Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mod Khoa tuỳ tiện xoá comment của người khác, biện minh rằng ko thích thì xoá (!?)

21/10/2021 6:47Phản hồi: 32
Mod Khoa tuỳ tiện xoá comment của người khác, biện minh rằng ko thích thì xoá (!?)
người ta chưa kick cái mặt mày ra khỏi điễn đàn tinh tế này là ưu ái rồi đấy
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

piaosi
ĐẠI BÀNG
2 năm
người ta chưa kick cái mặt mày ra khỏi điễn đàn tinh tế này là ưu ái rồi đấy
@piaosi Bình luận lịch sự đi bạn, bạn ý bình luận có góp ý về lỗi chính tả, giúp bài viết hoàn thiện hơn thì có gì sai, đúng ra Mod nhấn nút Thích để thay lời cảm ơn rồi sửa lại tiêu đề thì xong chuyện thôi mà 😃
aiglove
CAO CẤP
2 năm
@LIENHUONG Người có thẩm quyền đây rồi
Cười ra nước mắt
DungVA1505
ĐẠI BÀNG
2 năm
@LIENHUONG @LIENHUONG Người ta đang không phải không nhận lời góp ý. Mà là không ưa cái kiểu nói chuyện, cách truyền đạt thôi. T k bênh ai cả, nhưng thật sự thì t cũng k ưa kiểu nc của ông sexy cool gì đấy. Trước khi đi nói người khác, cũng nên nhìn lại mình làm gì mà ngừoi ta thái độ như vậy.
i_swing
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xem lại mình đi, không phải cái gì cũng dựa vào tiêu chuẩn mà làm đâu. Ở tinhte này đầy người ngứa mắt ông, ông Điên_Dâm_Lạnh_1981 ạ.
ckd
TÍCH CỰC
2 năm
Sống lỗi rồi
piaosi
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ckd quá lỗi luôn ấy bạn, chả hiểu tinh tế không kích nó ra khỏi diễn đàn luôn cho rồi
VKL bóc phốt , Nếu ví diễn đàn như cái cửa hàng , thành viên là khách hàng còn mod là nhân viên đi .

lúc của hàng bán hàng xấu lỗi , khách nhẹ nhàng góp ý thì mod sẽ cảm ơn , sửa chữa
còn lúc gặp những thằng cù loi nói giọng bố đời kiểu "Bày hàng ra mà ko kiểm tra trước hả E , A thấy làm ăn thế là Hơm chấp nhận dc " .... thì tôi sẽ đá nó ra cửa và sửa lại hàng sau

p/s cố bắt chước nhưng ko tài nào có cái văn phong ngứa mắt như chủ thớt dc 😁
piaosi
ĐẠI BÀNG
2 năm
@voldemot Thật, người như vậy mà diễn đàn tinh tế không block đi luôn cho nó nhẹ diễn đàn, để cứ đi spam nhảy vô miệng người này người kia
piaosi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xoá là đúng rồi, đi spam hết bài này đến bài khác, nhảy vào miệng người ta. Admin chưa kick bác khỏi group này là may đấy.
@piaosi Admin còn dung dưỡng thằng này để câu tương tác đó.
lại xóa cả bài giờ đó bác.
@lamtien338 E thì muốn hòa lắm :3
@bk9sw Cứ bắt tay nhau rồi làm 1 cốc bia là xong thôi mod. Hihi. Con trai làm hòa dễ hơn chị em phụ ý nhiều ý
piaosi
ĐẠI BÀNG
2 năm
@lamtien338 xoá đi cho sạch diễn đàn bạn ơi
@piaosi
Mày vui tính vãi
Anh cũng bị xóa cơ à, với em chả quan trọng, không thik thì thôi, mình không chơi nữa
@crazysexycool1981 Tích xanh rẻ tiền ấy mà, cái tên của mod còn để lung tung bk9sxxx
@Cường 2020 Thực tế cái tên nick thì ko vấn đề gì vì đó là quyền đặt tên của mỗi người, vấn đề chính là cách hàng xử cũng như thái độ, quan điểm của cậu tích xanh sinh năm 89 này. Hầu như ai làm mod đều được cấp phân quyền xoá hoặc sửa comment của bất cứ thành viên nào, bài viết cậu này được đưa ra trang chủ nghĩa là bất cứ ai cũng được phép bình luận nhưng cậu này viện cơ là ko thích mình comment vào bài viết của bản thân nên thấy thì xoá thôi. Có thâm niên hơn 1 thập niên làm mod trên Tinh Tế mà có cách suy nghĩ thế này, ít nhiều vụ việc cũng đã cho thấy sự làm quyền, như kiểu Tinh Tế là của riêng cậu này vậy, thích làm gì thì làm 😃
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 1981 mà để 1989 xoá cmt à? Tội nhỉ.
Firewolf
ĐẠI BÀNG
2 năm
@crazysexycool1981 Tình cờ lang thang vào đây, thấy tranh cãi nên mình xin góp vài lời. Mod xoá comment của bạn là sai, nhưng nhìn từ góc độ của mod (và một số người khác) thì mình thấy thế này:
1. Đừng xưng anh, gọi em 1 cách vô tội vạ, kể cả bạn lớn tuổi hơn
2. Đừng lên giọng bề trên chỉ dạy chỉ vì bạn nghĩ mình lớn tuổi hay giỏi hơn người khác
3. nick name của bạn thật sự hơi khó ưa 😁
4. Comment nào của bạn cũng có chữ ký vậy trông cũng khá rối, giống như quảng cáo thương hiệu mọi nơi vậy. Bạn xem TV nhiều mà thấy 1 quảng cáo lặp đi lặp lại, chắc chắn sẽ gây ra mất thiện cảm với cái thương hiệu đó, đây là hiệu quả ngược nếu không biết dùng quảng cáo đúng cách.

Ngoài những điểm trên ra thì mình thấy bạn cũng viết nhiều bài khá hay ho, cứ tiếp tục như vậy thì lượng người ủng hộ bạn sẽ ngày càng tăng.
Thì ra sân chơi này có lắm trò, lắm bè phái như vậy!!! Càng nói ra, nói nhiều thì càng lộ bộ mặt "..." ra, thật đáng buồn!!!
Im lặng đi
@sangtao70 Mình ko rõ người có tích xanh này có vai vế thế nào, chỉ biết người này giữ danh Mod trên Tinh Tế được hơn 1 thập niên òi mà cách hành xử & quan điểm thật sự khiến ko ít người phải suy ngẫm 😃
Cái này tui đồng ý với bạn nè, bây giờ thằng tinh tế này thường xuyên xoá comment của người khác chỉ đơn giản là bọn nó ko thích
@JohnathonBlaze Như trường hợp của mình thì cậu kia chủ ý xoá, thậm chí thẳng thắn thừa nhận xoá là do ko thích mình comment trong bài của hắn. Còn các trường hợp khác nếu xoá vì vi phạm quy định của Tinh Tế thì mình ko bàn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019