Apple Beats Audio Buds được chứng nhận FCC sau khi xuất hiện trong bản cập nhật iOS 14.6

AudioPsycho
25/5/2021 3:14Phản hồi: 39
Apple Beats Audio Buds được chứng nhận FCC sau khi xuất hiện trong bản cập nhật iOS 14.6
Bản cập nhật iOS 14.6 RC vừa được tung ra vào tuần trước đã tiết lộ mẫu tai nghe Beats Studio Buds hoàn toàn mới, và mới đây chiếc tai nghe này đã được chứng nhận FCC, nghĩa là thông báo ra mắt chính thức của nó chắc chắn đã gần kề.
Chứng nhận FCC của Beats Studio Buds được đăng tải đầu tiên bởi trang MyHealthyApple. Bản chứng nhận không tiết lộ thêm thông tin nào khác về các tính năng hoặc thiết kế của tai nghe mà chỉ trình bày một số thông tin chung, đủ để xác nhận nó sẽ được ra mắt trong tương lai.

Theo các thông tin hiện có, tai nghe Beats Studio Buds sẽ có thiết kế true wireless và case sạc thông minh. Chiếc tai nghe này cũng có tính năng chống ồn, cũng như sẽ được lên kệ với nhiều phiên bản màu đa dạng. Beats Studio Buds sẽ được tích hợp chip Apple mới nhất cho khả năng kết nối nhanh và tính năng gọi “Hey, Siri”. Khi so sánh với Powerbeats Pro thì Beats Studio Buds sẽ có thiết kế nhỏ gọn hơn.

Nguồn 9to5mac
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cùng hóng chờ nào. Và ko biết có định nghĩa gì mới ko 😆
@kenje Phạm mình nghĩ sẽ bất ngờ í
Con Ur beats bị hư nên rất hóng, hy vọng giá không quá cao
@CunHam1999 nhiều lỗi k bác ơi
@Thành Ngươn Ur beats của mình xài không có lỗi gì. Chỉ là hay để dưới gối khi ngủ, bị đè trong thời gian dài nên phần phím điều chỉnh bị tách đôi ra 😆😆
Ngon rồi sắp ra rồi, trông đúng dáng truyền nhân của BeatsX
Có khi mua thêm beats nghe song song với AirPods Pro là hợp lý
Ngon rồi
phoipha
TÍCH CỰC
3 năm
Dùng airpods rồi thì chả mua làm gì
@phoipha Khác à.
Dự là con Beats này nghe chắc phê đó.!
Carnage
TÍCH CỰC
3 năm
Thiết kế kiểu hơn bthg nhỉ 😔(
Beats thì quá ngon
Ae trên tinhte có vẻ thích Beats nhỉ? Mình dùng, nghe và shock vì âm thanh quá dở. Mình k diễn tả dc cơ mà mình thấy nó tệ, quá tệ khi so vs con Bose đời tống của mình. Rồi so vs các tai của Sony hay B&O hiện tại thì mình xếp nó vào hạng mục "k nên mua". ( Mình k kể tên model ra tránh gây war, quan điểm cả nhân sau khi mua và trải nhiệm thôi).
Lonely08
TÍCH CỰC
3 năm
@lekhanhtrung123 kiểu airpod (méo phải pro nha) là kiểu earbud, còn con này là in-ear. Tùy theo sở thích mỗi người. Ông già mình đeo in-ear ra đường nghe sách nói với đàm thoại thấy bí quá nên kêu mình đi trả lại...
@qng171 Beat bây h về vs apple thì âm thanh nó thiên về người dùng phổ thông hơn (nhấn bass là chính) nhưng tổng thể thì mình thấy đã hơn so với hồi xưa r, chưa kể ng dùng apple mua 1 phần vì tiện nữa, kết nối qua lại các thiết bị nhanh và tiện hơn so với các tai nghe khác
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
@lekhanhtrung123 Dùng Android thì mua beat ok á bac. Airpods k hợp lí lắm
@qng171 Dùng beatsX xong sang wfxm3 về chất âm thì đúng là beatsX ko có tuổi, nhưng thiên về thể thao nên lần này thử con Beats Audio Buds xem sao. Dù gì xm3 cũng ko mang đi chạy bộ được
Hình dáng quá ổn. Hy vọng sẽ có chất âm xịn xò để xúc.
@Hondacodon287 Lò của Beats thì chắc không phải dạng vừa.
Khang Tịnh
ĐẠI BÀNG
3 năm
khi nào bán mình sẽ trải nghiệm thử
Thành Draw
ĐẠI BÀNG
3 năm
rồi mấy cái airpod thì sao nhỉ
đúng mong chờ của mình rồi =))
Lâm Vlogs
ĐẠI BÀNG
3 năm
mong như thời hoàng kim của beat
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
Hóng em này để mua về xài với đt Android 🤣
@杜越英 không biết theo pop up của ios hay android
tpe1893
TÍCH CỰC
3 năm
@Trang Kha Hảo Có app quản lí riêng á bạn nên chắc k có pop up đâu kk
@杜越英 Vậy thì cũng ok nhưng sao tên bạn tiếng trung v. Bạn ng ng trung quốc à
Hi vọng Apple đừng thiết kế cái hộp sạc với chấu sạc kiểu Powetbeats Pro......
cái này mình hóng từng giờ từng ngày luôn
Logo Beats đỏ 1 thời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019