Review Pin sạc dự phòng TOPK I2009Q 20000MAh Sạc Nhanh
N.Tuanvu
10 thángBình luận: 8
Review Pin sạc dự phòng TOPK I2009Q 20000MAh Sạc Nhanh
Đây là review về Pin sạc dự phòng TOPK I2009Q 20000MAh Sạc Nhanh của mình. Mình mua nó với giá 270000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Pin sạc dự phòng TOPK I2009Q 20000MAh Sạc Nhanh

Thông tin chi tiết:
• Tên sản phẩm: Sạc dự phòng TOPK I2009Q
• Màu sắc: Đen
• Kích thước: 140*60*27.6 mm
• Dung lượng: 20000mAh

Quảng cáo

Những thứ mình thích

Những thứ mình thích:

Để nói về sạc dự phòng thì mình cũng nói khá nhiều rồi. Sạc dự phòng bây giờ có rất nhiều chủng loại trên thị trường, các bác cũng không còn xa lạ gì nữa. Tuy nhiên để nói về em sạc của ngày hôm nay thì sau đây là một số điểm mà em khá là ưng ý các bác ạ:

Khả năng sạc nhanh khá là được, so với các sản phẩm cùng loại pin dự phòng em dùng từ thời trước thì em này có vẻ là nhanh nhất. Dung lượng sạc là 20000mAh, khá là lớn nên sử dụng khá là thích, em thường sạc qua điện thoại 5 lần rồi sạc tiếp. Pin điện thoại của em là 3900.

Cục sạc có hai cổng ra, có thể sạc hai điện thoại được cùng lúc, khá là tiện lợi khi đi ngoài trời hay gặp sự cố mất điện tạm thời nếu đông người, các bác mang đi hẹn hò thì quá hợp lí.

Pin dự phòng không tỏa nhiệt, không nóng quá nhiều khi mình sạc, và có chế độ ngắt sạc khi điện thoại của chúng ta đầy pin, đây là điểm em thích vì như thế thì điện thoại sẽ đỡ hiện tượng chai pin, tuổi thọ pin điện thoại được bền lâu hơn.

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Sản phẩm có 4 mức đèn LED tương đương với 4 mức tình trạng pin của cục sạc dự phòng, giống hầu hết các dòng sản phẩm trên thị trường hiện nay. Nếu như có dạng kiểu đồng hồ hiển thị số thì mình sẽ thích hơn.

Nên mua hay không?

Tóm lại nếu gói gọn lại trong việc sạc dự phòng thì sản phẩm rất đáng để trải nghiệm nha các bác. Đây còn là cục sạc em thấy sạc nhanh nhất nên các bác có thể tin tưởng mua và sử dụng nha. Sản phẩm có hầu hết trên sàn TMĐT thời nay nên các bác có thể dễ dàng tìm kiếm.

https://bit.ly/3ycg070

https://bit.ly/3j3L1DX

[TẶNG CÁP SẠC NHANH NGẪU NHIÊN] Pin sạc dự phòng TOPK I2009/I2009Q 20000MAh Sạc Nhanh PD QC3.0 Cho iPhone HUAWEi Samsung

Dung lượng khổng lồ 20,000mAh: Pin dự phòng TOPK 20000mAh sạc iPhone X 5 lần, Samsung S9 5 lần, HUAWEI P20 4,4 lần. Tự động phát hiện: Pin dự phòng TOPK Phone có thể tự động phát hiện yêu cầu sạc của thiết bị của bạn để mang lại tốc độ sạc nhanh...
pdp.lazada.vn

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Hâm Đơ
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Mua 4 cục sài rồi. Thấy ổn giá cũng tốt. Lâu lâu săn còn 200k/cục
Nhưng về chất lượng thì tiền nào của đó.
N.Tuanvu
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Hâm Đơ hehe, tiền đi liền với giá thành mà, em thấy nhiều con giá cao hơn, đang tích gạo có tiền thì mua về sài thử
mình mua em I2009Q với giá sale, nói chung là sạc nhanh, đỉnh đấy bác, shop mall nên yên tâm
N.Tuanvu
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Hai Yen Nguyenn oke bác em cũng thấy shopmall nên mới dám mua
Mình đã từng nhập hàng TOPK về sử dụng và bán thì thấy cao vài điểm như sau: chất lượng trung bình, mình thấy nó ngang với Hoco thôi. Cáp, cốc sạc nhìn mẫu mã ok nhưng chất lượng tạm, mấy cốc sạc, cáp sạc 18w, 20w của nó ko bền lắm, bảo hành hơi cực và công suất có vẻ ko đủ, sạc chậm hơn những hãng khác.
- Pin dự phòng của nó thiết kế bình thường, không có gì đặc biệt.
Giờ đã ngưng bán. Ý kiến cá nhân thấy nếu mua hàng rẻ thì Hoco vẫn hơn
qua2007
TÍCH CỰC
10 tháng
hôi mùi pin kinh khủng
Rẻ quá nhĩ
N.Tuanvu
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@mrthanh213 RẺ nhưng em thấy dùng cũng ổn á bác, nói chung là tiền nào của nấy thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019