Infographic: 8 phim điện ảnh sắp ra mắt của DCU

Nam Air
9/9/2021 10:30Phản hồi: 66
Infographic: 8 phim điện ảnh sắp ra mắt của DCU
Bên cạnh Marvel thì phim siêu anh hùng của vũ trụ mở rộng DC cũng rất được khán giả yêu mến và chờ đón. Trong 3 năm 2021 - 2023, sẽ có khoảng 8 phim mới của DCU lần lượt được ra mắt, trong đó có Suicide Squad 2021 đã khởi chiếu từ tháng trước.

66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ad, mod tinhte nào cũng viết bài như mèo mửa, người thì sai chính tả, người thì dìm hãng khác gây war, người thì nhầm tùm lum. Black adam 29/7/2021 qua lâu cmnr đã thấy đâu?
@tuanminh9889 Nói người khác thì trước hết phải nhìn lại bản thân, bác đi gây war, chửi nhau bị mod cảnh cáo tới 12 lần mà vẫn liên tục vi phạm, thì thể loại này là thể loại gì?
lego.truong
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nam Air Khoa học đã chứng minh những người như vậy đáng thương hơn đáng giận. Vì cuộc đời thực của họ không hạnh phúc nên họ phải trút sự bất mãn lên không gian ảo.
@Nam Air Kiếm bao nhiêu tương tác cho diễn đàn thế còn gì. Tinhte giờ khác gì cái bãi thập cẩm, mod thả clone vào gây war apple android kiếm tương tác đâu
@Nam Air Mod nói thế tôi lại buồn. Án tôi dài 4 trang, thi hành án suốt. Tuy nhiên tôi vẫn lạc quan và ko hề nao núng khi chửi lộn 🤣🤣🤣
Nhìn hay ho hơn cái đống rác bên Marvel. cái blackwidow thẩm ko ra nổi, gớm quá.
lego.truong
ĐẠI BÀNG
3 năm
@tuanminh9889 Chỉ vì bản thân ko thích một bộ phim mà người khác thích mà có thể buông ra những lời lẽ như vậy. Tôi thật sự thấy thương hại cho con người bạn
@lego.truong Liên tục đi gây war, từ ngữ xúc phạm người khác. Thể loại này là thể loại gì?
@angle_squall DC chỉ có animation R rated mới đủ lvl https://www.imdb.com/title/tt15088330/
sao ko có phần tiếp theo nào của chị đại sao ta
@nhân hunter wonderwomen 3 kìa bác, mà phần 2 1984 xịt thế vẫn chưa thay đạo diễn đi à.
@boyngo1988 ừ phần 2 công nhận dỡ thật
@nhân hunter để ý phim nào đạo diễn nữ thì thường logic ở tầm ấn độ với giải quyết tình thế bằng nói đạo lý không à.
Black adam viết sai lịch rồi bạn, năm 2022 mới ra mắt
@tranquan1988 Đã sửa rồi, thanks bác nhắc.
Vẫn là thể loại phim dễ xem nhất với mình 😆
BrioPc
TÍCH CỰC
3 năm
thời DC đã tới, có điều hơi trễ so với Marvel...và chắc moi người ngán siêu anh hùng rồi...một thời làm mưa gió, đè bẹp thể loại võ thuật như Transporter...giờ kiếm mấy film như transporter mà mới mới là không có...
anhgiagia
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mấy cái phim này càng ngày càng nhãm
Im lặng đi
Phim hấp dẫn không mà chả được ra rạp xem 😅
Xem Marvel vẫn có cái gì đó cuốn hút và có sự liên kết hơn của DC.
Xem Suicide Squad 2 hài vkl. Thành công hơn hẳn phần 1. 😁 Chết như ngả dạ!
@Dave ✅ Vì Suicide Squad 2016 nó bị cắt nham nhở thành 1 cái comedy ko hơn ko kém, đến cả đạo diễn David Ayer đang còn chửi WB, cho trẻ con với cả fan cuồng ngôn tình Joker Harley Quinn xem còn được, còn The Suicide Squad 2021 nó rate R luôn, nhiều pha máu lửa + chia đều tuyến nhân vật hơn, đúng với thể loại phim hành động, viễn tưởng thì rõ thành công hơn rồi, tuy rằng pha cuối con con Starro fail chết nhanh quá 😆
@The Purge Nhiều pha chết lãng xẹt nhưng mà xem giải trí hài vkl bác ah 😃)
@Dave ✅ thực tế ko phải phần 2 đâu bác, 1 bộ phim hoàn toàn ko lqua so với bản 2016
@andreelenguyen thực ra là vẫn có, đối với từng nhân vật, như Harley Quinn trong birds of prey đã đc tự do rồi nhưng đến SS 2021 bị bắt lại vì cướp ngân hàng, Captain Boomerang cx đã đào thoát đc (ảnh truy nã trong birds of prey) rồi bị bắt lại và chết lãng xẹt trong chưa đầy 5p 😆
@The Purge Chuẩn. Captain Boomerang chết lãng xẹt. Chưa làm đc cái gì =))
Mình không hiểu các bác chê nhảm mà vẫn xem xong lại chê 😁. Có mỗi Marvel DC có Sah. Hollywood có nhiều phim khác mà, thấy thể loại nào hợp với mình thì xem thôi.
ndthuanx
TÍCH CỰC
3 năm
Một vũ trụ chìm nghỉm
Chắc phim Bạt-Mang xem hay.😂
DCEU giờ rời rạc vl, vắt từng phim 1 thôi chứ méo có liên kết nổi nữa ,
dlcky
TÍCH CỰC
3 năm
@hoanglong0712 thực tế đã chứng minh làm phim lẻ thành công hơn thì cố gắn lại làm gì, quá nhiều siêu anh hùng để làm phim lẻ xong làm phim truyền hình không cần phải học anh hàng xóm mới thành công
Không thấy hấp dẫn
Gọi là DCEU chứ nhỉ? Sao lại DCU
dlcky
TÍCH CỰC
3 năm
@Sr_9x mod tinhte thường không tìm hiểu sâu nên không biết rõ đâu bạn, giờ họ toàn "chia sẻ cảm nhận" là chủ yếu chứ không có "chia sẻ kiến thức"
jimbo89
TÍCH CỰC
3 năm
@Sr_9x đúng rồi bác, phải có chữ “mở rộng”
có cái ông bên vũ trụ khác sang vũ trụ DC làm cái phim trông khác bọt liền
@andreelenguyen jame wan hả bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095