Hình ảnh rò rỉ khối nhôm dựa trên thiết kế của iPad mini 6, viền cân đối, Touch ID trên phím nguồn

Mikeknowsme
19/8/2021 14:48Phản hồi: 53
Hình ảnh rò rỉ khối nhôm dựa trên thiết kế của iPad mini 6, viền cân đối, Touch ID trên phím nguồn
Đây là hình ảnh rò rỉ từ xleaks7 - miếng nhôm được cắt CNC dựa trên thiết kế của iPad mini mới (iPad mini 6) với thiết kế mới, màn hình lớn hơn, viền màn hình cân đối, khá tương đồng với tin đồn về thiết kế của iPad mini trước đây khi tổng thể giống với iPad Air.

Một điểm đáng chú ý nữa khi iPad mini mới được cũng được di chuyển phím tăng / giảm âm lượng lên phía trên, chung mặt với phím nguồn, và iPad mini không sử dụng Face ID mà dùng Touch ID lên phím nguồn như iPad Air luôn.

iPad mini dự kiến ra mắt vào sự kiện Apple sắp tới, chung với iPhone và Apple Watch mới.

Mời anh em xem thêm video dưới đây:

Theo Apple Insider
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng ổn. Ra đi để mua ipad mới chứ mini 5 giờ vẫn 10 củ y nguyên như trước.
@cupidangel3112 công nhận bọn mini giá khá ảo, mini 4 tuỳ option mà vẫn có mấy bác chào từ 4tr lên đến 7tr
bienlyber
TÍCH CỰC
3 năm
@KhôiTrần15 đừng mua mini 4, mình mua rồi mà tệ quá phải bán gấp lên mini 5 thì rất ổn nhu cầu giải trí nhẹ nhàng
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@cupidangel3112 công nhận con mini5 giữ giá thật. mà tôi thấy bjo giá cao hơn lúc mới ra. Ngày hàng mới về giá có 9tr5 bản 64GB. bây giờ nhiều chỗ toàn 10tr. Ngày đó mua 10tr đinh mua đập hộp ở shopdun nhưng thấy có hàng 4G 99% giá 10tr2 chỉ có máy ko mua luôn, kèm 3tr4 airpod2. combo này mua cách đây 2 năm mà giá vẫn giữ nguyên, kinh thật
Đếch hiểu ra con này để làm gì, ko tập trung làm con iPhone Fold đi thím Cook
@Nikola Tesla Chán thì xài Samsung thôi, ai ép bạn xài Apple đâu?
@Nikola Tesla Thị trường điện thoại gập đc bao nhiêu mà phải tập trung ???
Ifanroisao
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nikola Tesla có mấy thằng ngu rảnh đời mới xài fold
hidarling
TÍCH CỰC
3 năm
@Ifanroisao Mình khá chắc là mấy "thằng ngu rảnh đời" mà bạn đang nói họ có tiền và cũng chưa chắc là họ không dùng đồ Apple. Nếu họ có dùng thêm iphone thì họ vẫn "ngu và rảnh đời" như cũ à ?
Mong tăng dung lượng của bản thấp nhất lên 128Gb là đủ
@6922723pro chuẩn, 64GB giờ tèo quá
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@6922723pro tăng pin nữa, chứ pin mini5 hơi hẻo. mình dùng 64GB 2 năm đén bjo vẫn trống 50%.
@Mikeknowsme Tùy nhu cầu chứ như mình chỉ xem phim, lướt web và cài vài trò chơi thì 64GB là thừa.
Tất nhiên giá không đổi thì 128GB cũng được 😄
Lovetech36
TÍCH CỰC
3 năm
Ra ipad mini 6 đúng sướng. IP 12 MINI, IPAD MINI 6. Chuẩn mini.
JustASecond
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Lovetech36 Sao lại có người cùng chí hướng thế này nhỉ
Cười vô mặt
tancantn
TÍCH CỰC
3 năm
@Lovetech36 Ipadmini, ip13pro chứ 😆)
@tancantn Chuẩn luôn rồi !!! cũng đang hóng
nhỏ như ipad mini nhưng viền mỏng màn to hơn là đẹp, như 1 quyển sổ
@Dr.Son Chắc sự kiện ra mắt iphone 13 giữa tháng 9
mini thấy hơi lag so với air. mạnh thì pro quá ngon mà giá cao
DuyAnh187
ĐẠI BÀNG
3 năm
@trinhquoctoan Mini 5 là A12, Air 4 là A14, nó lag là đúng rồi bạn :|
@Dr.Son từ ngày cầm con mini5 em chẳng bao giờ mất công vác hồ sơ giấy tờ gì nhiều, cả một khó tư liệu lúc nào cũng nằm trên tay, từ đi làm việc , ghi chép đến khảo sát 😆)
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@DuyAnh187 mình dùng 2 năm nay min5 chưa thấy lag giựt lúc nào. chắc bác xem phim linh tính lắm quá để giảm ung thư
@Trung Thành 0305 Hehe nhìn chuyên nghiệp quá
DuyAnh187
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chài ơi chờ mãi 😔(
ehhh thiệt hả? Phím âm lượng trên đỉnh :eek:
Dùng mini 5 mấy năm nay rồi, gần đây chơi codm hơi lag, ra chắc xem xét nâng cấp.
nhỏ gọn, vuông, viền mỏng bằng nhau, nhiều màu như ipad air 4, usb-c nữa là ngon. chắc đáng để chờ đợi đây
Kelamtro
TÍCH CỰC
3 năm
có bản pro thì ngon ;))
Vậy là ko có màn 120hz nhỉ. Chính xác là ipad air mini
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@huynguyen201289 mong mini có 120hz quá nhưng đó gần như là điều ko thể trong 2 năm nữa
yaibakt
ĐẠI BÀNG
3 năm
đúng theo truyền thống ipad mini tương đương ipad air đời trước.
DuyAnh187
ĐẠI BÀNG
3 năm
@yaibakt Ipad dòng giá rẻ tương đương air đời trước thì đúng hơn.
có nhiều đồn đoán Ipad 9 sẽ dùng thiết kế của Air 3.
Còn Mini nó dùng 1 thiết kế từ khi ra mắt tới nay rồi e
yaibakt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@DuyAnh187 thì có phải air4 vừa đổi sang tràn viền năm ngoái thì năm nay mini cũng sẽ tràn viền ko bạn?
còn ipad9 mới sắp là giá rẻ, còn giữ nút home thiết kế cũ nhất đó.
hóng em này quá 😁
boozyer
CAO CẤP
3 năm
mini 5 của mình hiện vẫn quá ngon để phải đổi máy 😁
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
@boozyer mini5 chả chê dc gì, pin mini5 mà so với ĐT thời bjo ko ổn. hy vọng mini6 tăng pin lên
iáT Tài
TÍCH CỰC
3 năm
trong 2 năm nữa mini có 120hz sẽ đổi mini5. hiện tại và khoảng 1 năm nữa mini5 vẫn rất ổn
thucgiac21
ĐẠI BÀNG
3 năm
con ipad mini2 của mình vừa lăn ra hẻo, chắc thời điểm tới rồi
Ngiti
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng tính đợi iPad mini 6 ra thì mua, nhưng đợi lâu quá mà việc lại cần nên đã âm về iPad Pro rồi. Mình không có duyên với nó 😃
hanawakul
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp 🙌

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019