Tham gia Review tai nghe true wireless trúng quà kìa, anh em tham gia...
Tham gia Review tai nghe true wireless trúng quà kìa, anh em tham gia chưa? Bấm link xem thể lệ & tham gia nhé! https://tinhte.vn/thread/moi-tham-gia-review-tai-nghe-true-wireless-trung-nhieu-phan-qua-hap-dan-tu-audio-tinhte.3321186/
Mình tham gia rồi nè, hy vọng trúng ne
@nuhuta Mình chúc bạn nhiều may mắn nha, share link bài của bạn lên tinhte fact cho ae cùng đọc với hihi
@nuhuta
Vỗ tay cho bác
Dự định sẽ tham gia, nhưng mà vẫn chưa biết bắt đầu thế nào, lần đâu review về tai nghe nên cũng khá bối rối!!!!!
@hemilo Lần lượt làm theo format định sẵn của mục review, chia sẻ những cảm nhận của bạn, có thời gian làm luôn 1 video đi nè 😉
@Gaohong Cố gắng làm hết khả năng có thể, hy vọng bài viết sẽ hữu ích!!!!
@hemilo Mình đợi đọc bài của bạn hihihi
@hemilo Cứ viết bt thôi bác ơi
OK tham gia rồi nhé
Đã gửi bài tham gia từ hôm qua nhưng vì 1 lý do nào đó bài viết nằm trong diện bị kiểm duyệt nên ko thể public, mất tương tác ghê gớm. Ko hiểu sao 4-5 lần gần đây mình viết bài chia sẻ đều bị tình trạng như này, trong khi các bài viết trên Fact thì ko bị 😓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

https://tinhte.vn/thread/review-airpods-chiec-tai-nghe-true-wireless-don-gian-nhe-nhang-day-cam-xuc.3324245/

Review Airpods - chiếc tai nghe true wireless đơn giản, dễ xài & đầy cảm xúc | Tinh tế

Đây là review về Airpods - chiếc tai nghe true wireless đơn giản, nhẹ nhàng & đầy cảm xúc của mình. Mình mua nó với giá 2600000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn
Screen Shot 2021-05-09 at 16.34.25.jpg
@crazysexycool1981 Bạn dành chút thời gian chụp lại màn hình vấn đề đang gặp phải, gửi email vào hỗ trợ Tinhte để các Mod phụ trách xem và hồi đáp xem sao nhé. Phần này mình k rõ, nên k hồi đáp bạn dc ạ
tham gia rồi, nhưng mà mỗi người chỉ được gửi 1 bài hay sao @Gaohong? ví dụ một người sở hữu nhiều tai nghe TWS thì có thể tham gia nhiều bài được không?
@locthuyforever Chắc được đó bác
@locthuyforever Rất mời bạn viết thêm về nhiều tai nghe nhé, mình đợi thêm bài từ bạn nè. K có giới hạn viết 1 bài nhoa! 😁
@locthuyforever Nhanh thiệt 😉 kkk
ko dám vào xem mấy bài này luôn đó, nhà có còn gì đâu 😔(
@nhtphuc =)) Nên xem nha, vì đó là động lực đó hehehe
không giỏi văn nên thôi
@Đừng nghiện nữa Điền vào chỗ trống theo format review có sẵn, điền những gì bạn muốn chia sẻ là được nè kkk