[QC] Vietlott ra mắt sản phẩm xổ số tự chọn Max 3D Pro

TTKM
15/9/2021 8:12Phản hồi: 59
[QC] Vietlott ra mắt sản phẩm xổ số tự chọn Max 3D Pro
Ngày 13/9/2021, Vietlott chính thức ra mắt xổ số tự chọn Max 3D Pro. Từ nay, với sự kết hợp của cặp đôi Max 3D/3D+ và Max 3D Pro liên tục mở thưởng 6 ngày trong tuần, người chơi có thể chơi xổ số tự chọn Max 3D theo nhiều cách chơi khác nhau với giải thưởng hấp dẫn. Đặc biệt, người chơi có thể mua vé trực tiếp tại điểm bán hàng và mua qua kênh điện thoại (Vietlott SMS của 3 nhà mạng Mobifone, Vinaphone, Viettel).

Hôm nay (ngày 13/9), Công ty Xổ số điện toán Việt Nam (Vietlott) chính thức ra mắt sản phẩm xổ số tự chọn Max 3D Pro. Xổ số tự chọn Max 3D Pro mở thưởng vào thứ Ba, thứ Năm và thứ Bảy hằng tuần, kết hợp với sản phẩm xổ số tự chọn Max 3D/3D+ hiện đang mở thưởng định kỳ vào thứ Hai, thứ Tư và thứ Sáu. Như vậy, liên tục 6 ngày xổ - trọn tuần vui, giờ đây người chơi xổ số có thể dự thưởng Max 3D cả tuần với nhiều cách chơi đa dạng.

Max 3D Pro cho phép người chơi tự chọn lựa bộ số yêu thích hoặc nhờ thiết bị bán hàng chọn ngẫu nhiên. Người tham gia dự thưởng lựa chọn hai bộ ba số từ 000 đến 999 để kết hợp thành bộ số tham gia dự thưởng, có giá bán là 10.000 đồng. Người chơi có thể dự thưởng lớn hơn để nâng cao giá trị giải thưởng tương ứng.

Hình 1.jpg
Xổ số Max 3D Pro chính thức mở thưởng từ ngày 13/9.

Các cách chọn số Max3D Pro: Cơ bản, Bao bộ ba số và Bao nhiều bộ ba số
- Cơ bản: Người chơi tham gia dự thưởng gồm hai bộ ba số, ví dụ: 123 - 456. Trong đó, 123 được gọi là bộ ba số đầu, 456 được gọi là bộ ba số sau.

- Bao bộ ba số: Cách chọn số tương tự như cách chơi Cơ bản. Tuy nhiên, các con số trong bộ ba số đầu và các con số trong bộ ba số sau sẽ được đảo để tăng cơ hội trúng thưởng cho người chơi.

Ví dụ: Người chơi chọn 123 456. Bộ ba số đầu 123 được tự động đảo tạo ra thêm 132, 213, 231, 312, 321, bộ ba số sau 456 được tự động đảo tạo ra thêm 465, 546, 564, 645, 654. Kết hợp các bộ ba số này mà không thay đổi vị trí của bộ ba số đầu và bộ ba số sau, sẽ tạo ra 36 cách kết hợp để tham gia dự thưởng (như 123 456, 132 456, 213 654…)

Nếu người chơi chọn các bộ ba số trong đó có các số giống nhau (ví dụ 112 - 333) thì các trường hợp kết hợp sẽ ít hơn, chi tiết tại bảng dưới đây:

Các cách kết hợp khi chọn cách chơi Bao bộ ba số

- Bao nhiều bộ ba số: Người chơi có thể chọn từ 3 cho đến 20 bộ ba số. Hệ thống sẽ giúp người chơi tạo ra tất cả các kết hợp 2 bộ ba số trong các bộ ba số mà người chơi đã chọn để tham gia dự thưởng.
Ví dụ: Bao 3 bộ ba số 123 - 456 - 789 sẽ tạo thành 6 trường hợp (123 - 456; 456 - 123; 123 - 789; 789 - 123; 456 - 789; và 789 - 456). Tương tự với cách kết hợp như vậy, chọn 4 bộ số sẽ tạo ra 12 trường hợp, chọn 5 bộ số sẽ tạo ra 20 trường hợp,... và chọn 20 bộ số là 380 trường hợp.

Cơ cấu giải thưởng đa dạng: 8 hạng giải, giải Đặc biệt 2 tỉ đồng
Cơ cấu giải thưởng của Max 3D Pro rất đa dạng, gồm 8 hạng giải: Giải Đặc biệt, giải Phụ Đặc biệt, giải Nhất, giải Nhì, giải Ba, giải Tư, giải Năm và giải Sáu. Khi trúng nhiều hạng giải cùng lúc, người chơi sẽ được nhận tất cả, chẳng hạn vé trúng giải Đặc biệt luôn đi kèm ít nhất giải Tư và giải Năm.

Người chơi có thể gia tăng số tiền tham gia dự thưởng để có cơ hội trúng thưởng với giá trị cao hơn. Giải đặc biệt có trị giá 2 tỉ đồng cho mỗi 10.000 đồng /bộ số tham gia dự thưởng. Nếu người chơi dự thưởng 20.000 đồng/bộ số tham gia dự thưởng mà bộ số tham gia dự thưởng đó trùng với giải đặc biệt thì giá trị trúng sẽ là 4 tỉ đồng. Giá trị lớn nhất mà người chơi có thể trúng của giải Đặc biệt lên tới 30 tỉ đồng, chưa tính các giải phụ.

Cơ cấu giải thưởng của Max 3D Pro cho mỗi 10.000 đồng dự thưởng.

Mỗi kỳ quay số mở thưởng sẽ quay ngẫu nhiên ra kết quả gồm 20 bộ ba số, phân bố ở các giải Đặc biệt (2 bộ ba số), giải Nhất (4 bộ ba số số), giải Nhì (6 bộ ba số) và giải Ba (8 bộ ba số). Cơ cấu giải thưởng sẽ bổ sung thêm: giải phụ đặc biệt, giải Tư, giải Năm, giải Sáu. Như vậy, việc thêm các giải phụ sẽ tăng tính hấp dẫn của sản phẩm Max 3D Pro đối với người chơi.

Khi dò số, người chơi không chỉ dò bộ số trên vé của mình với từng hạng giải theo chiều ngang; mà còn có thể dò chéo, dò dọc với tất cả con số ở các hạng giải. Ngoài ra, cách dò xuôi và dò ngược cũng được áp dụng, tăng cơ hội trúng thưởng cho người chơi.

Để dự thưởng Max 3D Pro, người chơi có thể mua vé số trực tiếp tại các điểm bán hàng ở khu vực không phải giãn cách xã hội theo Chỉ thị 16/CT-TTg, hoặc mua qua kênh Vietlott SMS bằng điện thoại.
Tham khảo thêm thông tin về Max 3D Pro tại đây.

Thông tin điểm bán hàng tại khu vực không phải giãn cách theo Chỉ thị 16/CT-TTg tại đây.

Xem hướng dẫn mua vé số và tải ứng dụng Vietlott SMS tại đây.
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mtk2411
TÍCH CỰC
3 năm
Ham hố gì nẫu 😆
@Mtk2411 haha chơi vui thôi chứ cũng k ham hố gì bác ạ 😆)) trúng vài trăm vài triệu cũng vui rồi 🤣
Mtk2411
TÍCH CỰC
3 năm
@minh điệp 😃 Mõii ngày mất 1 li cà phơi ☹️
thanganh0103
ĐẠI BÀNG
3 năm
Trò này hay ho phết, hqua e chơi thử rồi ăn đc giải 100k rồi các bác ạ
Cái này với mấy bà bán vé số có giống nhau ko?
@dlv.thickgame Chắc anh em chú bác 😃
@blackberry_9000 ?? Đang hỏi chơi cái này với mua vé số của mấy ông mấy bà bán vé số dạo có giống nhau ko?
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@dlv.thickgame giống mà. khác cái là rẻ hơn.
Chủ yếu chơi để làm công dân tốt thôi
Im lặng đi
kidanh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lừa đảo
Steve Chu
TÍCH CỰC
3 năm
@kidanh Bác tự chơi chứ n bắt bác chơi đâu :v
@kidanh Lừa hay ko chỉ những người trúng rồi mới biết 😆)))
@kidanh Lừa hay ko chỉ những người trúng rồi mới biết 😆)))
hcthai2
ĐẠI BÀNG
3 năm
bữa có mua thử 3D Pro trên Vietlott SMS, trúng 40k
Cười ra nước mắt
Duong70
TÍCH CỰC
3 năm
Chơi vui mùa dịch haha
n3.9592
TÍCH CỰC
3 năm
Vietlot toàn lừa đảo thôi. chả khác mẹ gì sổ số

Ngày nào cũng mua mà có bao h thấy trúng đâu!
thanganh0103
ĐẠI BÀNG
3 năm
@n3.9592 Vãi cả nồi. Vì ngày nào cũng mua ko trúng nên bảo nó lừa đảo?? Bts mua ko trúng là do đen thì nghỉ thôi chứ méo có bằng chứng nào lừa mà bảo nó lừa vậy? Bác đen nhưng ng khác đỏ, trời cho ai người nấy hưởng
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@n3.9592 vãi chơi không chung nói nó lừa đảo. vậy ra biên lô đề cho dễ chúng đi bạn, thăng đó nó không lừa chỉ có ăn 30% thôi
@n3.9592 chừng nào bác trúng mà nó ko trả tiền mới là lừa đảo bác ơi :v
n3.9592
TÍCH CỰC
3 năm
@thanganh0103 comment vui thôi . làm gì căng
Khó. Mà nghe nói mấy người trúng toàn dàn dựng biết phải k nữa :p
thanganh0103
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mr.Whisky Toàn ghen ăn tức ở nên nói này nọ thôi bác. Thấy ngta trúng mình đen ko trúng là bắt đầu nghĩ thuyết âm mưu ấy chứ. Còn cty nó của nhà nước quản lý, qua mặt làm sao đc các bộ ban ngành mà lừa vs chả dựng
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@Mr.Whisky app viettel mới hom kia chung 14ty đó bạn. nó mà không có chắc có chuyện với tụi viettel rồi.
@Mr.Whisky tin đồn dàn dựng cũ rít r bạn ơi, bao nhiêu ng trúng r nên giờ nó mới còn tồn tại chứ 😆
Ra hôm 13 tháng 9 rồi
cadum
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy giống Max 3D+ chỉ khác giá trị giải thưởng và ngày xổ số.
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@cadum khác bạn. khó chúng hơn gấp đôi vì phải theo thứ tự. nó y như vs truyền thống đó.
cadum
ĐẠI BÀNG
3 năm
@id@wn... Thể lệ trúng cơ bản y chang 3D+ bạn ơi. Cũng mua 1 cặp ba số, trúng theo các giải. Cái mà bạn nói là chơi bao, có đảo số...
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@cadum Khác nha bạn. Cái 3Dpro là 123.456 phải 123.456 mới trúng còn cái 3D+ là 456.123 cũng trúng nha. Bởi vậy giá trị nó trúng cũng gấp đôi đó.
cadum
ĐẠI BÀNG
3 năm
@id@wn... Cái theo thứ tự quay là dành cho 2 giải đặc biệt và giải nhất... Mình ko mơ 2 cái đó, trúng mấy giải kia cũng vui rồi...
Hungdw
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ai trúng rồi review qua cho anh em xem với
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@Hungdw trung giải nhỏ nhỏ thì nhiều chứ giải cao thì hiêm.
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
3 năm
Dẹp
huytran1303
ĐẠI BÀNG
3 năm
@F5NhaTrang Sao mà dẹp, sản phẩm mới ra mắt nhiều ng chơi phết đó chứ. Chơi đi thử vận may
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
3 năm
@huytran1303 Càng dẹp.
Ai có mã giới thiệu không cho mình xin đi thanks
Giông giống chơi số đề

PS: anh em trúng vừa vừa thôi nha, anh em trúng nhiều sẽ khiến ban quản lý bị lỷ luật đấy.
PS 2: ban quản lý cũng liệu cách để không bị kỷ luật rồi.
congtt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Khó ăn lắm ah 😔
huytran1303
ĐẠI BÀNG
3 năm
@congtt Trò chơi trời cho, ai hên thì trúng thôi bác ạ
@congtt t thấy dễ ăn hơn 3d cũ á
congtt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@huytran1303 em không ham hố vì em ít may mắn trong mấy trò đó
congtt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Minh Anh 111 dạ vâng em hôm nào thử xem hết giãn cách đã bác ạ
Đọc xong bài này thôi, mua kiến thiết cho đỡ đau đầu
DrStrange
TÍCH CỰC
3 năm
lỗi tè le =) mua trừ tiền nhưng ko xác nhận vé
thanganh0103
ĐẠI BÀNG
3 năm
@DrStrange Tôi mua được rồi mà, sử dụng bình thường rồi. Bác thử lại đê
DrStrange
TÍCH CỰC
3 năm
@thanganh0103 đợi 1 thời gian cũng hoàn tiền, chắc bác hên ko gặp lỗi, thỉnh thoảng nó lỗi đấy, nhiều lúc đang mua, chuyển qua thanh toán thì nó crash app luôn, phải mở lại vào giỏ hàng thanh toán lại
@DrStrange do mới ra đông ng mua quá nên nó k xử lý kịp sao ấy, hnay t mua có xác nhận đồ đầy đủ nè
Toàn trúng gió
thanganh0103
ĐẠI BÀNG
3 năm
@truong8657788 Trúng gió thế nào được bác. Tôi trúng 10 củ rồi đây, trúng tiền nhé. Không phải gió bão nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019