Ngày nào cũng mưa, anh em đã chuẩn bị áo mưa trên xe chưa?
Sài Gòn mấy nay ngày nào cũng mưa kéo dài, có ngày mưa từ sáng tới tối. Anh em khi ra đường nhớ bỏ áo mưa vào trong xe máy của mình nha. Áo mưa mặc khi trời mưa chứ không phải loại nhỏ bỏ bóp mà anh em hay bình luận đâu đó.
Mình bỏ link về các loại áo mưa, anh em nào cần có thể nghía qua tí nha.
https://tinhte.vn/t/3173172/

Tổng hợp các loại áo mưa thông dụng, ưu và nhược điểm của từng loại | Viết bởi su béo béo

Dạo này, trời đang mưa rất nhiều nên khi anh em ra đường nhớ mang theo trên mình áo mưa để lỡ có gì còn xoay sở kịp nha. Ở bài viết này, mình sẽ cùng chia sẻ với anh em những loại trang bị đi mưa được sử dụng khá nhiều hiện nay.
tinhte.vn
15
88
taiideas
CAO CẤP
Hồi mới yêu nhau khoái trời mưa,trời nưa đi xe chung áo mưa em ngồi sau sờ chim và ngược lại thì mình sờ bướm…trời mua ướt áo vào nhà ghỉ sấy áo cho khô rồi về…h khoái trời nắng mưa KHỔ
17
Em cũng có chuẩn bị áo mưa, mà nó khác lắm =))
9
Tới mùa sinh sản á nhầm mùa mưa thì phải thủ sẵn chứ !😆
3
phuongnam8398
ĐẠI BÀNG
Đợi a làm game tặng áo mưa nè kkk
2
i2Bi
CAO CẤP
Mình đi ex có 1 sự thật là có mặc hay không mặc cũng ướt. Có áo mưa bộ thì may ra
1
Mùa này lúc nào cũng phải trên xe
0
Cốp xe tớ lúc nào cũng có cả hộp áo mưa! Nên rồng có phun mưa lúc nào cũng chả lo 🙄🙄🙄
0
Lúc nào cũng 2 cái áo mưa trong cốp xe và 2 cái trong ví 😆
0
xong cốp xe 2 cái, trong bóp 1 hộp 10 cái
0
Sỹ Nam
ĐẠI BÀNG
Lúc nao cốp cũng 2 loại. 1 cho thằng to có tóc. 1 co thằng nhỏ trọc đâu
0
llyllr
TÍCH CỰC
K có áo mưa thì mình về nhà nghỉ
0
0
thevinh3391
TÍCH CỰC
Áo mưa của mình để trong ví.
0
Dù mưa hay nắng thì cốp xe luôn có áo mưa ạ
0
Trong bóp lúc nào cũng thủ sẳn
0
câu nhắc hơi thừa cho ng SG, thời tiết như này nếu sống ở SG lâu năm bước ra ngoài thấy trời vẫn nắng gắt vẫn phải mang theo áo mưa nhé, vì chẳng biết đâu ngoài đầu đầu hẻm hoặc phường bên đang mưa trắng trời đâu =]]
0
áo mưa che lun cả đèn là óc chó cmnr
0
Không biết có loại áo mưa nào mặc vào tiện mà che luôn cả giày không.
Mình mặc áo mưa lúc nào cũng bị ướt giày, mà ướt giày thì mình thấy khó chịu hơn ướt áo nhiều.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019