Robot hút bụi có té cầu thang không? Nhà nhiều tầng thì sao? Có dùng với thảm được không?
Duy Luân
3 thángBình luận: 48
Robot hút bụi có té cầu thang không? Nhà nhiều tầng thì sao? Có dùng với thảm được không?
48 bình luận
Nay thấy mod ốm nhẹ, bọng mắt hơi thâm, sắc mặt không tốt lắm.
@fifty mới cưới vợ nó vậy
@zombie01 Nhà tâm lý kiêm sinh lý thần kinh sinh sản học. Phát ngôn chuẩn như thần 🤤
@fifty Ốm thì càng tốt đấy😃 chủng Delta thích dạng nhiều thịt nhiều mỡ ... nên lợi dụng mùa dịch phong tỏa nhiều ngày lo diet thì tốt nhất ...
@zombie01 Dự là còn ốm hơn nữa
Duy Luân làm mấy video như này rất hữu ích. Cảm ơn Duy Luân!
congtt
ĐẠI BÀNG
3 tháng
con này nhìn ngon thế mod Duy Luân.
pvn2k5
ĐẠI BÀNG
3 tháng
pvn2k5
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@pvn2k5 Rì viu con này di mod
@pvn2k5 nhìn cái giẻ của nó đã quá
@pvn2k5 Con này giống như không tự dọn rác đươc. chỉ tự giặt
Con Dreame Z10 tự dọn rác này đang hot, Roborock S5 Max đang khóc thét vì bị con này chiếm hết thị phần.
Nên mua khi nhà không có trẻ con, mấy đứa nhà mình nó bày ra một cách liên tục những thứ mà con ô sin này chịu không nổi nữa rồi.
DKez
TÍCH CỰC
3 tháng
@bimbimkhoai000 trẻ con có ngồi lên ko? nó có sút vào robot ko? Đơn giản thì robot biết né đồ chơi ko?
@DKez ha ha, không ngồi lên, nhưng thi thoảng chạy chơi ko để ý là sút cho nó 1 cái, hoặc đánh rơi đồ chơi nặng lên nó. Đồ chơi to thì nó tự né, nhưng mấy cái nhỏ nhỏ, dây dợ thì không, nếu bạn ko dẹp đi là nó cuốn vào phía dưới hết. Chưa kể đồ ăn vặt, kẹo, bánh thi thoảng bôi ra nhà mà ban robot này lỡ chạy qua thì thôi rồi.
DKez
TÍCH CỰC
3 tháng
@bimbimkhoai000 theo mình con nhỏ cứ chơi máy hút bụi cho lành. robot mệt mỏi lắm.
Nhà bạn đẹp sạch quá. Chắc ấy ở chung cư. Kkk
tyhn
CAO CẤP
3 tháng
Con này giá cũng chát nhỉ, nếu giá trên 8 củ thì mua ngay
@tyhn Mình chưa xài 9 nên không rõ, còn đời mới này thì không có gì để chê cả 😁 xài ngon lắm. Có cái giẻ cách nhét vô hơi lạ, cần 1-2 ngày để làm quen thôi :D
tyhn
CAO CẤP
3 tháng
@Duy Luân Con này chỗ nào bán 8tr 3 vậy? em xem chỗ mivn thì hơn 9tr
@tyhn Bạn coi bên cuahangtcs thử
tyhn
CAO CẤP
3 tháng
@Duy Luân Chả biết bên cuahangtcs có uy tín ko nữa
pvtq9
TÍCH CỰC
3 tháng
Nhà nhiều trẻ con đồ đặc thường xuyên vứt lung tung có dùng được không mode?
@pvtq9 Mình nghic là được nhưng khả năng con robot bị kẹt khá cao. Mấy món đồ chơi lớn thì nó né được, nhỏ quá thì không được
DKez
TÍCH CỰC
3 tháng
@pvtq9 theo mình con nhỏ cứ chơi máy hút bụi cho lành. robot mệt mỏi lắm.
run9
TÍCH CỰC
3 tháng
Trạm mà có thêm tính năng leo cầu thang là đỉnh luôn.
ppthanh
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Con Robot này vẫn leo cầu thang được mà. Có điều nó leo thụ động. Phải có con vợ bê lên thì mới đi đc.
Hjx, cái chổi da cam ở dưới hút tóc kinh khủng luôn 😔
babygia199
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Thảm lông dày, cao thì sao luân ơi
@babygia199 Mình chưa xài qua, nên không chắc lắm, lúc đó cho nó hút thôi, không lau thì vẫn ok
babygia199
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Duy Luân Ý mình là lúc đi trong nhà nó có leo qua được không và có bỏ qua ko lau dc ko ấy luân
@babygia199 Được bạn, thảm thì nó leo được. Không cao hơn 2cm và đuwfng có góc cạnh gì lạ là ok
kakamtv
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Không liên quan lắm, sàn gỗ như vậy bền không mấy bác, em định lót sàn gỗ mà sao ai cũng khuyên ko nên
@kakamtv Mình thấy sàn nhà mình có mấy chỗ bước qua kêu cót két 😆 không biết sai nữa
@kakamtv sàn gỗ tùy loại. tuổi thọ khoảng 10 năm quay đầu. có điều kiện nên dùng nó sạch sẽ hơn đi cũng mát chân hơn, nhất là mùa đông đi ấm chân.
Từ ngày @Duy Luân có con robox nhà auto sạch hhh
Con D9 Pro nhà mình nó hút cũng khá mà hình như không có tính năng chỉ chọn hút mà không lau, mình phải gỡ cái tank ra nếu muốn nó chỉ hút. Và vợ mình rụng tóc khá nhiều nên 1 tuần mà ko dọn vệ sinh cái chổi cho nó coi như là cứng luôn 😃
Hòa Vn
TÍCH CỰC
3 tháng
Tậu tạm con T8 Aiwi 2021. Cũng thấy mệt để chơi với nó rồi các bạn ơi,
cũng có khi là có té cầu thang đó chứ
Cầu thang thì ko rơi,nhưng nhà tầng,mỗi tầng 1 con mới tiện

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019