Samsung giảm giá Galaxy Z Fold 2
Didu
1 thángBình luận: 125
Samsung giảm giá Galaxy Z Fold 2
Samsung vừa giảm 200 USD trên giá bán của chiếc điện thoại gập Galaxy Z Fold 2 5G tại thị trường quốc tế. Mức giá mới của Z Fold 2 sẽ là 1800 USD (khoảng 40 triệu đồng), mình thử check trên trang bán hàng online của Samsung Việt Nam thì chưa giảm, vẫn là 50 triệu đồng.

Bạn có thể xem thêm bài Trên tay Galaxy Z Fold 2 50 triệu: nhiều thay đổi lớn, giá không đổi

Dù hơn 40 triệu vẫn là đắt cho một chiếc điện thoại nhưng việc giảm giá sẽ giúp điện thoại gập dễ tiếp cận hơn một bước nữa với người dùng. Mình rất muốn dùng combo một chiếc Android gập với iPhone nhưng đợi mãi chưa giảm giá, hy vọng Samsung Vina sẽ sớm làm điều tương tự.

Nguồn: Samsung
Giảm giá cũng không có nhiều ý nghĩa với mình. Vì mình kg mua. Kkk
@17benthuy Chuẩn ! Nhưng nếu iPhone cũng làm gập là méo mua
@iPhonecafe chời 500đô thì ko tới phần dân mọi vn được dùng đâu
@tientran517 Ông cũng là dân VIỆT NAM nên là cũng mọi phải ko ?
@luongbinh0108 Mình cũng vậy 😆)
Đừng mua. Không như là mớ đâu. Gập nhiều chỗ nếp gấp ngày càng hàng rõ hơn. Chắc chắn một ngày nào đó nó sẽ hỏng. HAHAHAHA
@HoangTruong120990 Thế ông định chờ tới ngày thế giới này tạo ra cái điện thoại hoàn hảo ông mới mua dùng à ???
Cười ra nước mắt
@rongtphong Ông có biết đọc và hiểu tiếng king ko? Ông bên trên chê cái màn gập n bị vết gập, tôi nói ko có gì trên đời này hoàn hảo cả đc cái này mất cái kia thôi. Cái ji cũng có điểm mạnh điểm yếu ,đừng có lúc nào cũng nhìn vào điểm yếu mà quên điểm mạnh. Hiểu ko?
@HoangTruong120990 Bác hiểu em nói chứng tỏ em rành tiếng quốc dân nhé. Thế có cái quái gì hoàn hảo trên đời này
Giảm hay tăng không thành vấn đề nhé, thích là chiều đi lấy thôi 🤣
@Nicotine Caffeine Thế nào, bác đã múc rồi chứ
@alancabata
Cười ra nước mắt
Giảm cho có thôi. Cũng chả ai mua mấy đâu. người nào mua thì đã mua rồi người nào không mua thì giảm 200 cũng chả mua. mua về để chưng chứ dùng sợ hỏng thì ai dám dùng
@anh523110 Thì đó 😆 con Fold1 thì độ bền nó hơi sida nhưng Fold2 bữa h có thấy ai nói gì đâu, toàn đăng giao lưu buôn bán.
@Quân Mã Tôi dùng fold năm nay chả sao, cứ mua về dùng xem nào, nghe chém gió làm gì
@anh523110 Tại xem iu tút nhiều quá ấy mà
@alancabata Dạ cũng tùy ng sử dụng nhưng con Fold1 kém bền hơn Fold2 là có anh ơi. Tương lai cũng mua dòng Fold dùng thử, h em chỉ xài Note/S hoặc Pro Max thôi 😅
Từ 50 trẹo xuống 45 trẹo. Vẫn cao với mình anh em ạ
Cười vui vẻ
amazing T
ĐẠI BÀNG
1 tháng
sắp ra fold 3 hoặc fold lite ít nhăn màn hình hơn mà gập sát hơn cho em =]]
@amazing T Fold 3 nghe nói có thể dùng bút để viết lên nên phía dưới màn hình phải là kính, mà kính thì không thể làm kiểu như hw được, hy vọng có trên bản giá rẻ hơn.
thừa tiền chắc chắn sẽ mua 1 em
@tobe2405 Làm gì ai thừa tiền
@tobe2405 thừa tiền tui sẽ đi từ thiện, xây chùa, chứ mua ba cái này làm cái gì cơ chứ...
@Supper Giàng A Bông Thiện lành
@Supper Giàng A Bông Đi làm từ thiện hay ra cầu Bông chơi gay?
Người làm từ thiện người ta không bô bô cái lỗ mồm vậy đâu
Vẫn còn quá mắc so với khả năng sẵn sàng chi trả của mềnh 😋
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Chơi đi anh ơi, bên em hỗ trợ
@alancabata Hỗ trợ kiểu gì chú? 😁
@crazysexycool1981 Mua trả góp anh ơi
@alancabata A chưa bao giờ mua bất cứ thứ gì dưới dạng trả góp, nhất là đồ công nghệ, đủ tiền thì mua, thiếu tiền thì gom lúa 😄
Đâu cần đợi, hãng Samsung VN ít khi nào giảm giá lắm, nhưng các đại lí phân phối SS chính hãng thì giảm còn dưới 40 triệu lâu rồi, mod này làm mảng công nghệ mà sao ko cập nhật tình hình thị trường vậy???
@Nars Elemental Beast Đại lý nào bán dưới 40 vậy? Cho mình xin địa chỉ với?
@Nars Elemental Beast Công nhận ss vn ít giảm giá, nhưng bên phân phối sẽ giảm
@Hondacodon287 Dưới 40 là hàng xách tay, trên 40 có trả góp 0% 18 tháng của hoangha
@alancabata Xách tay h 30b ơi. Ông kia nói chính hãng shop bán dưới 40 mình mới xin địa chỉ
Bít khi nào mới đủ tiền mua fold2 đây
pocket
TÍCH CỰC
1 tháng
Màn hình ngoài rộng hơn chút nữa mới hữu dụng.
Giá ngon máy đẹp
Kinh hồn ! Đã giảm giá mà vẫn 1800$ mới dã man chứ. Con này nếu có giảm xuống $1000 thì cũng chưa chắc đã bán chạy được hàng.
@Hondacodon287 Vấn đề là có cày cuốc khỏe và nhiều tiền t cũng không bao giờ mua con máy có màn hình gập. Còn thích gập đâu thì gập tính sau, miễn là đừng có gập màn hình. Tiền có hay không m làm sao biết t thế nào mà chém ?
@iPhonecafe Lúc m có tiền m ko còn nghĩ như vậy đâu. Đơn giản vì m có lol tiền mà đòi thích với ko. M thấy cái bọn nhiều tiền nó làm gì với thứ nó dù ko thích ko?
@Hondacodon287 Kệ cmm, có hay ko tao cũng ko cần giãi bày với mày.
@Hondacodon287 Cũng là cách sả stress
Dùng đc Spen thì còn suy nghĩ lại.
@Đại Việt 2020 Nó ko được trang bị con super pro ultra max chip SnapDragon 675 đâu nổ ơi
HH mobile hôm nọ cũng giảm còn có 41tr
Thằng em chỗ làm mua bản Hàn, thấy dùng đc mấy hôm lại bán. Trên tay thấy lạ thôi chứ dùng như hạch, màn chỗ gập lại nhăn khắm ko tả nổi. 500$ cũng ko mua 😁
Cười vô mặt
@Ga_depzai Cái nick vip này bị band 10 năm trước pk ta?mới đó mà 10 năm nhanh thật.
Cười vô mặt
@Ga_depzai Chuan~
@ngaythu6-lamuor Chuẩn anh 😁
Cười vô mặt
@Ga_depzai Khổ cho những ai chỉ nhìn người khác dùng

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019