Tối nay 20:00 Luân x cuhiep: Livestream cách tạo nội dung hay
Duy Luân
6 thángBình luận: 36
Tối nay 20:00 Luân x cuhiep: Livestream cách tạo nội dung hay
Dành cho anh em thích viết bài chia sẻ lên Tinh tế, tối nay mình và cuhiep sẽ làm 1 buổi livestream chia sẻ với anh em về những nội dung hay mà anh em có thể viết để có nhiều người đọc. Từ lượng traffic đó anh em có thể kiếm thêm affiliate hay chỉ đơn giản là có nhiều người xem thì vui thôi 😁

36 bình luận
Hóng tối nay 😁
Sơn Kao
TÍCH CỰC
6 tháng
@Kính Cận 0_0 Luân x cu hiệp
Thiếu 2 chữ x 😆
Mạn phép đoán cách của anh Hiệp là gây war và viết sai chính tả.
@Blitzwaffen ké phát nữa là đi tìm kiếm những topic gây tranh cãi (chính trị, chó mèo, LGBT,...) để kích war cho members chửi lộn.
Bọ Lẹt
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Blitzwaffen Style mới xem mình dùng cái gì thì lên bài : vì sao mình dùng ...
hóng hóng!
Nội dung trên tinhte càng ngày càng nhạt, liệu tinhte có quá tự tin khi đi dạy người khác cách làm nội dung ko 😁
@paul.lonely nhạt cũng là cách làm nội dung đó bạn
ngày nào cũng ăn chữi vì nhạt tức là tăng view tăng tương tác đó -> nội dung hay và chất lượng nên có nhiều người quan tâm
@choigiky haha tăng kiểu đó thì k bền vững đâu bạn, với cả mình k tin là lượng view của tinhte 3 năm gần đây có thể tăng đc
@paul.lonely ko thấy vừa đưa ra tính năng review rùi cho chèn link spam à
tăng ko phanh ít nhất trong 1 năm đấy
năm sau thì mình chưa biết
@choigiky phải dùng đến cách đó thì chứng tỏ view xuống nhiều rồi
@choigiky Nhưng không hay ,😝
Để coi có gì thú vị trong buổi talk này 😎
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
nhét chữ vô mồm vs đi ngược dòng
công thức bí truyền thôi có từ năm 1999
Lúc này thấy Tinhte ít bài viết, và cũng ít chia sẻ hay. Chắc tại ít sự kiện chăng?
Mấy cha chỉ được vô bình luận xàm thì hay thôi chứ mấy cha có viết bài đâu. Ví dụ như mình hehe
Mình rất mong đợi buổi talkshow này 😁
Admin Luân mập và mod hịp trọc
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
6 tháng
nội dung có ích của Duy Luân thì đơn giản thôi: mượn 1 món gì của Apple về xong rồi khen tới mây là xong.
Cách tạo nội dung thu hút người đọc ở tinhte :
1.Apple
2. Giật tít
3. Xai trính tả
....
Cười vô mặt
tối nay hóng phát
vsphere
TÍCH CỰC
6 tháng
Nhưng tôi chưa thấy Duy Luân có nội dung gì hay.
sự thật thì hay mất lòng, tinhte.vn giờ đã bị bỏ xa so với các kênh nội dung khác lắm rồi. Cá nhân mình thì giờ chỉ xem tinhte.vn ở nội dung web, đơn thuần chỉ coi lướt qua như điểm tin. Kênh youtube thật sự rất tệ, từ cách làm nội dung, cách nói chuyện, intro, hiệu ứng video, bản thân nội dung của video cũng không hấp dẫn. Trong khi các kênh làm về chủ đề công nghệ khác đã mạnh dạn thay đổi, làm nội dung cũng sáng tạo hơn, hay hơn. Trong khi các mod của Tinhte.vn ngày xưa thì rất tâm, rất hay, giờ thì mình chỉ còn thấy 03 cái tên cho mình sự tin tưởng: Sơn (mod này thì không còn ở tinhte nữa), Tuấn (nhiếp ảnh) và bk9sv (máy tính, laptop). Còn 02 host ở talk livestream này thì mình thấy ... mà thôi
Four479
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@tichuot215 Mình thì chỉ biết còn voz là diễn đàn lớn thôi. Không tính mấy diễn đàn chỉ chuyên một thứ như otofun.

Cơ mà bên voz ngôn ngữ tự do quá nên lại dùng tinhte
@Four479 các bài đánh giá, nhất là đánh giá laptop thì bên Voz làm chất lượng hơn, xem bên Voz rồi qua đây mà thấy các bài đánh giá laptop là không muốn click vào
tichla
ĐẠI BÀNG
6 tháng
tối nay Luân xxx hiệp hả
Liệu có đánh đồng khái niệm lượng người xem, lượng tương tác với khái niệm nội dung hay?
càng xàm càng hót mà
cuongpk
TÍCH CỰC
6 tháng
xào đi xào lại chán bỏ xừ lại bảo hay =)

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019