Lộ thông tin về Ruth, chiếc smartphone Android kế tiếp Motorola

niky
17/1/2010 7:47Phản hồi: 27
Lộ thông tin về Ruth, chiếc smartphone Android kế tiếp Motorola
Theo thông tin rò rỉ từ cơ sở dữ liệu nội bộ của Motorola thì sắp tới đây, có thể họ sẽ cho ra đời thêm một chiếc smartphone tầm trung, chạy trên Android, với tên gọi là: Motorola Ruth (MB551). Chiếc smartphone đó có thông số kỹ thuật không nổi bật lắm: màn hình độ phân giải 240 x 320 QVGA, có bàn phím QWERTY vật lý, chip xử lý Qualcomm MSM7200A528MHz CPU, kết nối không dây Bluetooth 2.0, và hoạt động trên băng tần GSM/3G/WCDMA và một số kết nối sóng mang khác...

Thông tin chi tiết về thư mục phát triển của Ruth được cung cấp tại đây. Và hiện vẫn chưa có thêm thông tin nào khác về thiết kế cũng như phiên bản hệ điều hành Android mà nó sẽ áp dụng.

Hình ảnh chụp lại từ trang thông tin bị rò rỉ.

Nguồn: Slashgear
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe360.vn
TÍCH CỰC
14 năm
Cá nhân em thích thông tin "Siêu phẩm" hơn .. Bình dân ko thích lắm mặc dù em "dân bình"
win323
TÍCH CỰC
14 năm
cho dù có ra nhiều sp chạy Adroid nhưng cũng ko thể nào sánh ngang được Iphone
Nghi lắm bác này vô đây chém à 🤔
"CHO DÙ IPHONE KHỎE ĐẾN MẤY CŨNG KO SÁNH NGANG ĐC VỚI ANDORID"
hai_duong
TÍCH CỰC
14 năm
Bác này rãnh vô đây thọt thọt vài câu cho topic loạn lên chứ đâu. Nói mà ko suy nghĩ
Alililia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho dù bố Iphone ra đây cũng k thể k thể k thể k k k thể so với Kaiser hahahahahahahaha
cảm ơn và khâm phục vì phát biểu của bác, bác nên nói là sánh ở điểm nào cho chính xác nhé ~_~
Jay2008 sao bạn lại muốn ăn thiên hạ vậy? Hệ điều hành nào cũng cho phép ta tùy biến thể hiện cá tính cho chủ nhân cả. chỉ riêng Iphone có thêm Màng Hình tuyệt vời. Nên mọi sản phẩm Sp khác ra đời cũng chỉ góp phần làm cho Vua Ip có thêm quần thần giỏi. hee
fotlan16
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu tầm trung thì chờ đợi để xem sao Motorola dạo này ghê wa ta ơi.:laugh8kb:
Hìhì cãi chi cho mệt, cứ cái nào hợp với mình thích hợp cho công việc rồi nhu cầu là được mà
hehe lại vào đây sinh sự rồi. MÌnh ko thích sản phẩm của Moto, chỉ quân tâm đến cái HDH adroid thui
Bác đó thích IP thì cứ để cho bác đó thần tượng IP đi, còn những thứ khác như: WinMo, Andorid,....thì cứ cho bác ấy không biết gì về nó đi.
jacktruong
ĐẠI BÀNG
14 năm
h này mà còn xài 240x320 thì thiệt là nản,lướt web và xem video "kị" nhất cái số này
ndlinhql
TÍCH CỰC
14 năm
Bình dân mà bạn đáp ứng được nhu cầu của những người cần smatphone với giá mềm thì cần phải giảm tối đa giá thành chứ
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
chờ xem vậy hem bít có hot như droi
win323
TÍCH CỰC
14 năm
thì mấy bác cứ đợi đi coi thằng AP nó có để yên cho bọn khác vượt mặt ko
hason5834
ĐẠI BÀNG
14 năm
kệ bác này đi ae ơi,câu trả lời cho những dạng câu hỏi kiểu này tốt nhất là im lặng..makeno..vào đây để cập nhật thông tin,tìm kiếm sản phẩm mới phù hợp với mình vậy mà mỗi lần TT có bài giới thiệu sản phẩm mới lại có vài bác tôn thờ IP nhảy vào nói năng,phát biểu kiểu này thì ngán thật,mất hết cả tính chất của bài viết..thích tranh luận thì mở hẳn 1 topic mà cãi nhau hoặc mua hết điện thoại về dùng thử đi rồi hãy vào bình luận....shen jing bing
gollum
ĐẠI BÀNG
14 năm
hệ điều hành nào thì cũng là cùi bắp với java 😁 vô địch thiên hạ =))
whoissu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chí lý...chý lí........chí lí.....chý lý.......
bingoo511
TÍCH CỰC
14 năm
bác nầy phát biểu câu vô đối nè :D mọi Hệ điều hành đều có cái đuôi Java chạy đằng sau :D không tránh đi đâu được.... haha ( không có như Palm thì cũng phải cố mò mới đau :D ). Iphone chắc cũng không tránh được rồi 😃 -----> đỡ sao đây....!

Android đang là hệ điều hành có rất rất nhiều triển vọng.... giờ anh em có thể thấy đủ thứ chạy android rồi 😃 sắp tới vớ vẩn còn cắn thêm tí vào Windows cũng nên
Cái Màng hình là cái gì thế........
Mặc dù tôi thích sp Apple nhưng nghe mí câu này chuối kinh.
Mỗi máy 1 kiểu, nhưng tôi ghét Apple ở cái độc quyền. Vì apple làm tôi phải xài xcode.... Dù sao vẫn thấy triển vọng của Android hơn.
mấy thằng xài iphone mà nó tưởng mình ngon lắm
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Ngày xưa mình rất chi là ko thích Motorola.
Nhưng mấy e Android gần đây làm mình phải nể...
Tại sao em đi tất cả các website công nghệ từ Sohoa, Vnexpress, Congngheso, tới bây giờ là Tinhte, em cứ gặp những Fan cuồng IPhone là sao nhỉ?
IP thì đẹp đấy, dễ sử dụng đấy, nhưng tất cả chỉ là chạy theo thời thượng, chẳng có tí gì gọi là công với nghệ...nản các bác các chú cuồng IP, từng gặp các bác cuồng Air Blade bên Bikervietnam cũng y như thế này 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019