Spotify ra mắt 'Only You' Hub và Blend Playlist

Knah
3/6/2021 5:30Phản hồi: 23
Spotify ra mắt 'Only You' Hub và Blend Playlist
Spotify vừa bổ sung 2 tính năng thú vị với tên gọi Only You Hub và Blend Playlist. Only You là tính năng độc quyền dành riêng cho mỗi cá nhân trong khi đó Blend giúp tạo ra Playlist chung giữa 2 người bạn để cùng nghe rất thú vị.
Với Only You, Spotify dựa trên các thông tin mà người dùng cung cấp để tạo thành một khu vực độc đáo cho mỗi cá nhân bao gồm:Your Audio Birth Chart, Your Dream Dinner Party, Your Time of Day,…

Ngoài ra, người dùng cũng có thể chia sẻ playlist mình đang nghe với những fan khác cũng như biết được những fan khác đang nghe gì.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon lại càng ngon
Tiếng Việt ^^
@dualshoсk éo biết bao giờ spotify nó chịu thay font TV , font TV nhìn phèn vl
PGISs
ĐẠI BÀNG
3 năm
Suýt nữa thì mình unsubscribe Spotify 🤣
SagaKiller
TÍCH CỰC
3 năm
@PGISs Mình unsubscibe vì spotify không ra chất lượng lossless 😔
TAT_SHINTA
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lượm data kinh nhỉ
@TAT_SHINTA không lượm lấy gì recommend nhạc?
@TAT_SHINTA Spotify nổi tiếng với khả năng recommend nhạc rất đỉnh. các hãng khác còn phải học dài dài!
@TAT_SHINTA sợ lượm data thì cứ việc down nhạc về mà nghe offline ... nhé !
@TAT_SHINTA Miễn nó k đem bán cho bên thứ 3 là đc
doraewmon
ĐẠI BÀNG
3 năm
@TAT_SHINTA Bắt buộc thôi bạn ơi, không lượm làm sao máy nó biết mà học, ngay cả Apple Music hay các dịch vụ khác cũng hỏi coi mình thích bài nào, ghét bài nào để nó tạo các Playlist tự động, cái này nằm trong điều khoản sử dụng nha. Có điều bạn có thể lựa chọn cho bạn bè của mình thấy mình nghe gì, hoặc không- chỉ nghe riêng tư trong phần chọn bảo mật trong app.
tính năng toẹt vời luôn, vụ blend nhạc cũng toẹt vời k kém, list nhạc chung giữa 2 người rất đặc sắc giúp biết 2 người có khẩu vị thẩm nhạc giống nhau như nào
@BlackCat_94 thế nên không sợ bị đè bẹp, các hãng khác còn phải học hỏi nhiều!
Quy Le Anh
TÍCH CỰC
3 năm
Sắp tới Spotify mà ra cái nhạc Hi-Res nữa thì đúng đỉnh.
ngon
nghia3d
CAO CẤP
3 năm
nó có download vô apple watch để nghe offline chưa mọi người
@nghia3d có rồi nhưng vẫn chưa public cho mọi tài khoản
hmm dùng MP3 zing cho khoẻ 😁
Quá ngon ...
doraewmon
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rất sáng tạo luôn =))))), thật ra mình thấy Apple Music cũng lưu trữ những thông tin như nghe 1 bài bao nhiêu lần, bài nào thích bài nào ghét, số lượt nghe trong iTunes khi tạo Smart Playlist á, mà họ chả tận dụng.
@doraewmon Đúng rồi, cái hay của Spotify là đề cao cái "cái tôi" của mỗi cá nhân. Ngày nay không chỉ đơn thuần là nghe nhạc nữa, mà ai cũng muốn khoe cái gu âm nhạc của mình với mọi người, chắc gọi là tìm "bạn nhạc" nhỉ kkkk
doraewmon
ĐẠI BÀNG
3 năm
@6922723pro nghe chung vui lắm, có cả playlist co-op chung với nhau kakaka
Đừng nói nữa, quất đi em
Công nhận Spotify recommend nhạc đỉnh thật. Recommend bài nào là chuẩn bài đó luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019