Vài chia sẻ về màn hình gập của Galaxy Z Flip 3
Duy Luân
3 thángBình luận: 69
Vài chia sẻ về màn hình gập của Galaxy Z Flip 3
69 bình luận
Lai Vung
TÍCH CỰC
3 tháng
Cười vui vẻ
Nhìn thèm quá
@sarsilove Haha...
@hoangpm Cả thèm chóng bạn bạn ơi. Nhìn thì lạ lạ ngon ngon đấy, nhưng mình nghĩ chắc chỉ sướng đuọc 1 tuần kịch kim. Xong đâu lại vào đấy, lại iPhone mà dùng thôi =)) Phí tiền
@Mạnh Tùng Đưa hình là biết mún nhai nuốt mod Luân rùi. Nuốt nổi hem? Haha
@Mr_Khuyen Đúng. Trải nghiệm này không đáng để đầu tư, chưa kể cái lằn to đùng, dễ tụt hứng. Chờ xem bé Cook làm foldable iphone ntn, có thể sẽ mang lại trải nghiệm khác biệt.
tiderace
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Tính mua dùng kèm iPhone, mà dùng thử thấy vẫn chưa ưng lắm
@tiderace Cái máy thổ tả, gập ra gập vào vài bận nó hỏng rồi ngồi đấy mà khóc =))
@Mr_Khuyen đi đâu cũng gặp những cmt thiểu não thế này nhỉ, sài đi rồi phán, chưa sài mà cứ phán hư hỏng, bao nhiêu người phân tích vụ này rồi, mà chắc SS nó ngu hay sao làm cái đt nhanh hư rồi bảo hành hẳn 2 năm
Carnage
TÍCH CỰC
3 tháng
@thần buồn Cáo chê nho xanh mà bác
Dangmint
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@thần buồn thiệt ra thì nó làm vài lần hư rồi phải thu hồi rồi điển hình như con Flip và Note, nên người ta sợ cũng có cơ sở. Nhưng có vẻ năm nay được cải thiện khá ok
tiderace
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@thần buồn Thực tế cũng khá nhiều người phàn nàn về vụ hư màn hình của Z Flip đời đầu.
Mình trải nghiệm thử thì thực tế vết gấp vẫn còn khá rõ, vuốt tay cũng gợn chứ không như Z Fold.
Mà Z Fold lại to và cồng kềnh quá, mà chuyển hẳn qua Samsung cũng không được. 😂😂
Hi, phiền lắm gặp mở kiểu này, cá nhân mình ko khoái chút nào hết 🙄
Màn phụ nên to ra luôn và có thể nghe gọi trực tiếp mà không cần bung máy ra thì mới đắt hàng nha các bạn thiết kế samsung ơi.
@tannguyen2606 ông đang tả Zfold 3 à ?
@tannguyen2606 to thì chơi Z Fold 3 nha haaha, cái này cho ai thích đẹp
@tannguyen2606 Không cần làm vậy nó vẫn đắt hàng nha bạn ơi 😌
@Ếk Kốm Mong là nó đắt hàng thật
icon929
TÍCH CỰC
3 tháng
mới sắm cho vợ con này, nói chung máy đẹp , còn dùng hơi nóng, không thấy ưng lắm
icon929
TÍCH CỰC
3 tháng
@duyvua mấy con máy bình thường này có gì phải xạo bạn ơi
flip3 2.png
@icon929 Wow..thanh liên chiều vợ mùa Covid. Nhứt bạn.
duyvua
TÍCH CỰC
3 tháng
@icon929 Dữ dội. Cho mình xin lỗi vì đã nghi ngờ bạn 🤣. Tại mình mới coi clip Ngọc Trinh xong tự dưng ngó ảnh của bạn thấy giống quá haha. Mình cũng mới tậu con Fold 3 cho vợ, thì thấy vợ mình hài lòng lắm.
@icon929 này là da hay sao bạn
Thik con Flip này hơn Fold. Là người thích đổi hình nền đt và mấy cái tính năng hoa hoè hoa sói, Flip có tính năng đổi ảnh nền màn hình phụ rồi còn làm nó chuyển động. Để tầm mấy cái đó, lâu lâu xem thông báo thấy mấy hình nền chạy chạy cũng vui. Thêm cái đống ốp đẹp quá xá trời đất.
@umbalaxibua2811 E ghiền cái ốp này bác ạ, nhìn thể thao khỏe khoắn ... chắc ra năm coi giá rổ thế nào rồi quất, xuống 15 như s21 hiện nay là ngon.
@boyngo1988 Ốp chất quá.
@boyngo1988 Công nhận flip có ốp này cute thật. Lướt youtube thấy bên Hàn có cả tá dây thay thế, tha hồ tùy biến nữa chứ. Cưng xỉu.

Nhìn sang ốp của dòng fold thấy xấu muốn trầm cảm 🙂
review hay
K hiểu sao mình vào xem mấy cái video như này thì k xem đc ạ
@dangheoconrach nó có báo gì không bạn, bạn chụp mình xem với
Mình đang dùng Z Flip đời đầu thấyy gập kiểu này khá phiền. Không như Z Fold có thể sử dụng mà ko cần mở còn Z Flip dùng gì cũng phải mất 1 thao tác để mở
@mkhoyyy1593 bù lại nó gọn, nếu bạn đi đâu ăn mặc đơn thuần thì rất gọn trong túi, còn với fold mình nghĩ bạn nên đi ô tô mang bóp vì thực tế để trong túi quần hoặc túi ngực blazer nó rất là vướng...h tiện quá nên con người cái gì cũng lười, từ tính toán cho đến sinh hoạt thường ngày
@theon2709 Nhỏ nhưng hơi dày bạn à. Với lại khi dùng phải mở ra cũng hơi bất tiện chứ ko như Fold dùng màn hình ngoài được luon
Luân cho hỏi con này có sạc không dây hông ?
@chanmiengchai tất cả flagship SS đều có sạc không dây lẫn sạc ngược bác.
Nhỏ nhỏ
Với cá nhân mình, thấy gập là thấy thốn! Màn hình đôi dùng bản lề còn hư nói chi màn liền.
duyvua
TÍCH CỰC
3 tháng
@Mạnh Tùng Đợi nó hư chắc bạn đang xài con khác rồi 🤣
@Mạnh Tùng bác có 2 năm bảo hành mà, qua 2 năm biết đâu bác đã đổi dt khác.
Cười mặt nồi
Tay phải Bác Lưn hình như trầy, do té xe
Cười vô mặt
Nhìn cũng ham đó mà ko biết trải nghiệm thực tế thế nào.
Đẹp, tinh tế.
Nhưng sang thì cá nhân sẽ chọn 12 pro.😂
chanmonk18
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Màn hình gập của Samsung hiện nay khi vuốt vẫn bị gợn ở vị trí gập nên cho ra trải nghiệm chưa được tốt lắm. Mình đã tính mua nhưng đã đổi ý khi trải nghiệm thực tế
@chanmonk18 Bác chờ ko có gợn thì chắc lâu đó.
thích con z flip 3 này gê lun

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019