Samsung tung ra video quảng cáo Galaxy S21 Ultra, troll Apple iPhone 12 Pro Max không thương tiếc

Enzo Le
25/5/2021 11:41Phản hồi: 21
Samsung tung ra video quảng cáo Galaxy S21 Ultra, troll Apple iPhone 12 Pro Max không thương tiếc
SamsungApple là đối thủ cạnh tranh lớn nhất của nhau trong thị trường smartphone, điều này có lẽ không có gì để bàn cãi.

Tuy nhiên, trong những đoạn video quảng cáo mới nhất dành cho chiếc điện thoại Galaxy S21 Ultra, Samsung đã quyết định "chơi lớn" khi đưa luôn hình ảnh sản phẩm của đối thủ lên chính công cụ quảng cáo của mình, đó chính là iPhone 12 Pro Max - dòng điện thoại đầu bảng của Apple.

Samsung đã chơi "gác kèo" iPhone 12 Pro Max khi nói với người xem rằng "Your phone upgrade shouldn’t be a downgrade". Đồng nghĩa với việc nói với người dùng rằng chiếc S21 Ultra ở một "đẳng cấp" cao hơn iPhone 12 Pro Max.

Samsung đã trình làng 3 đoạn quảng cáo này ở thị trường Mỹ để quảng bá một số tính năng về camera của Galaxy S21 Ultra. Và trong tất cả các quảng cáo trên, Galaxy S21 Ultra đều được so sánh với điện thoại flagship mới nhất của Apple, và tất nhiên là nó đều được nêu ra những điểm nổi trội hơn, nếu không muốn nói là dìm hẳn đối thủ xuống. 😁

Mời anh em cùng xem qua nhé:

--

--

Anh em nghĩ sao về những đoạn quảng cáo này? Không biết là nó có vi phạm điều luật gì không nhỉ? Chứ chơi đưa hẳn đối thủ vào thì hơi gắt nhể! 😆

Theo DIYPhotography
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vunt
TÍCH CỰC
3 năm
Và mọi người vẫn đang mua iPhone nhiều hơn 😆
@vunt
Vỗ tay cho bác
Trùng rồi
O lala
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ndminhduc Ko tham khảo tài liệu😁
@O lala Mình bị quài luôn. Hihi
@ndminhduc Trùng là sao
Lúc trước là Ông Intel bây giờ lại qua ông Sam ! Apple said: mấy chú cứ so sánh thoải mái 😃
Cười vô mặt
Best cà khịa 😆😆
Cười vô mặt
Iphone bất khả chiến bại.
rồi sao nữa
Nữa hả?
QC tự nhận S21 ultra ở đằng cấp cao hơn iphone 12 promax! mà cao như thế nào thì chỉ dám đem cam zoom ra so! còn lại thì ko thấy nói gì! hjjj

cảm giác Samsung năm nay thua muối mặt, để iPhone 12 series nó áp đảo quá thành ra lú cmnl!?!
ức quá ko biết làm sao làm clip dìm cho bỏ tức hay sao!?!
Mình cũng thấy Sam lú quá, cái zoom này mấy ai xài đâu

Cái tính năng hay xài nhất lại là cái chụp góc rộng để cho chị em chân dài, mình thon để sống ảo ấy 😆

Chứ 100x zoom để làm màu thôi, zoom lên rung bà cố luôn
@buihai83 Chuẩn bác
longly89
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cook said: Lại nữa àh
Đem chức năng quay video ra troll mới vui chứ zoom 100x ít ng sài lắm 😁😁
Phải so quà tặng nữa chứ, ai đời lại mua cái điện thoại mà không được tặng kèm cái gì 😆)
khoa_ha
TÍCH CỰC
3 năm
Đang dùng cả iphone 12 pro max, s21 ultra và thấy để nói s21 bằng được iphone thì chắc còn lâu. Mọi người quảng cáo màn hình 120hz mình thì chả thấy tác dụng gì lắm ko tin bác nào đang dùng vào tắt adaptive đi xem vuốt vẫn nhanh như thế thôi vốn dĩ android nó để mặc định khi vuốt chạy nhanh rồi.
khoa_ha
TÍCH CỰC
3 năm
Thêm cái sam không nói là pin tụt nhanh hơn tụt quần nhỉ dùng con s21 ultra này pin phải gọi iphone là cụ
Công_Đoàn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rồi mốt lặng lẻ xoá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019