Trên tay bàn bida lỗ cỡ lớn, cảm giác khá giống thật, chơi rất đã ghiền khi đang phải ở nhà.

nkinhluan
13/10/2021 8:22Phản hồi: 9
Trên tay bàn bida lỗ cỡ lớn, cảm giác khá giống thật, chơi rất đã ghiền khi đang phải ở nhà.
Hôm nay mình trên tay một bàn chơi bida lỗ với cảm giác rất giống thật, kích cỡ bàn này là 69CM. Mình chơi thử thì cảm giác bi cũng rất đã, tiếng các bi chạm vào nhau, những âm thanh quen thuộc đã lâu rồi không được nghe ha ha..!

Đầu tiên mời xem qua video

Sản phẩm được đóng hộp khá đẹp và cứng cáp, bên trong bao gồm:
- Mặt bàn khá giống thật
- 4 thanh gỗ lớn làm chân khá cứng cáp, 2 thanh nhỏ
- Một bộ bi, cầm trên tay khá nặng, độ bóng tốt

- 2 cây cơ thu nhỏ, cầm cũng nặng giúp khi đẩy có lực hơn
- Dụng cụ xếp bi
- 1 cục lơ
- 1 bịt ốc vít và đồ vặn
Thao tác lắp ráp vô cùng nhanh chóng và dễ dàng, nó vừa tầm với trẻ em nhưng hơi thấp so vói người lớn giống mình, tuy nhiên mình khom lưng xuống chút thì đẩy cũng dễ dàng, dĩ nhiên chơi lâu sẽ bị mỏi lưng và không có lợi thế bằng mấy đứa nhỏ...!
Cảm giác mặt bàn, bi chạm vào nhau, lực cơ so với một món đồ chơi như vậy là quá tốt, bi lăn dễ dàng chứ ko bị khựng lại do mặt bàn là vải khá giống các bàn thật.

Những điểm mình thích
- Vì thích bida mà không ra ngoài chơi được nên kiếm được cái bàn khá chất lượng thì mình rất thích, nhỏ gọn, dễ tháo lắp, nó cho mình cảm giác 65% đến 70% giống khi chơi thật

Nên mua hay không

Quảng cáo

- Đây là chỉ là một món đồ chơi dành cho những bạn thích bida mà không ra ngoài chơi được, hiện nay có rất nhiều bàn bida mini cỡ này với giá rất rẻ, nhưng cá nhân mình thấy một khi đã mua thì quan trọng nhất, cái cần nhất là cảm giác, càng giống thật thì chơi càng sướng. Mọi người có thể tham khảo với giá khoảng 500.000vnd ở Shopee cũng như trên Lazada.vnTiki.vn. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn ko đủ mượt và to nà.
Chơi trên iPad vẫn phê hơn so với kích cỡ bàn này.

Bàn kích cõ này dành cho trẻ nhỏ thì hợp lý hơn.

@Nick SAM Chắc bạn chưa chơi thử, còn mình chơi thử rồi mình thấy dù sao cũng đã ghiền khi không thể đi ra ngoài....! 😃
@nkinhluan Nhìn bạn mở bàn quay chậm là biết ko mượt rồi. Đánh chạy ko nổi
Chả hiểu trò này có gì xấu mà ngày trước các cụ thấy con cháu chơi trò này thì ghét lắm 😥
@Ice Never Dies Hồi trẻ em cũng khoái chơi bida lắm...!
Demah
CAO CẤP
3 năm
@Ice Never Dies Chắc tại hay chơi ăn tiền đó mà 😁.
@Ice Never Dies Các cụ cứ nghĩ chơi bi da là ăn chơi lêu lổng ko lo học hành đó mà. Tự dưng chơi mà giành giải gì cái lại xúm vô tự hào.
Juchengshy
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Ice Never Dies do toàn là cá độ, rồi ăn tiền, với lại hồi xưa nhỏ thì phải lo học, lớn phải lo làm, ai chơi bida là coi như 1 thói xấu :v
Hanhchill
ĐẠI BÀNG
2 năm
sau khi đọc bài review này mình nghĩ chắc nên mua cho con mk 1 bộ
https://mudi.vn/blog/ban-bida-mini-la-gi-loi-ich-ban-bida-mini-doi-voi-con-tre.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019