào đó như lượng like thật......... thì có đc chia lợi nhuận ko bạn ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019