Chia sẻ kinh nghiệm đăng ký gói C120N mobifone
lâm_1704
3 thángBình luận: 10
Chia sẻ kinh nghiệm đăng ký gói C120N mobifone
Sau một thời gian sử dụng các gói cước 4G của nhà mạng mobifone thì mình cảm thấy rất thích với gói cước này. Không biết các bạn sử dụng mạng mobifone đã biết đến gói cước hấp dẫn này chưa nhỉ? Đối với mình thì đây là một gói cước cực kỳ ưu đãi, vừa có thể gọi thoải mái, vừa lại được tặng dung lượng data tốc độ cao, lướt web vi vu mà không bị gián đoạn đường truyền luôn. Mình xin chia sẻ một chút kinh nghiệm khi mình đăng ký gói C120N này nhé!

Điều kiện để đăng ký gói C120N mobifone

Để đăng ký được gói C120N này, thì thuê bao của bạn cần thuộc đối tượng nhận được tin nhắn mời tham gia gói từ tổng đài. Hoặc bạn đang sử dụng thuê bao trả trước 1 chiều, 2 chiều vẫn có thể đăng ký được nhé! .

Cách đăng ký gói cước C120N

Để đăng ký gói C120N mobifone bạn chỉ cần thực hiện một cú pháp đơn giản như sau:

5G C120N gửi 9084
Khi đăng ký thành công bạn sẽ nhận được:
  • 120Gb data tốc độ cao sử dụng trong 30 ngày (tương đương với 4GB/ngày). Với dung lượng như thế này bạn đã có thể xem phim, chơi game mà không lo lắng gì nữa phải không nào.
  • Miễn phí các cuộc gọi nội mạng dưới 20 phút, bạn có thể gọi bao nhiêu cuộc cũng được.
  • Miễn phí 50 phút gọi liên mạng trong nước.
Tuy nhiên trong quá trình đăng ý gói C120N bạn cũng cần lưu ý điều sau: Khi sang tháng thứ 2 tài khoản chính của bạn phải đủ 90.000đ. Nếu không sẽ ngắt kết nối, khi bạn gia hạn lại sẽ không còn 90.000đ/tháng nữa mà trở lại 120.000đ/tháng. Do đó, quý khách lưu ý khi dùng sang tháng thứ 2 thì trong tài khoản chính phải đủ 90.000đ để hệ thống tự gia hạn dùng tiếp.
10 bình luận
hahana
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Tuyệt !!!
lâm_1704
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@hahana
Yêu quá
Nếu gọi 21 phút thì tính tiền sao thớt ?
lâm_1704
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Khắc Khoải mình thấy nếu lỡ gọi qua phút 21 thì bị tính phí cước như bth á
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Chỉ tính tiền 1 phút thôi bác vì 20 phút kia mình đã được miễn phí rồi
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Vậy thì êm rồi, 50p liên mạng thôi thì cũng hơn 70k rồi