Etip - Găng tay giữ ấm hỗ trợ màn hình cảm ứng điện dung

Lâm Thắng
6/1/2010 9:57Phản hồi: 23
Etip - Găng tay giữ ấm hỗ trợ màn hình cảm ứng điện dung
Như đã biết, công nghệ cảm ứng điện dung cần tiếp xúc trực tiếp với tĩnh điện trên ngón tay mới hoạt động được. Nếu phải ra đường trong thời tiết lạnh giá, bạn sẽ khó lòng gỡ chiếc găng tay ấm áp và phơi ngón tay trần chỉ để được gõ tin nhắn trên iPhone. Để giải quyết vấn đề này, công ty North Face vừa giới thiệu găng tay Etip giúp truyền dẫn tĩnh điện trên đầu ngón tay được ủ ấm trong lớp vải dày.

Sử dụng sợi vải theo công nghệ X-Static, phần vải ở ngón trỏ và ngón cái của đôi găng tay này được phủ lớp bạc nguyên chất có tính dẫn điện rất tốt. Toàn bộ mặt trong của găng có hệ thống đường vân bằng silicon để tăng độ bám dính khi cầm nắm thiết bị. Tuy sản phẩm này không để nước thấm ướt, nhưng vẫn giúp thoát mồ hôi hiệu quả cho tay.

Đôi găng tay "cảm ứng" này chỉ có màu đen, nhưng có đến 4 kích cỡ, co giãn tốt. Giá của sản phẩm này là $40, và được bán tại đây.

Hình ảnh:

Nguồn: Gizmag
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ọc
hic
ko có con đt cảm ứng nào mà nhìn cũng thèm 😁
xitlun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tui chả thấy thèm gì cả 😃 áo lạnh còn ko có thì găng tay chắc chả bao giờ cần, trừ khi đi đánh bida 😁
pnjdang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tuỳ quốc gia mà nó bán, có bán cho bác đâu mà cần hihihihi
MrChubby
ĐẠI BÀNG
14 năm
=)) bác này nói hài nè! Cái găng này dành cho xứ lạnh thôi, chứ bác ở HCM thì cần gì
Ngoài chuyện dẫn điện tốt, Bạc dẫn nhiệt cũng rất tốt, hông biết nhà sản xuất có tính vụ này chưa ........!
Hà Nội cũng lạnh chết nè, nhưng mà chưa đến mức dùng cái này
leftbhind
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao lại ko cần, bác ra ngoài đường chả lẽ ko đi găng tay ah ^_^
angel2706
TÍCH CỰC
14 năm
Kiểu dáng nhìn đẹp phết! Khi nào có hàng fake nhỉ? MÌnh không có máy cảm ứng điện dung thì xài hàng fake cho đẹp thôi =))
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
bác này dân chơi có khác, mua bao tay đánh bida đi bác 😆
nếu dùng màn hình điện trở thì đâu cần tốn tiền vào cái thứ này nhỉ, nếu màn hình điện trở hổ trợ cảm ứng đa điểm thì điện dung chắc bỏ đi quá nhỉ,
khanhBB88xx
ĐẠI BÀNG
14 năm
có $40 cũng rẻ mà
ko biết ở VN có chưa nhỉ
Alililia
ĐẠI BÀNG
14 năm
màn hình điện dung nào chả đc
xera_1761
ĐẠI BÀNG
14 năm
tuyệt thật, như thế này cũng đỡ làm màn hình máy dính vân tay 😁
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
14 năm
cắt mấy cái đầu ngón tay của găng tay đi là có ngay một cái găng tay cảm ứng đện dung rồi...^^LOL^^.......
syberia
ĐẠI BÀNG
14 năm
chờ mấy bữa nữa xài hàng China fake.
hay thiệt. bác nào rãnh tiền thì mua chứ mua thấy hơi phí
Chưa có cả $ mua ip mà nhìn em nó cũng đc..
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ở miền Nam mình mà ai xài cái này ra đường bị chữi là khùng 😆
mufasa
TÍCH CỰC
14 năm
miền Nam cho chị em xài cũng được mà bác, ko thấy giờ ra đường chị em "trùm" kín mít sao 😁
em luôn ấn tượng với the north face (dù em chỉ xài toàn hàng fake của nó :D )
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Trông giống gay tay bida vậy ta...
Cái cảm ứng điện dung này lắm cái hay nhưng cũng chưa phải là chuẩn.
Phải làm ngta vất vả chế tạo găng tay kìa... 😁
hamimax
ĐẠI BÀNG
14 năm
E dùng Iphone cũng rất bức xúc về vụ găng tay mùa lạnh này. Bác nào có bán iem 1 đôi với: 0988678030. Thanks!
đã có găng tay cảm ứng . bác nào dùng ĐTCƯ điện dung có nhu cầu pm nick chát mask_f1 hoặc mák_f3 để biết thêm chi tiết
chi tiết các mẫu găng tay cảm ứng xem ở
http://gagtay.blogspot.com/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019