Tham dự Tech Lounge
Huy Kutis
TÍCH CỰC
Lần trước mình có share với anh em mình đã về đội Sony khi mới mua con máy compact Sony ZV1 để quay vlog chơi. Và đây là vlog đầu tiên mình quay hoàn toàn với Sony ZV1, cũng là video đầu tiên có chất lượng 4K của mình. Đã thật sự! Từ nay tạm biệt mấy cái video lem nhem toàn hột như mình vẫn đăng trên Youtube trước giờ.
Mời anh em xem video ở đây:
13
42
chickennho
ĐẠI BÀNG
1
Này còn thua Vinpearl nữa 😁
0
bocua
CAO CẤP
Rung quá 😆 chóng hết cả mặt
3
dobaolinh
ĐẠI BÀNG
Mấy cái bài có content dài dài chút xíu là mình không thể nào đọc được thoải mái với layout này
0
xem chóng mặt quá, đầu tư cây gimbal nữa là ngon luôn bác
1
recca4026
ĐẠI BÀNG
Rung vậy mà bạn ko bỏ vào premier chông rung software nữa...mình coi màn hình lớn 5 phút nhức đầu chóng mặt lun.
1
Mike Vietnam
ĐẠI BÀNG
Mình tham khảo qua một vòng thì thấy thớt thử vọc cái setting xem, không cần 4k mà chỉ để 1080p60fps là video ra mịn chất lượng như vlog dưới đây 😁

1
vietnamMBC
CAO CẤP
Mình cho con vào đây chơi 1 lần, nhìn cá mập vs cá sấu đúng là sát thủ, có tướng của kẻ ăn thịt... lần đầu thấy cá mập luôn. Bạn nào nhà có con nhỏ nên cho con đến tham quan, có rất nhiều loài mà mình lần đầu nhìn thấy luôn cả xương cốt các loại nữa
2
anh523110
TÍCH CỰC
Quất cái nhạc rap cho video hải dương học vlog :v 😆))))))
1
thangvipro
TÍCH CỰC
Mới vào xem đoạn đầu tiên thì góp ý cho bác chút là bác đưa máy chậm thôi, bác lia máy nhanh quá xem hơi chóng mặt
1
hoangnguyen0291
ĐẠI BÀNG
Làm video tĩnh thấy ok chứ vừa đi vừa quay thấy rung quá
1
Layon Nguyễn
ĐẠI BÀNG
Hong liên quan nhưng cho em xin tên bài nhạc được hong, nghe hay quá
0
shiver2211998
ĐẠI BÀNG
giọng này làm hdvdl là xịn luôn =)
0
Mark Hang
ĐẠI BÀNG
Đang dùng con sony zv1 này, nó sinh ra hỗ trợ quay video, livestream sản phẩm vô đối lun
1
Lần sau lia camera chậm thôi bác ơi
Và phần audio hơi tệ vì mình cứ nghe dc tiếng bác bình luận nằm bên trái và nhỏ nhi nhí
Trải nghiệm xem video này khá là tệ và chóng mặt
1
hvanhung22
ĐẠI BÀNG
Mấy con này không có 4k60fps để làm slow motion nhỉ. Cùng tầm giá có mấy con điện thoại quay cũng ngon.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019