CẦN TƯ VẤN LAP CHƠI GAME CỠ 35M

sunka
25/10/2021 14:45Phản hồi: 16
Em đang tìm mua một máy laptop để chơi game FIFA, LOL cấu hình core i7, RAM 16G, màn hình cỡ 15.6 inch, có khả năng dùng thời gian dài tầm 12-18h/ ngày. Mọi người cho em xin cảm nhận về những máy gaming trâu bò hiện nay với, ths!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thích dùng gaming của dell, đối với mình chơi fifa và lol cũng khá nhiều trên G5 từ fps ổn định đến hình ảnh đều nét, tản nhiệt hoạt động khi gaming lâu cũng k quá nóng, còn game khác thì mình thấy cũng ok vì cấu hình G5 cũng thuộc dạng khủng mình nghĩ chiến game mượt luôn
Conannn
ĐẠI BÀNG
2 năm
B tham khảo Acer Nitro 5 nhé
bác ngó con Nitro 5 ý em thấy con đấy khá ngon trong tầm giá đó
Nitro 5 nha bác
Narutoooooo
ĐẠI BÀNG
2 năm
B tham khảo Acer Nitro 5 nhé
Nitro 5 ok đó bác
vinhkyit
ĐẠI BÀNG
2 năm
Dell G15 đi bạn ơi, bao phê lun
dr.rabbit
ĐẠI BÀNG
2 năm
Trong khoảng 35tr thì có máy G15, chính hãng nhà dell mới cập bến thị trường VN, thiết kế gaming mà góc cạnh viền bo cong đẹp lắm, cấu hình thì chơi game có thể nói là khủng nhất phân khúc luôn, về tản nhiệt màn hình bàn phím so với mấy con gaming hiện nay ăn đứt luôn
LinhChi2307
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn xem qua Dell G15 5511 nha
sozuoka
TÍCH CỰC
2 năm
Giá này cấu hình mạnh, tản nhiệt ngon, chạy liên tục ngon lành, có hàng sẵn thì cứ MSI Alpha 15 mà chọn thôi. Đáp ứng đầy đủ hết các yêu cầu của bạn luôn.
Chuẩn Gaming thì Gigabyte Aorus 15P KD nè
TranThanhKy
ĐẠI BÀNG
2 năm
dell g15 ổn áp nha bạn ơi
sunka
ĐẠI BÀNG
2 năm
G15 và G5 của dell phân vân quá trời
Chimanbanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tầm giá đó có G5 của Dell chơi game ổn nha
G15 5515 hoặc là G7 nha. G15 thì mới hơn xí á, thiết kế xịn gần giống Alienware. Bền, bảo hành tốt. Chốt đơnnn
G15 ms ra hợp với nhu cầu bạn đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019