Trải nghiệm Clear Case Iphone 12

17/6/2021 8:17Phản hồi: 11
Trải nghiệm Clear Case Iphone 12
Lần đầu em chơi hệ case Apple.
Phải nói rất đầm tay, case nó cắt từ nhựa nguyên khối chứ ko phải kiểu chắp vá nên cầm mịn từ trc ra sau. Đặc biệt quả nam châm Magsafe nổi bật trên tông xanh của máy, nhìn ảnh tưởng ko đẹp mà lên máy trông cũng khá ra gì 😆 mỗi tội cái giá cũng khá "trời ơi" 😃
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Case Apple tuy mắc nhưng chất lượng rất ok, cảm giác cầm và sử dụng sướng 😁 mặc dù trước đây mình chơi hệ case Shopee nhưng từ khi mua thử case Apple là không thích dùng case Shopee nữa
@Vỹ Spirit Mình thì trc h hệ uag, lần này mới chơi sang Apple 😄
@Hiếu Bello_blackberryfan Ốp của Apple có bị ố không bác 😆)
@ngmanhlinhvt98 Em mới xài đc vài hôm. Xác nhận chưa ố bác nhé. Mấy tháng nữa mà ố em review lại :v
Này nhựa cứng chắc không dễ ố như silicon đâu bác.
Bạn ơi cho mình hỏi đến nay thì ốp có thay đổi gì về ngoại quan ko ạ
@Đăng•Vinh Có rạn nhẹ mấy chỗ phím bấm. Còn case vẫn trong veo b ạ
Cạnh viền dưới bị hở có dễ trầy không ạ?
tin692
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Khoa Phan Nè ko goi la de tray, nhung ma dung lau thi ko tranh dc.Them nua la op cung kha, kho thao ra lap lai. Minh thich cai leather nhat, roi den silicone case, vua de dung ma lai dep.
Sorry may minh ko co unikey
@tin692 Cái leather thì sử dụng lâu lại bay màu khó chịu 😔 em tính đổi sang clear case này, mà thấy ở trong không có lót nhung với lại bị ở cạnh dưới cũng hơi sợ viền thép lại lấm tấm trầy thấy xấu máy :(
tin692
ĐẠI BÀNG
một năm
@Khoa Phan Nè Minh dung leather ko bi bay mau con clear co the bi xuoc, roi doi mau nua (ko de o mau nhung co 1 chut). Minh cung hoi hoi OCD nen kho thao ra lap lai de clean thi nhin bui ben trong ghet lam.
Ma thao ra lap lai nhieu de bi nut o canh duoi nua nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019