10.10 của các anh em thế nào? Mình thì mùa giãn cách vừa rồi tủ lạnh, lò vi sóng, nồi cơm điện, máy
myhien.bui
8 thángBình luận: 22
10.10 của các anh em thế nào? Mình thì mùa giãn cách vừa rồi tủ lạnh, lò vi sóng, nồi cơm điện, máy lạnh hư cùng 1 lúc nên giờ phải mia sắm lại...Mới gom được chiếc nồi Philips về để nấu cơm chứ bữa giờ nấu bếp gas canh cũng mệt 😆
Anh em gom được gì nhớ khoe lên nhé, sẵn tiện tham gia khoe clip
#binhthuongmoi để nhận quà nữa nè: https://tinhte.vn/thread/khoe-clip-binh-thuong-moi-gianh-phieu-mua-hang-den-1-trieu.3410965/

Khoe clip "Bình thường mới", giành phiếu mua hàng đến 1 triệu!

Từ ngày 01/10, người dân TPHCM sẽ bắt đầu cuộc sống “bình thường mới” sau 90 ngày giãn cách. Với tin vui này, bọn mình cũng muốn tổ chức một Minigame nho nhỏ để anh em tham gia lấy quà cho vui! …
tinhte.vn
22 bình luận
Woa
Sáng giờ anh order 1 cái quần dài sale của MLB. 1 đôi giày của adidas 😁
Lazada 1 đơn, Shopee 3 đơn, tổng hết 2tr mấy 🤦‍♂️, cơ mà không biết bao giờ mới ship về được
Mới dc 2 bịch tã cho con thôi bác ợ 😌
O lala
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Ngày này của mình là ngày SN . Nhưng đặc biệt hơn mọi năm là năm nay đc tổ chức trong BV. Dưới vòng tay của các chiến hữu đồng cấp😁😁😁
valve
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@O lala thịt chó?
O lala
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@valve Giả cầy cụ ơi🤣🤣🤣
Shigenobu
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mùa dịch mua Lazada còn thấy ship tới nhà, Shopee/Tiki tiền thì lấy đủ mà hàng thì ko thấy đâu, sợ thật!
@Shigenobu Safari nó cũng không thích Tiki nè..
Ở nhà máy tháng không ra đường nên cái nón bảo hiểm bị móc hư luôn, thế là chỉ mua mỗi cái nón :v
[PD]
CAO CẤP
8 tháng
mình mua dc cái súng xịt cồn mà chả biết bao giờ mới giao haha
săn các kiểu ,dùng đủ loại. cuối cùng cũng chọn tiki, tuy ít hàng, nhưng giá vận chuyển rẻ, mã giảm rõ ràng. ông shopper mã giảm quá trời mà toàn mấy k, phí ship thì đẩy lên cao chót vot
Hôm qua đặt cái nệm trên tiki hết 450k, trưa nay giao luôn 😁 Tưởng chờ cả tháng giống đợt trước
e đặt cái nước tẩy trang đúng 45 ngày mới nhận được ạ, còn giờ mua hàng gì đi trực tiếp ra cửa hành cho nhanh gọn lẹ áhihi
Cũng muốn ủng hộ TMĐT quá, mà nhìn vào mục thời gian giao hàng thì lại đi ra :p
giao hang sendo 25 ngay 2.png
giao hang sendo 25 ngay.png
@newhope1591983 Shopee hay có mã freeship. 1 tháng nó cho bác 4 mã + thanh toán online qua Shopee Pay đc thêm 4 mã nữa. Và mấy mã event thì bác mua thoải mái mà.
@Dave ✅ @dave mình nói thời gian giao hàng ý chứ không phải là freeship hay về giá ship à
Yêu quá
@newhope1591983 ah. Lâu thiệt đó bác. Mình cũng đang hóng cái hàng của mình mà đọc cmt của mấy người mua trước toàn bảo 20 ngày mới đến :|
@Dave ✅ @dave bạn chắc xem thời gian giao hàng dự kiến là ngày nào, tất cả các sàn nó đều thông báo cái này mà. Mình thấy giao hàng toàn 20n có khi đến hơn 1 tháng nên chả mua đc gì. Đơn liên tỉnh thì chắc cũng lâu lắm 😁
@newhope1591983 Uhm của mình vừa xem lại là 29/10. Oải ghê bác ah 😆 20 ngày.
Mới mua 1 con Huawei watch 2 GT bản 46 để làm qua sinh nhật mình 😁
làm 2 đơn thẻ nạp 5,5k là xong 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019