Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review Màn hình TEYES CC2 Plus cho Honda CRV

hatranhai
18/5/2021 4:11Phản hồi: 14
Review Màn hình TEYES CC2 Plus cho Honda CRV
Đây là review về Màn hình TEYES CC2 Plus cho Honda CRV của mình. Mình mua nó với giá 12 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Màn hình TEYES CC2 Plus cho Honda CRV

Thông tin chung về em màn Android cho Honda CRV 2017 CC2 Plus. Sau bao năm dùng màn hình zin theo xe thì vợ cả duyệt cho hơn chục triệu để làm đẹp cho vợ 2 😁. Mình tìm hiểu thị trường nước ngoài thì thấy e này hot nhất, bán siêu chạy trên Aliexpres. Mình mua bản 9inch (có 10inch nhưng mình thấy hơi to nên thôi), Chip 8 nhân, Ram 4GB, ROm 64GB, màn hình Qled, tích hợp chip âm thanh DSP 16 kênh.

Thiết kế ngoại thất

Màn hình QLED mà nên rất nét, nhìn xịn sò hơn hẳn e màn zin haha.

Thiết kế nội thất & trang bị bên trong xe

Động cơ & truyền động, khả năng vận hành

Trải nghiệm sử dụng khi lái rất tuyệt, màn có điều khiển giọng nói cho mọi chức năng từ mở Radio, Youtube tìm video, tìm dẫn đường bằng bản đồ Navitel, google map. Âm thanh có chip Ampli kỹ thuật số nên chất lượng hơn hẳn màn zin. Tốc độ mở ứng dụng rất nhanh, mở youtube mât chưa đến 2s.

Các tiện ích, trải nghiệm, tính năng khác

Quảng cáo

Giá bán

Giá phù hợp với chất lượng.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuc1_1989
ĐẠI BÀNG
3 năm
Teyes so với gotech và zestech thì hãng nào hơn nhỉ?
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@phuc1_1989 2 màn kia mình chưa dùng nhưng search bên thị trường nước ngoài thì ko thấy bán. Con màn Teyes này hiện tại chưa có điểm gì làm mình ko hài lòng cả.
ongdang
ĐẠI BÀNG
3 năm
trông xịn nhỉ, bác cho thêm ảnh, âm thanh để mọi người ngắm thêm đi ạ
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ongdang Không hiểu sao ko up video vào bài review được.
ongdang
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hatranhai up lên youtube rồi đính link vào là dc bác ạ!
kl2991
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ủa bài này viết xong chưa vậy bạn?
mrcake
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kl2991 Chắc chưa đâu
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kl2991 Mình dốt văn viết được thê. Bạn muốn biết thêm gì thì hỏi nhé.
màn này có ra lệnh bằng giọng nói đc k bác?
Em thấy màn android hầu như là giống nhau, chỉ cần quan tâm 3 điểm: cầu hình, có cam 360 hay không và có trợ lý ảo giọng nói hay không thôi
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@vqt907 Giọng nói màn này vô địch thiên hạ luôn 😁
ilovepiaggio
ĐẠI BÀNG
3 năm
Phần mềm ra lệnh giọng nói của Teyes do cao thủ có nick Tom Codon (tất nhiên là người Việt ) lừng danh trên Xda phát triển nên phải nói là thông minh nhất trong màn Android
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ilovepiaggio Chuẩn bác, ít màn hình ra lệnh hỗn hợp được lắm. 1 câu nói ra được 2 lệnh cho 2 tác vụ khác nhau.
zixzaxzo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ilovepiaggio không biết có cách nào mod sang màn hình zestech không các bác nhỉ ?
hatranhai
ĐẠI BÀNG
3 năm
@zixzaxzo ca này chắc phải đội kỹ thuật họ làm mới được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019