Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review Nội thất Amazfit Bip U Pro

LMT85
17/10/2021 3:25Phản hồi: 10
Review Nội thất Amazfit Bip U Pro
Đây là review về Nội thất Amazfit Bip U Pro của mình.Mình mua nó với giá 1.290.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Nội thất Amazfit Bip U Pro:

Con này mình mua bên Cellphones lúc mới ra với giá đâu đó gần 1tr2.
Sáng nay trời mưa đi bị ngã vỡ màn hình nên quyết định "em yêu khoa học" xem bên trong thế nào.

Những thứ mình thích

Thiết kế nhỏ gọn, chống nước rất tốt, pin xài lâu.

Những thứ mình không thích

Chưa thấy ko thích ở điểm nào, trong tầm giá này thấy con này quá ngon rồi.

Nên mua hay không?

Nếu bạn ko chê hàng Tàu, cần 1 con đồng hồ giá rẻ để chạy bộ (con này có GPS độc lập), đo nhịp tim và SpO2 thì nên mua.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hainhumai
ĐẠI BÀNG
2 năm
của mình thì hỏng pin
huhu
LMT85
CAO CẤP
2 năm
@hainhumai Khó thay đó, màn hình nó dán khá chắc
Cười ra nước mắt
iamcuong
TÍCH CỰC
2 năm
mình dùng con BIP phải gần 2 năm nay mà vẫn bền bỉ. Nhu cầu sử dụng Smartwatch của mình không nhiều. Pin tốt, hẹn giờ rung (vì mình hay dậy sớm, hẹn tít tít ảnh hưởng đến vợ con), đếm bước chân tàm tạm là được.
LMT85
CAO CẤP
2 năm
@iamcuong Con này có GPS độc lập sáng đi chạy ko cần mang đt theo vẫn ok bác ah
Cười ra nước mắt
All Might
ĐẠI BÀNG
2 năm
Em mua con Amazfit Bip từ năm 1 ĐH, bây giờ đến năm 4 vẫn còn xài ngon, chỉ có cái văng quật nhiều quá nên màn hình xuất hiện 1 đốm trắng😅
Em cũng có 1 con như này. Đo đạc GPS so với điện thoại thì chênh lệch không nhiều (em dùng S9 Plus), khoảng 3% quãng đường.
Đếm bước chân còn khá ảo (bệnh chung của dòng smartwatch TQ), vấp ổ gà, nằm ngủ sáng dậy cộng thêm ít nhất 15 bước. //quay tay mà đeo còn ảo nữa!

Tóm gọn lại: Khá ngon cho cái giá 1tr2, có GPS độc lập, đo calo lúc tập luyện. Không thích: có các mặt đồng hồ ở store khá xấu 😁
NgoTuan1809
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình cũng mua nó vì có GPS giá lại rẻ, nhưng thật sự thất vọng. GPS quá kém,hôm kết nối được,hôm chạy nữa quảng đường mới kết nối được,liên tục đo sai số km,có thể do khu vực mình gps kém. Đeo đc 1 tháng vứt tủ mua con garmin ok.
LMT85
CAO CẤP
2 năm
@NgoTuan1809 Mình thấy GPS nó ổn, ko lệch nhiều
@NgoTuan1809 Cái của m bắt gps khá nhanh, hơn garmin nhiều, chỉ 2-3s là bắt được. Có điều lâu lâu bị điên, mình đi bộ mà nó báo tốc độ 9,5km/h, đi được 4-5 phút nó báo hoàn thành 1km.
Cười vô mặt
NgoTuan1809
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vrthanh Chắc tại cái của mình lỗi m mua online ngại BH.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019