Samsung bắt đầu cập nhật One UI 4.0 cho Galaxy Note10

Sau những dòng flagship gần nhất, bây giờ đến lượt Galaxy Note10 được Samsung cập nhật lên One Ui 4.0 dựa trên Android 12.

Hiện tại những người dùng Note10 tại Hàn Quốc đã nhận được bản cập nhật beta thông qua chương trình Samsung Members app, những người dùng khác tại những quốc gia khác sẽ nhận được bản cập nhật trong thời gian ngắn sắp tới.

Theo Android Authority.
26
87
Note 10 thiết kế vẫn thấy đẹp dã man, nhỏ gọn. Chỉ tiếc là pin em nó hơi yếu đặc biệt bản chính hãng exynos.
11
Bạn này hình như Mod mà post bài viết ko mạch lạc, VN chưa bao giờ là 1 trong các nước đc test các bản beta này nên chờ đc cập nhật cái gì? Mà bản chính thức may ra có trc Tết Âm vì Note 10 cũng đã cũ rồi, theo thứ tự thì phải S21>Note20>Note10
11
Bản này Đẹp!
0
Note 20U lại hóng tiếp
0
dangdung165
ĐẠI BÀNG
Z fold 3 lót dép
0
khoastk
ĐẠI BÀNG
Note10 này khá đẹp có khi bán iphone 13 dùng lại em này
0
không biết note 9 với s9+ như nào nhỉ
0
Coonghy
TÍCH CỰC
Note10 vẫn đẹp nhất
0
anhtuan_ng
ĐẠI BÀNG
Note 10 năm nay là năm cuối lên android mới rồi các bác nhỉ?
1
umumti
CAO CẤP
Mình đang dùng con note 10+ bản Mỹ, mà vẫn đang ở UI2.5 android 10 và không có thấy bản cập nhật nào, hihi. Nhưng phải nói con note 10 này kiểu dáng đẹp quá, cầm thích ơi là thích.
0
có vẻ việc ko ra mắt Note 21 thêm nữa Note 20 ko có gì đặc biệt nên Note 10 vẫn sống tốt. Đôi khi việc cách 1 năm ra 1 phiên bản bù vào update thường xuyên hơn thì người dùng có hào hứng (update để nhanh hơn, nhiều tính năng hơn chứ ko phải để làm chậm đi).
Một năm ra 2 flagship có vẻ hơi ngợp ko hay bằng mỗi năm 1 flagship
0
ab matte black
ĐẠI BÀNG
Công nhận thích thiết kế nhỏ gọn vuông vức của note10. Mỗi tội pin yếu quá nên phải bán lên s21+.
1
Chiếc note đẹp nhất
1
unghoangnguyen
ĐẠI BÀNG
Có ai dùng one ui mà xài launcher khác nó ko ổn định ko. Ai biết fix chỉ mình với. Cái launcher one ui nó rối quá so với các launcher khác
0
thế fold khi nào nhở
0
NgoBIO
ĐẠI BÀNG
Rồi dòng s20 nằm ở đâu rồi samsung
0
Mongtonhatlang
TÍCH CỰC
Note 10+ xanh vẫn đẹp vãi linh hồn
0
vagabond151