Hi mọi người , có thể tư vấn giúp em là có nên dán màn hình cho con Note 10+ không ạ ? có 1 số...

TrungTruc1102
5/4/2021 4:54Phản hồi: 12
Hi mọi người , có thể tư vấn giúp em là có nên dán màn hình cho con Note 10+ không ạ ? có 1 số nói nên xài trầm cho sướng nhưng không biết theo thời gian có dễ bị xước dâm không ? XIn mọi người cho ý kiến tư vấn giúp em nhé. Thanks mọi người nhiều nhiều.^^
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hải xuân
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dán miếng ppf vào b ạ cho chốg xước. Đôi 3 tuần lại thay
@Hải xuân cũng có dán nhưng gắn ốp vào thì lại bung 2 đầu miếng dan bác ak
Hải xuân
ĐẠI BÀNG
3 năm
@TrungTruc1102 Chọn ốp khác b ạ. Ốp viền ăn sâu vào màn hình quá nên bị thế
zaketacsu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vào mấy cái showroom samsung dán cho chuẩn cậu.
@zaketacsu Mình có tham khảo giá trong Showroom SS rồi chú, giá chát lắm..
mà ý em hỏi các bác là nên dán màn hình đt ( em đang xài note 10+ ) hay không hay xài trần luôn cho sexy . và màn cho note 10+ có dễ xước dâm ko ?
@TrungTruc1102 Nó cong tìm.miếng ngoài khó phết. Mà kính gorilla cũng xịn khỏi lo bạn ạ
jlamp07
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình xài miếng dán có sẵn của Samsung vẫn bt, nên dán không thì nó xước màn hình.

Trước S8 không dán thì xước vài đường sâu khi đer chung với chìa khóa.
@jlamp07 miếng dán sẵn của SS xài thời gian cũng bung ak bác, ko biết sau này các kính màn hình có cải tiến hơn không.
kimthanhvu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@jlamp07 Mình dùng thấy màn hình nào mà gặp chìa khóa cũng xước hết. Nên ít nhất phải dán miếng nilon chống xước. Đôi tháng xước quá thì thay. Trước mình cũng để trần vuốt cho sướng tay nhưng mà xước quá. Mỗi khi nhìn đthoai thấy ngứa con mắt. Còn cường lực thì mình xài rất nhanh nứt các góc và cạnh.
@kimthanhvu bác xài con nào mà bị xước vậy
kimthanhvu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@TrungTruc1102 Mình xài Ip5s và các máy Samsung Note 2, Note 5(bể màn luôn), Note FE( không dán được màn vì màn cong). Hiện dùng Note 10Lite thì dán cường lực nên chưa bị gì.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019