Review cam hành trình 2 mắt fullHD [No name]

Tuanpht
11/5/2021 16:42Phản hồi: 8
Review  cam hành trình 2 mắt fullHD [No name]
Đây là review về cam hành trình 2 mắt fullHD [No name] của mình. Mình mua nó với giá Free. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về cam hành trình 2 mắt fullHD [No name]

E mua xe cách đây 2 năm. Ban đầu mua xe cũng ngó qua mấy con 7mai vì nó rẻ, đẹp và dễ gắn.
Cơ mà show room gạ gẫm dán kính tặng cam hành trình nên e chơi luôn, cả gói là 6tr
Bảo nó no name vì không tìm thấy tem phụ của nó đâu cả, có độc chữ wdr nên e cũng không quan tâm, Google cũng chả ra nên kệ
Con này có 2 mắt trc sau, dùng điện tẩu sạc 12v, đi đây khá nhẹ nhàng

Lắp đặt

Showroom làm hết nên e chỉ xài thôi
Vì có 2 mắt nên phải đi dây ra tận kính gió sau
Còn màn hình kiêm cam trước dùng giác hút khá chặt

Thiết kế, ngoài hình & Kích thước

Khá to và cồng kềnh, cơ tương đương 1 bàn tay người lớn nhưng tính năng khá hạn chế
Được cái nhìn bóng bẩy, bắt mắt
Có mỗi tính năng ghi hình và xem lại, no wifi access point, không cảnh báo này nọ

Thời gian dùng pin

Chất lượng dưới trung bình

Quảng cáo

Không rõ do em dán chống nắng kính lái hay phần cứng của nó tệ mà video noise như nhặng bay, mic thu âm cũng hay bị méo tiếng
Cam trước còn đỡ chứ cam sau có như không có vì góc hẹp lại hay bị mờ đó kính bẩn, lóa đèn

Cách lấy file

Thẻ nhớ
Không có thẻ nhớ là em nó chết dí

Các tính năng nâng cao

Không có
À mấy hôm nắng quá cái giác hút mềm oặt và cả cụm cam rơi lủng lẳng trên xe, chắc tính năng tự tử

Điểm chưa hài lòng

Quảng cáo

Chất lượng video khá tệ
Muốn xem lại phải xem trên cam (dùng nút bấm cứng cạnh hông máy khá cực) hoặc rút thẻ nhớ cắm điện thoại
No name
Phần khớp quay, siết giữ bị lỏng ra nếu đi gặp đường xóc, bắt buộc phải vặn lại thủ công
Cam sau có như không, giắc cắm cam sau rất lỏng, hay mất tín hiệu
Định dạng video không phổ biến

Có đang mua hay không?

Em mua bia kèm lạc nên coi như đồ free
Các trang tmdt bán tầm 700k nên các bác cũng có thể suy nghĩ vì giá khá rẻ

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kaka mình củng dc hãng tặng 1 cái và cố dùng gần 1 năm, củng mới vừa vứt nó đi, tính năng tự sát em nó thường xuyên xảy ra, hôn rồi sao 1 lần tự sát em nó gãy cái chốt hit thế là cho em nó vào sọt
Tuanpht
TÍCH CỰC
3 năm
@trivietvalues =)) con của e chả thấy gãy, cứ lủng lẳng cũng thương phết
KhanhPru
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vãi nay tổ chức review đồ tàu, mà còn tàu không thương hiệu, tàu không đủ chuẩn để đội lốt☺️
Tuanpht
TÍCH CỰC
3 năm
@KhanhPru thì sao?
Review cái nào có tên tuổi rõ ràng chứ mấy cái hàng biên giới này chỉ tốn tài nguyên tinhte.
Tuanpht
TÍCH CỰC
3 năm
@BaoNguyen2012r mod không ban thì thôi chứ mem ban thế nào đc mà tốn với chả không bạn ơi
Mình đang dùng Type S 360 VR DASHBOARD CAMERA như video
Camera có wifi, cảm ứng motion để thu lúc đang đậu máy tắt chống trộm. (cần gắn nguồn trực tiếp từ bình điên của xe )
tuy nhiên vì độ phân giải 1080P full HD nên không thấy rõ bảng số xe phía trước, AE có thể mua máy độ phân giải từ 2K TRỞ lên nếu muốn thu rất chi tiết..
Nói chung thì cũngng tạm ổn cho xe của bạn
xem video dể biết rõ hơn,,,
Tuanpht
TÍCH CỰC
3 năm
@TsanHoang có wf là thích rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095