Cảm biến laser Galaxy note 20ultra bị lệch.

Cùi bắpp
31/5/2021 16:31Phản hồi: 35
Mọi người xài note20ultra cảm biến laser có bị lệch k. Của mình bị lệch hẳn xang 1 bên nhìn rất khó chịu.
Mong ae chia sẻ chút ít.
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tanngle
TÍCH CỰC
3 năm
bác cũng super soi đấy 😆
@tanngle Nhìn lệch lệch khó chịu bác ạ..k biết có ảnh hưởng gì đến việc sử dụng k nữa.
Buồn ghê...
Hàng Samsung thì đợi rớt 50% giá hẵng mua để khỏi tức vì mua nhầm.
@dustonthewind Mấy ông samsung mày độ hoàn thiện kém thật.flagship cao cấp mà k tỉ mỉ chút nào
Chắc không ảnh hưởng gì đâu bác, cố quên mà dùng thôi.
@kirakun277 E mang ra cửa hàng thắc mắc họ nói k ảnh hưởng gì đến việc sử dụng nên là k sao đâu..rồi e bảo họ cho xem mấy máy mẫu.e thấy chả con nào lệch nhiều như máy e.có lệch cũng chỉ 1 tý.có con còn chuẩn giữa luôn.
@Cùi bắpp Trừ khi chứng mình nó ảnh hưởng đến sử dụng,không thì sẽ không có can thiệp đâu bạn. Nó nằm mặt sau nên chắc ít nhìn thấy
@kirakun277 Đúng rồi bác ạ.nó k can thiệp đâu.m cũng k ăn vạ đk. Thà là nó lệch hẳn nữa đi che mất cảm biến ảnh hưởng đến việc sử dụng thì m sẽ nói đk nó..E cũng có đọc cái điều khoản bảo hành của SS nó bảo sai số trong phạm vi cho phép của các thông số kĩ thuật thiết kế nhưng k ảnh hưởng đến việc sử dụng thì sẽ k đk bảo hành.
Chả ảnh hưởng gì hết, con s21u của e cũng y chang 😁
Kiểu đen thôi đỏ quên đi ấy bác. Chứ hôm e ra cửa hàng thắc mắc cũng bảo họ lấy mấy con ra xem thử mà thấy có lệch mấy đâu.chỉ tý thôi.có còn còn chuẩn giữa luôn ấy.haizz
@Cùi bắpp Này ko phải lỗi mà chỉ lệch, tại bác kỹ tính quá, k có máy nào hoàn thiện tốt hết đâu bác
@Hồ vi từ 86 Chấp nhận thôi bác à. Hi vọng nó k ảnh hưởng gì đến việc sử dụng. E thì hay dùng camera.quay phim chụp hình nhiều
@Cùi bắpp 👍👍
Khang 5755
TÍCH CỰC
3 năm
Sài điện thoại Samsung thì "hên sui " thôi... Chất lượng của Samsung không hơn Huawei... Giá thì đòi ngang với Apple, thật vô lý...
@Khang 5755 Đúng rồi bác.. Chất lượng của apple vẫn là 1 cái gì đó rất tín. Rất tỉ mỉ
nghe bảo điện thoại hàng lỗi do nhà sx là bán được giá cao gấp mấy lần đấy! đó là mình đang nói iPhone! còn Samsung thì mình ko biết!
@QuanLyNhaNghi SS mà như thế thì nhiều người giàu lắm rồi bác à
Nhìn mình cũng ko thaya
ad1405
ĐẠI BÀNG
3 năm
Từ hội S21 sang tới tinhte luôn hả bác?
Mà các con zời iphone cũng mệt, iphone 12 nhét được cả tờ tiền vào khe màn hình xong qua chê Sam hoàn thiện không tốt. Hài.
@ad1405 Thật ra k hãng nào hoàn thiện tốt cả, qt mình có chấp nhận sử dụng 😁😁
ad1405
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hồ vi từ 86 Hồi xưa mua iphone 6 (đập hộp) về thấy cam trước lệch cả khúc
@ad1405 Bởi vậy đừng quá khắc khe đúng k bác, lệch k ảnh hưởng thì dùng thôi
Joe Ha
ĐẠI BÀNG
3 năm
Từ group này sang group khác, nhiều người nói vẫn chưa chịu hiểu ra vấn đề à? Có tiền mua cái máy nhưng vẫn không có cái não để lắp vô mà suy nghĩ.
@Joe Ha Ủa.rồi ảnh hưởng đến bát cơm nhà b k vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019